Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 105 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 105 m2 16,96 triệu/m2
      Vị trí: Nằm liên kế khu công viên Mũi Đèn Đỏ, nằm cạnh căn hộ chung cư cao cấp của tập đoàn lớn, MT đường lớn.- pháp lí: Sổ riêng.- DT: 80m - 120m.- cơ...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 325 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn, giá 14,62 tỷ

      14.63 tỷ 325 m2 45 triệu/m2
      1/ - 450 mét vuông (15m x 30m) MT sông view sân golf.Giá 55 tr/ mét vuông.2/ - 325 mét vuông MT sông giá 45 tr/ mét vuông.liên hệ:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ chung cư, ngay gần hồ điều...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 185 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Dầu Một, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 185 m2 6,49 triệu/m2
      - Do cần tiền xoay vòng vốn, mình đành bán ngay mảnh đất ưng ý đang tính xây nhà trong KĐT Bình Dương, đối diện đường lớn thông chợ, sau lưng cách 500m là...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 112 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 112 m2 13,84 triệu/m2
      Tình hình đất đai ế ẩm chủ cần bán giá siêu mềm cho ai muốn đầu tư khu Mega City 2.Lô TH4 đường 15m, thông ra đường nội bộ 32m.DT đất: 112,5  mét ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      Cần bán nền đất nhìn vườn hoa tại Yna, Kinh Bắc, tp BN. Giá chỉ 5 tỉDT 81 mét vuông.MT 4.5m Hướng TNGiá chỉ 5 tỉVị trí nền đất thuộc làn 2 Âu Cơ,...
      Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền 2 m2 tại Đường Rừng Sác - Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 2 m2 700 triệu/m2
      DT 2000m2. Đất lúa. Vị trí đất xã Bình Khánh Cần Giờ Thành phố Hồ Chí Minh. Hiện quy hoạch khu vui chơi giải trí.Đường xe máy chạy tới đất.! Đã bơm lên...
      Đường Rừng Sác, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Giỏ hàng rẻ nhất Nam Hòa Xuân giá từ 2tỉ6. liên hệ ngay 0763 768 ***.Lô 1: DT 100 mét vuông gần trường Tiểu học giá 2tỉ6x.Lô 2: DT 105 mét ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 396 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Phủ Lý - Hà Nam, giá 13,86 tỷ

      13.86 tỷ 396 m2 35 triệu/m2
      - Đón đầu quy hoạch FLC, trục đường 68m hoàn thiện trong năm 2024.+ Chỉ cách chi cục hải quan 300m+ Bv. Việt Đức, bến xe trung tâm 1km+ 3 bước chân ra...
      Phường Liêm Chính, Thành phố Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 171 m2, mặt tiền 9m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 171 m2 7,5 triệu/m2
      Chính thức có Đề án thành lập TX Diên Khánh em bán cắt lỗ cho các NĐT nền đất đẹp cực VIP, góc 2 MT ngay trung tâm Diên Khánh, full thổ cư 100 phần ...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất mặt đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Đất đẹp gần chợ, gần ủy ban nhân dân,- Thuận tiện KD và mua bán.- Đất đẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Quang - Văn Lâm - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      bán ngay mảnh đất 85m2 đẹp sát KĐT Đại An tại Nghĩa Trai - Tân Quang. contact 0934 334 ***- Đất nở hậu đẹp.- Đường trước đất 3m.- Cách 200m tới dự án vin...
      Xã Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 125 m2 76 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán ngay mảnh đất Đường MINH MẠNG Khu Phố Biển Sơn Thuỷ - Đà Nẵng- Đường : 30m lề 6m- DT : 125m2 ngang 5m- Hướng : T.Bắc- giá ...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 750 m2 tại Đường Bến Đình - An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 750 m2 9,2 triệu/m2
      Đất thật giá thật, nói không với đăng đất ảo, giá ảo. miếng đất 2 MT đường Bến Đình, An Nhơn Tây, Củ Chi, gần Nông Trại Vui Vẻ, Nông Trường Phạm Văn Cội,...
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 3300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ea Yông - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3300 m2 1,67 triệu/m2
      Đất cách đường QL26 gần 100m, xung quanh đầy đủ các tiện ích, cách trung tâm thị trấn Krông Pắc chỉ 5 ph. Hiện đất trống, thổ cư 120m2, xung quanh vườn cách...
      Xã Ea Yông, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất nền dự án 3000 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 3000 m2 0,6 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất vườn trong KDC trên đường Tỉnh Lộ 8 thuộc xã Phước Vĩnh AnDT: 50x60m=3000m2SHR có sẵn, sang tên ngayKDC hiện hữuĐường rộng rãi,...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 86 m2 20,94 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp Vĩnh Điềm Thượng - Vĩnh Hiệp Nha Trang - (khu dân cư Lộc Phát).- Cách D30 kết nối Võ Nguyên Giáp với 23/10 chỉ 100m.- Khu vực đông cư ...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị mới Cầu Giấy, mặt tiền 8m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đấu giá khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu, vị trí vàng Cầu Giấy, 230 tr/ mét vuông. call ngay: 0985 166 ***...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.