Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Đường Long Thuận - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      1. Thông tin dự án:- Tên dự án: khu dân cư Đảo Kim Cương.- CĐT: Công Ty CP Đại Lộc Phát.- Cơ sở hạ tần: HT 100 phần trăm.- DT: 60 - 120 mét ...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự view sông, đường Nguyễn Đình Thi.+ Vị trí; B2. 47 khu căn biệt thự sinh thái Hòa Xuân.+ Nằm Đông Nam mát mẻ, view sông Hòa...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 140 m2 60,72 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes giá rẻ. contact 0919 080 *** gặp Linh.- DT: 140 mét vuông.- Hướng phố, gần ngã 4, bìa đỏ chính chủ.- giá mềm đầu tư, thích hợp...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nền đất 160 m2, mặt tiền 12m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 160 m2 32,5 triệu/m2
      Bán đất nhánh đường Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.- DT: 8x20m (160 mét vuông full thổ cư xây dựng tự do).- Giá đầu tư: 5.2 tỉ khoảng 32.5...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 568 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 568 m2 118,84 triệu/m2
      - Bán Lô căn biệt thự Khu Nhà Ở Fimexco - Đường Số 12 - Trần Não, P. An Khánh.Q2 Tp Thủ Đức. - DT : 567,6m2 ( 18m x 28m ). Nở Hậu 20m- Hướng : hướng ...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Đất đất thổ cư sổ hồng, xây dựng tự do, gần trung tâm y tế, hành chính huyện, cách đường Huỳnh tấn phát 10m, hẽm 12m! 5x22m, thích hợp đầu tư! Chủ kẹt...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 626 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 626 m2 11 triệu/m2
      Tặng ngay 10.000.000 vnđ tiền mặt cho ace đầu tư mua đất của e trong tháng này.Chính chủ em cần bán lô thổ cư Công Hà, Hà Mãn cách ngã 4 dâu 300m, CHỢ đầu...
      Xã Hà Mãn, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      20 suất nội bộ khu dân cư Long Trường, MTĐ Trường Lưu, P. Trường Thạnh, Q9, 80 mét vuông, Sổ sẳn.Vị trí: Nằm trên MT đường huyết mạch Trường Lưu với...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      CẮT LÃI CẦN bán nhanhmiếng đất DT 45 mét vuông MT 4,5m hậu 4,5m xã Ngũ Hiệp, Thanh TrìĐất mặt ngõ thông oto vào nhà, KDC sạch sẽ, yên tĩnh, an ...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 97 m2 31,96 triệu/m2
      Đất giá rẻ trung tâm thành phố Biên Hoà, ngay sau tỉnh uỷ, liên kế D2D - giá siêu mềm 35tr/ mét vuông.- Dt 5x19m.- Đường ô tô.- cư dân an ninh...
      Đường Nguyễn Thành Đồng, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 90 m2 27,23 triệu/m2
      Xuất hiện lô FPT trục thông 2 đầu đẹp, ngay trụ sở tập đoàn FPT Complex, giá 2 tỉ 550 tr.Năm 2022 trục đối trục thông giao dịch giá 3.3 tỉ.Năm 2023 giá rẻ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 1 m2 2900 triệu/m2
      🌳 CẦN Tiền nên bán nhanh mảnh đất 50 năm chục chính KD đường xe công chạy tại vân côn hoài đức HN.DT:1360m :MT:13m Khu vực nhà xưởng nhiều KD buôn bán...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Đất sẵn bìa đỏ - sát biển - nằm trong quy hoạch kinh tế du lịch tỉnh Bình Định.Cần tiền nên phải bán ngay cắt lỗ 1ty850/ lô/80 mét vuông.- Lô tôi...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng lô đất nền 71 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 71 m2 92,96 triệu/m2
      Bán đất MT hẻm 75 Trương Văn Hải, TNPB, Q. 9.- DT: 70.8m2 thổ cư 100 phần trăm vuông vắn, sạch sẽ.- Giá 6 tỉ 600 TL.- Đường thông qua đường Số 5,...
      Hẻm 75, Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Bán đất 2MT (thực tế 3 MT) gần ngã 4 Chiêu Liêu, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT 80m2 (5x15,3m nở hậu 4m) thổ cư 100 phần trăm.Gần đường Nguyễn Thị Minh...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đẹp tại phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ:+ DT: 52 mét vuông.+ MT: 4m, mặt hậu 4,1m, khổ đất nở hậu rất đẹp.+ Hướng: hướng ...
      Ngõ 213, Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 285 m2, mặt tiền 10m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,6 tỷ

      26.6 tỷ 285 m2 93,34 triệu/m2
      + [73] Bán 285 mét vuông = 10,2 * 28 m vuông vắn - MT đường Đông Hưng Thuận - đang có dòng tiền - thích hợp đầu tư, xây văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
      Đường Đông Hưng Thuận 10, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay miếng đất thổ cư 120 mét vuông gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Bà Điểm, Hoc Môn. Giá 1tỷ570 thỏa thuận- Chính chủ cần bán mảnh...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!