Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Tổ 7 Cự Khối, trục đường chính 18m, MT 5,5m, giá 6.3 tỉ có thỏa thuận.+ DT 60 mét vuông, MT 5.5m, dài 10.9m.+ Hướng Đông.+ Đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự view sông, đường Nguyễn Đình Thi.+ Vị trí; B2. 47 khu căn biệt thự sinh thái Hòa Xuân.+ Nằm Đông Nam mát mẻ, view sông Hòa...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 152 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 152 m2 5,93 triệu/m2
      MT đường nhà nước 9m.cư dân hiện hữu.Gần các KDL lớn.Thổ cư sẵn.DT 152  mét vuông.
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      M
      Nguyễn Hoà Hưng Miracle Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đẹp tại phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ:+ DT: 52 mét vuông.+ MT: 4m, mặt hậu 4,1m, khổ đất nở hậu rất đẹp.+ Hướng: hướng ...
      Ngõ 213, Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 935 tr

      935 triệu 85 m2 11 triệu/m2
      Chưa đến 1 tỉ có 85,3 mét vuông trong sổ nhưng sử dụng thực tế 96,5 mét vuông, full thổ cư sổ mới còn thơm mùi mực.Đường rộng 6 - 8m.đc: Xuân...
      Đường 3, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nền đất Tái định cưNgọc Động, Đa Tốn,Gia Lâm, dt 80m, mt 5m, sổ vuông đét, đường thông tứ tung , vỉa hè, tiện ích bạc ngàn, hàng xóm vihomes Ocean...
      Đường Ngọc Động, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay miếng đất thổ cư 120 mét vuông gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Bà Điểm, Hoc Môn. Giá 1tỷ570 thỏa thuận- Chính chủ cần bán mảnh...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Idico Tân An, 100 m2, mặt tiền 15m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ miếng đất đường số 10 thuộc khu dân cư Đại Dương, P. 6, TP Tân An, Long An.- khu dân cư đông đúc, có nhiều quán coffee buôn bán tấp nập về...
      Dự án Idico Tân An, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán đất nền 180 m2, hướng Nam tại Đường Lê Lợi - Hải Lệ - Quảng Trị - Quảng Trị, giá 390 triệu

      390 triệu 180 m2 2,17 triệu/m2
      Bán Nhà Bên KDL Sinh Thái Lotus**Cơ hội đầu tư vàng tại khu vực phát triển năng động!**Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn những sp BĐS hấp dẫn bên cạnh...
      Đường Lê Lợi, Xã Hải Lệ, Thị xã Quảng Trị, Quảng Trị

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 13m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Gia đình tôi ngộp bank NH càn bán ngay khu ddất trong KDC 4 MT đường DT743 tại Dĩ An Bình Dương, chợ Thông Dụng.- Gần KDC đã hiện hữu.- Ngay chơ Thông Dụng...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Lưu Chí Hiếu - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất ngay BV Vũng Tàu MTĐ Lưu Chí Hiếu, P. 10, Bà Rịa Vũng TàuDT: 5x20mGiá chỉ: 900trĐường rộng thông thẳng ra đường 3/2, xe ô tô...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      Dự án Golden Bay 602 quy mô 55,59ha, phía Đông giáp giáp biển, phía Tây giáp Đầm Thủy Triều, phía Bắc giáp đường N6, phía Nam với quy hoạch các TTTM.Golden...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 75 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán nền đất đường Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7, gần trung tâm thương mại SC Vivo.- DT: 75 mét vuông (5 x 15m).- pháp lí: sổ hồng, sang tên...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 1012 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Đăk Song - Đắk Nông, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1012 m2 1,49 triệu/m2
      - Bán 12m MT sâu 100m đường QL 14, Xã Nam Bình, Đăk Song, Đắk Nông.- KDC đông đúc, có nhiều cơ sở KD.- Gần ủy ban nhân dân xã Nam Bình, gần cây xăng.-...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Nam Bình, Dăk Song, Đắk Nông

      Bán nhanh đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 174 m2 8,8 triệu/m2
      Bán đất Hắc Dịch đường nhựa phở út xây KP4 - giá đầu tư.- 5x35m - 174m2 - 60m2 đất ở (2 lô liên kế 5x35m). Thuộc Khu Phố 4, P. Hắc Dịch, Tx. Phú Mỹ, BRVT.-...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Truông Mít - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 695 tr

      695 triệu 150 m2 4,64 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán.- DT 5x30m thổ cư.- Sổ sẵn, công chứng liền.- MT nhựa 6m, dân đông, đất cao ráo không mồ mả.- Cách DT784 200m.- Giá 695 tr, giảm 25 tr...
      Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 56 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nền đất sạch đẹp thuộc khu nam khang ngay MT đường Nguyễn duy Trinh sầm uất.- Vị trí đẹp, khu dân cư văn minh, sáng và thoáng- DT...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 198 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,45 tỷ

      14.46 tỷ 198 m2 73 triệu/m2
      1/ Cần bán ngay các lô ngôi nhà phố sau.- Lô KB(133m2) ngang 5,2m MT trục chính D3 Thông Đỗ Xuân Hợp Giá 14,5 tỉ.- Lô A(5x30,5) lg16m ĐN đối diện trục...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!