Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp lô góc 2 MT tại Đảo Kim Cương Q. 9, TP. Thủ Đức.- DT: 83.3 mét vuông.- sổ hồng, XDTD.- Giá cực tốt chỉ đúng 4.7tỉ (còn thỏa ...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hữu Tựu - Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 96 m2
      Chủ Cắt Lỗ Sâu bán lô cực đẹp, đường Siêu To Khổng Lồ, KD, Đầu Tư, an sinh xã hội Cực Tốt tại Nguyên Khê Đông Anh- Cách đường 2 đôi Lê Hữu Tựu 30m, Cách...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 64 m2 26,57 triệu/m2
      -DT miếng đất: 64m2, bìa đỏ full thổ cư, công chứng sang nhượng sang tên ngay. Bên chủ đất chịu các loại chi phí.- Tổng suất đầu tư vào ~ 1,7tỉ/lô có thể...
      Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền Long An - Five Star Eco City.Quý a/c quan tâm liên lạc em qua liên lạc để tư vấn và xem dự án!- TT 20 phần trăm chỉ từ 30 đến 33...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1343 m2, mặt tiền 37m tại Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 1343 m2 1,75 triệu/m2
      Đất 2 MT đường nhựa 4,5m (hướng Bắc) và đan 3,5m (hướng Tây), có DT 1.343 m2 (37x36m) vuông vắn, đất trống, quy hoạch nền thổ cư. Có thể chuyển mục đích...
      Ấp 3, Đường Kênh Ngang, Xã Tam Hiệp, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Bán siêu phẩm đường to trục chính dự ánh Anh Dũng 6:- DT: 112,5m2.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường trước đất: 21m (vỉa hè 5m).- View trước nhà là công viên...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 106 m2, mặt tiền 6m , giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      LÔ GÓC 2MT FPT ĐÀ NẴNG - giá cực rẻ B2.41 - Đông Nam 6x18m - Hạ Tầng Điện Âm Đường 7m5, vỉa hè 3m - Vị trí: Sát kênh sinh thái & Di tích lịch sử TP Đà...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, hướng Tây - Bắc tại Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Bán lô góc hẻm 58 Lương Định Của Ngọc Hiệp.- Đường oto hai xe tránh nhau.- DT: 60 mét vuông.- giá: 1 tỉ 900 tr bớt lộc.- LH: 0384 204 *** Hoà.
      Hẻm 58, Phố Lương Định Của, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Quận 8, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 240 m2 40,84 triệu/m2
      - Đất nền khu dân cư Phú Lợi P. 7 Q. 8. sổ hồng, giá: 41 tr/ mét vuông. MT đường nhựa 12m. CĐT Hai Thành uy tín.- DT: 10m * 24m. sổ hồng, tiện xây...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,73 tỷ

      8.73 tỷ 97 m2 90 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp, muốn bán gấp miếng đất tại ngõ 134 Nguyễn Lam, P. Phúc Đồng:+ DT: 97 mét vuông.+ MT: 5m.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ pháp lí:...
      Ngõ 134, Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 86 m2 tại Phường Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 86 m2 81 triệu/m2
      Đất đẹp hiếm có khó tìm ngay trung tâm phố Nha TrangVị trí khu tái định cư, gần đường Trần Nhật Duật, Vân Đồn Nha Trang- KDC văn minh, cao cấp nhất Nha...
      Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 68 m2 55,74 triệu/m2
      Cuối năm cần dồn tiền để mở văn phòng nên chị chủ gửi bán mảnh đất vị trí đẹp nhất nhì dự án Samsung Bưng Ông Thoàn, mảnh đất phù hợp mua xây nhà an cư và...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 2155 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 280 tr

      280 triệu 2155 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Hồng Thái, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2155 mét vuông.Giá tổng 280 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Đất đẹp vuông vắn đường lớn oto...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 1168 m2, mặt tiền 28m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1168 m2 1,46 triệu/m2
      Bán đất Thôn Xuân Cam - Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa.DT: 1168 mét vuông (100 mét vuông thổ cư).Trục đường bê tông 4m.Nằm trong KDC.Cách đường...
      Thôn Xuân Cam, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 395 m2, mặt tiền 15m tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,53 tỷ

      5.53 tỷ 395 m2 14 triệu/m2
      CC bán nền đất nhà vườn DT 395m2, lô góc 2 mặt đường 20m&12m, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư sinh lời cao.NV 3 - A35 nhóm 4.MT: 15,5m x...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất MT đường Phạm Tuấn Tài có đường Kẹp cống thông sông thuộc GĐ 1 Khu Nam Việt Á:- DT đất: 110 mét vuông (5x22)- Hướng:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất khu dân cư Tân Đức giá cả thương lượng 1,55 tỉ, MT đường số A10 cách 24A 100m, khu đông dân.5x25m, SHR bao hết thuế phí sang tên...
      Đường A10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 643 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Bắc tại Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 643 m2 1,64 triệu/m2
      Bán đất thuộc P. Nghĩa Trung.- Mất ~ 200m MT đường đất, còn lại đá mi với đường bê tông.- Đất gần Farm Tà Đùng (Anh Tuk Fram).- Cách trung tâm thành phố...
      Phường Nghĩa Trung, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!