Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 153 m2, mặt tiền 6m tại Đường 22B - Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 500 triệu

      500 triệu 153 m2 3,27 triệu/m2
      Nở hậu-6,4*22 thổ cư-Gần khu công nghiệp-Giá F0-500tr-Gò Dầu Tây Ninh* Chủ gửi bán miếng đất đẹp ở Thạnh Đức Gò Dầu Tây Ninh* 6,4*22=153m2 full thổ cư,...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 200 m2 , giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 200 m2 162,5 triệu/m2
      Vị trí nhìn trực diện sông Hàn gần cầu Trần Thị Lý, View nhìn ra công viên Châu Á.Mặt đường rộng 27m, vỉa hè 7m.DT: 200 mét vuông ngang 10m.Giá rẻ:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Chương Dương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 5000 m2 1,9 triệu/m2
      "Bán 5000 mét vuông đất thủy sản tại Vạn Hưng, Vạn Ninh - Giáp biển, gần QL1A giá 1tr9/mĐất giáp biển Vạn Ninh, gần KDC tại thôn Xuân Tự 2, Vạn Hưng.-...
      Xã Vạn Hưng, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 235 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 235 m2 28,09 triệu/m2
      Cần tiền bán đất nền công ty Đông Dương đường Bưng Ông Thoàn P. Phú Hữu Q. 9 (TP Thủ Đức).DT 235 mét vuông. Mặt đường 12m. giá 6 tỉ 6Vị trí dự án:...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền Khu biệt thự Đại Phú Gia, 214 m2, mặt tiền 9m , giá 12,63 tỷ

      12.63 tỷ 214 m2 59 triệu/m2
      Bán nền căn nhà phố mặt sông Đại Phú Gia 9.10 x 23.5m suất ưu đãi.+ DT: 9.10 x 23.5 m tổng 214m2.+ Giá 65trđ - Còn 59trđ (Lỗ: 1.3 tỉ và tiền NH).+ Hướng:...
      Dự án Đại Phú Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 12m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 99 m2 12,93 triệu/m2
      Chủ gồng hết nỗi, cần bán lổ lại miếng đất (99 mét vuông) 2mt trong khu dân cư Long Cang, đường Nguyễn Trung Trực, cần đước, Long An.Nằm trong khu ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền 11 m2, mặt tiền 180m tại Xã Ea Sin - Krông Buk - Đắk Lắk, giá 680 tr

      680 triệu 11 m2 61,82 triệu/m2
      Rẫy chủ bán nhanh Ea Sin, Krong Buk, Dak Lak.DT 11.000 mét vuông bám đường 180 mét.Hơn 1000 gốc cafe, 100 cây điều.Đất triền nhẹ.Cách đường nhựa...
      Xã Ea Sin, Krông Buk, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Cần tiền cần bán gấp nền đất Huy Hoàng đường Nguyễn Thanh Sơn.- DT: 100 mét vuông (5x20m).- Xây dựng cao tầng: Hầm 7 lầu.- Nằm ngay trung tâm ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 180 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 565 triệu

      565 triệu 180 m2 3,14 triệu/m2
      Đất nền siêu đẹp, cực hiếm tại MegaCity khôngn Tum MT đường hùng Vương, trung tâm thị trấn Đăk Hà, là bến đỗ đầu tư và an cư lý tưởng trong thời điểm hiện...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán ngay đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 78 m2 9,62 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 78 mét vuông trong lòng khu công nghiệp Tiên Sơn.- Trên đất có sẵn nhà cấp 4 với thiết kế hợp lý: Phòng khách, PN 02, khu để xe,...
      Đường Hoàn Sơn, Xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán nhanh nền đất 224 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 25,76 tỷ

      25.76 tỷ 224 m2 115 triệu/m2
      Đất 2 MT đường 3/2 Hải Châu ngang 11m.- DT: 224m2.- Ngang 11m, Tây Nam.- Kẹp kiệt thoáng mát, gần đường ĐỐNG ĐA, cách trục sông Như Nguyệt 50m.- giá:...
      Đường 3/2, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 84 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      DT: 83,7 mét vuông.Giá: thương lượng.Đất MT đường Hưng Nhơn - Bầu Gốc ngay trường cấp 2 Tân Kiên, Bình Chánh.Xung quanh nhiều tiện ích khác như:...
      Đường Hưng Nhơn Bầu Gốc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 65 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Lý Thái Tổ - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Vị trí: Kiệt Lý Thái Tổ, TP Đà Nẵng.Đường kiệt: 2.5m.Tây Bắc.DT: 65 mét vuông (ngang 5m 5.21m, dài 12.9m). Nở hậu.Tiện ích:Cách đường Lý Thái Tổ chỉ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Khu vực phát triển từng ngày và còn phát triển nhiều hơn nữa.Trước đây 2 năm ai từng nghĩ đất ở đây 10tr/m giờ đã là 20tr/m.Và còn tăng mạnh x2, x3 trong 2...
      Đường 21A, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
      G
      Trung Tuấn Nhà Mặt Phố Cầu Giấy Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Cách MT đường Hiệp Bình 200m. Thuộc P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.- Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 3m. ô tô, xe tải ra vào thoải mái.-...
      Dự án KDC Hồng Long, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 640 m2, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 640 m2 2,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.Đất Củ Chi Xã Phước Thạnh.Giá 1ty550tr.Thiện chí inbox xem số và đi xem. Không tiếp cò các bác cần mua L/H tôi.
      Đường 148, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn (Ba Đình) 100m MT 6m5m giá 8,7 tỉ giá rẻ như cho oto cách 20m L/H 0343 343 ***Cần sang nhượng nhà đất vàng ngõ phố - ngã 4 Giang Văn Minh,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!