Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Hoàng Hiệp, đường thông khu Hòa Xuân.+ mảnh đất nằm trên trục đường thông dài.+ Song song là đường lớn 29/3, đất sạch đẹp, xung quanh...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside, 100 m2 tại Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside có vị trí đắc địa, giáp 3 MT đường lớn Nguyễn Duy Trinh 30m, Lò Lu 40m, Nguyễn Xiển 40m tại P. Trường Thạnh, Q. 9.- pháp ...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cường - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      + Bán đất đường oto vào Phú Cường, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội.+ DT 80 mét vuông MT và hậu 5m.+ Vị trí đắc địa oto vào, cư dân đông đúc an ninh ...
      Xã Phú Cường, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 120 m2 17 triệu/m2
      Chỉ từ 620 tr sở hữu ngay đất nền Siêu dự án DIC Victory City Hậu Giang.Vị trí trung tâm TP Vị Thanh.Đối diện Tỉnh Ủy Hậu Giang và Vincom Plaza.Hạ tầng đã...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 118 m2 10,6 triệu/m2
      Chủ gửi bán nền đất sổ riêng thổ cư sát mép KCN Bàu Xéo. Tất cả tiện ích xã hội trong bán kính 1 kilomet.Phù hợp cho mọi nhu cầu đầu tư của KH.Chi...
      Đường Tây Hòa, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai
      T
      Nhà Đất Trinh Trương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Kẹt tiền cần Bán đất (khu dân cư Hoa sứ) đường 26 tháng 3, P. Bình Hưng Hòa, Bình Tân.+ DT: 4 x 15m. Dtcn 60m2. Hướng chính Nam.+ Hẻm nhựa 8m thông ra...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 4m tại Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất 67,2m dịch vụ Thăng Long 9 KĐT Hinode Royal Park - Kim Chung Hoài Đức - thành phố Hà Nội.Vị trí: Đường rộng 9m, khu phân lô, đường...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      CHÍNH CHỦ GỞI BÁN CẶP ĐẤT ĐƯỜNG BÙI TRANG CHƯỚC - P. HÒA XUÂN .- vị trí miếng đất : P. Hòa Xuân , Cẩm Lệ , Đà Nẵng .- hướng : hướng Đông Bắc . 200...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 160 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,48 tỷ

      8.48 tỷ 160 m2 53 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự KDC Trí Kiệt - Khang Điền, Đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, Q. 9- Lô 8x20m đường 14m giá 53 tr/m²- Lô 8x30m gần bờ sông giá 55...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Hồ Sen - Cầu Rào 2.- DT: Từ 40 mét vuông - 56 mét vuông - 64 mét vuông - 70 mét vuông - 82 mét vuông. MT...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 226 m2 tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 588 tr

      588 triệu 226 m2 2,61 triệu/m2
      Sở hữu đất nghỉ dưỡng tại Lâm Hà mở rộng trong tầm tay.Bán sỉ 33 mảnh đất nghỉ dưỡng ven Đà Lạt.+ pháp lí.DT từ 226 - 538m2.Đã có sẵn SHR từng lô và sẵn...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 370 m2, mặt tiền 14m tại Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 370 m2 5,14 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất full thổ cư 370m2 tại thôn Diệm Xuân, Việt Xuân, Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc.- 1, x tỉ. Ngõ thông, oto đỗ.- KDC, gần ủy ban nhân dân,...
      Xã Việt Xuân, Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay lô đất nền 36 m2, mặt tiền 3m tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 36 m2 44,45 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN MUỐN THANH KHOẢN mảnh đất DT 36.5m2 - DT 36.5m2 MT 3.48m giá 1.6 tỉ- Lô góc đường ô tô KD đỉnh , đường thông nhiều hướng ,cách trường...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      - pháp lí: sổ riêng- DT: 120-350m2- Giá: 8 tỉVị trí: giáp ranh đại lộ Nguyễn Văn Linh (lộ giới 120m) thuận lợi di chuyển qua khu vực trung tâm Q. 7/KĐT Phú...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 110 m2 25,19 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.66 tbc 2.850 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Vị trí cách lô góc hẻm kỹ thuật 2m tạo ra 3 mặt thoáng.Đối diện chợ nên rất phù hợp KD coffee, ăn uống, mua bán hàng hóa.Đông Nam mát mẻ.
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 24 triệu

      24 triệu 100 m2 0,24 triệu/m2
      Cần bán ngay lô sạch đường nội bộ gói 5 Thái Hưng giá mềm nhất thị trường.- DT: 100m2- Hướng: hướng Tây Nam- Vị trí gói 5 gần sông Quán Trường khí hậu...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      đc: Đường số 576 Trung Lập Hạ, Củ Chi, Sài GònVị trí đẹp cách cầu vượt Củ Chi, bến xe Củ Chi chỉ 2 kilomet, gần KCN hướng Tây Bắc mở rộng- Đường đẹp...
      Đường Số 576, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.