Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 106 m2 27,84 triệu/m2
      Chính chủ mất khả năng trả nợ NH cần bán ngay miếng đất 2 MT.Thuộc KĐT FPT City Đà Nẵng.Hạ tầng đẹp, điện âm hiện đại.DT 106m2.Hướng Đông và Nam.giá chỉ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 224 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 224 m2 64,74 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường TA15 khu Phố 6 P. Thới An Q. 12.DT: Ngang 8 dài 28.Hiện trại đất trống có che mái bỏ xe, đường xe công ra vào thỏa mái. Đường...
      Đường Thới An 15, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 138 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 138 m2 67 triệu/m2
      Bán lô góc đẹp khu đô thị VCN Phước Long 1 đường B5 (Số 22) rộng 35m.- DT: 138.2 mét vuông ngang 8m.- Đông Bắc.- Đường B5 nối Đường Vành đai 2 kết...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Số 22, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 451 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 451 m2 4,44 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân Xã Lộc Thành gần thiện viện Linh Sơn.DT tổng 451m2.liên hệ ngay 0898 785 ***
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 790 triệu

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      - Còn 15 miếng đất thổ cư MTĐ Số 6. P Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, sau lưng chợ Bình tr.- Vị trí ngay chợ Bình tr, cam kết bán đúng giá, có sổ hồng riêng...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 169 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 169 m2
      Đất KD trục chínhpháp lí đầy đủ sổ Thủ đô Hà Nội Không tranh chấp công chứng ngay trong ngàyLàm việc chính chủa/c có nhu cầu liên hệ ngay em ạ
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 1000 m2 15 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 1.000  mét vuông đường 102 Tăng Nhơn Phú A Đường thông ra hẻm 175 Đường 2 Tăng Nhơn Phú B, Q. 9 - Vị trí gần Chợ Tăng Nhơn Phú A...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 32 tr

      32 triệu 1 m2 32 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất 3 MT đường Phan Triêm và Thanh Lương 4 - khu đô thị Hoà Xuân - Q. Cẩm Lệ.- DT: 1309  mét vuông (ngang 30 m).- Hướng: hướng Đông...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Phan Triêm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 140 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất gần trục đường chính 23/10 nối trung tâm thành phố Nha Trang đến Diên An tầm 15p.Nằm trong KĐT mới Diên An, xung quanh nhiều tiện tích:...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 270 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 80 tỷ

      80 tỷ 270 m2 296,3 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ CẦU GIẤY 80 tỉ 270 mét vuông MT 7m VỈA HÈ KD 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ oto SỔ NỞ HÂU+ Bán đất mặt phố Cầu Giấy, DT 270 mét vuông MT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 100 mét vuông đất ở, vuông vắn, 5*20m tại lô 13 - B2 - 1, đường Tự Đức, Khu tái định cư Hoà Hiệp 4, P. Hoà Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu,...
      Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,12 tỷ

      2.13 tỷ 125 m2 17 triệu/m2
      TNR Stars Yên Bái City - Nơi giao thương tụ hội - Nơi phú quý trường tồn.Sở hữu vị trí đắc địa, MT nằm ngay tuyến đường Âu Cơ - trục đô thị động lực của...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán ngay đất nền dự án 81 m2 tại Xã Phấn Mễ - Phú Lương - Thái Nguyên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Dự án siêu hot đất nền Phú Lương.- Số lượng giới hạn chỉ 50 mảnh đất nền DT từ 81 - 150  mét vuông.- pháp lí: bìa đỏ 100 phần trăm thổ cư,...
      Xã Phấn Mễ, Phú Lương, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 271 m2, mặt tiền 7m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 271 m2 9,6 triệu/m2
      Sẵn nhà 2, x tỉ tại Yên Bình Thạch Thất chỉ vào ở thôi anh/chị làm việc ở Đại học Quốc Gia mua rất hợp lý, LH: 0974 715 ***.sổ hồng riêng, công chứng...
      Đường ĐCT08(Hòa Lạc), Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 10112 m2, mặt tiền 50m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 10112 m2 1,39 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đáo hạn NH, cần bán ngay 10.112 mét vuông đất tại thôn 5 xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, DT bám đường nhựa 50m - thổ cư 1000 mét ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, hướng Đông tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Độc quyền cặp góc, kề góc mặt Vịnh An Hoà City, Quảng Nam giá LỖ 500Tr, bìa đỏ sẵn có 0919 832 ***Cặp GÓC, KỀ GÓC hiếm có nhất KĐT Vịnh An Hoà City, Quảng...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      MT Hoàng Đạo Thành sát góc Hà Duy Phiên, đường thông dài ra Phạm Hùng, gần cầu Nguyễn Tri Phương và cầu Cẩm Lệ.
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 62 m2 13,71 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN LÔ SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ HOÀ LẠC.- Dt: 62m. Full 100 phần trăm thổ cư.- MT: 5m.- Tiềm năng về vị trí khu đất:+ Cách cổng ĐHQG:...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!