Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay đất đường Số 17, P Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, cách Gigamall 200m.+ DT: 90m2 (5 x 18m). GIÁ: 2TỶ2 sổ hồng, xây dựng tự do.(Đang kẹt...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      mảnh đất đối diện công viên trường chợ đường 25m khu dân cư Đức Phát 3.Thật sự tôi đã trên bờ vực phá sản nên bán lỗ bán tháo. Giá trị mảnh đất hiện tại...
      Dự án KDC Đức Phát 3, Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường B36 - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Bán 4 nền khu dân cư 91B GĐ 3, sổ hồng riêng giá đầu tư.+ Vị trí: khu dân cư 91B P. An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.+ Nền đường B9: 4m x 16m = 64m2, giá:...
      Đường B36, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán ô đất DV bìa đỏ lâu dài khu 25,2ha Vân Canh, DT 75 mét vuông, MT 5,16m, Trục đường rộng 20m, via hè 5m, thông đô thị An Lạc Green symphony, gần...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền 12000 m2, mặt tiền 110m tại Xã Long Tân - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 12000 m2 0,69 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp miếng đất rộng tại xã Long Tân - Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương.- DT: 1,2 mẫu (12000m2, đã đăng ký 500m2 thổ cư).- giá: 8,2 tỉ.Vị...
      Đường 749B, Xã Long Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Bán đất Trường Thọ 70 mét vuông thổ giá 4tỉ6 - 5x14m có nhà c4 hẻm xe hơi 4m!- Trên đất có nhà cấp 4 + lửng nhà cứng cáp chính chủ đang ở, nhà...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 170 m2 tại Đường Trần Hoàng Na - Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 23 tỷ

      23 tỷ 170 m2 135,3 triệu/m2
      Bán nền MT đường Trần Hoàng Na (Đoạn 30/4 đến Tầm Vu) gần 30/4 không vướn cầu.- DT: 8.45m x 19.55m = 170.4m (nở hậu 8.9m)- pháp lí: thổ cư- Thích hợp đầu...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Cần bán ngay 150m2 nằm sát ngay khu công nghệ cao, gần đại học Việt Đức.- DT: 5x30m = 150m2.- Full thổ cư.- Xây dựng tự do.- SHR.- Nằm sát ngay khu công...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường Vành Đai 4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 5673 m2, mặt tiền 168m tại Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 5673 m2 2,03 triệu/m2
      Cần xoay tiền bán ngay 168m MT ngã 4 cây số 9 đường nhựa quy hoạch lớn 32m thông KCN.Đã đăng ký 2500m2 thổ cư giá bán ngay 11tỷ500 tr.hotline chính...
      Đường 14, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 72 m2 8,34 triệu/m2
      miếng đất Suối Tiên siêu đẹp cần đổi chủ năm mới.- DT 71,5 mét vuông. Ngang 5m. Thổ cư.- KDC đông đúc.- Cách HL39 chỉ 200m. Sát chợ và trường cấp ...
      Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 226 m2 tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 588 tr

      588 triệu 226 m2 2,61 triệu/m2
      Sở hữu đất nghỉ dưỡng tại Lâm Hà mở rộng trong tầm tay.Bán sỉ 33 mảnh đất nghỉ dưỡng ven Đà Lạt.+ pháp lí.DT từ 226 - 538m2.Đã có sẵn SHR từng lô và sẵn...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 68 m2 55,74 triệu/m2
      Cuối năm cần dồn tiền để mở văn phòng nên chị chủ gửi bán mảnh đất vị trí đẹp nhất nhì dự án Samsung Bưng Ông Thoàn, mảnh đất phù hợp mua xây nhà an cư và...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 293 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 293 m2 2,56 triệu/m2
      Bán đất MT nhựa 1 sẹc đường Nông trường, cách cổng khu công nghiệp Phước Đông 5 ph, SHR. 6x49m giá 750tr.Vị trí: Phước Đông, Phước Thạnh, Gò Dầu.- DT:...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 800 triệu

      800 triệu 250 m2 3,2 triệu/m2
      Bán sỉ và lẻ 17 nền tuyến số 3 đường 42m nhựa.Đường vào khu công nghiệp Becamex.5x50mx100m2TC (250 mét vuông).Chỉ 800tr.
      Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Vị trí: Ngõ đẹp - MT rộng - oto tải vào đất - tiện ích gần - thông số vàng.- Khu vực: Ngọc Thuỵ 75 mét vuông Đất, MT 5m, giá 4.7 tỉ.Mô tả:+ Vị trí đẹp...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 240 m2 30 triệu/m2
      chào bán quỹ hàng đất nền căn biệt thự cuối cùng của dự án Marina Móng Cái (KaLong Riverside).Sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Đất nền MT Nguyễn Hữu Thọ TP Tây Ninh full thổ cư. Đất F0.Chỉ cần Trả trước 30 phần trăm.- 5x20m. Hệ thống điện âm + nước máy.- Xây nhà đc liền(CĐT đã...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 500 tr

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần ra nhanh nền đất 100m2 full thổ cư sổ sẵn.- Vị trí cách đường Nam Lộ 101 30m.- liên kế với KDC ở đông đúc.- giá siêu mềm nhất thị...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai
      N
      Đất Vườn Đồng Nai Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.