Thông tin mô tả
Cần bán
-
- Giá: 572
-
-
- Đầu tư sinh lời nhanh.
- Gần, các
-
-
Giá: 572 Triệu
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 5,66 Triệu/m2
416691
Mua bán
Cần bán
-
- Giá: 572
-
-
- Đầu tư sinh lời nhanh.
- Gần, các
-
-
Võ Tá Huy Hoàng
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2