Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 128 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 128 m2 38 triệu/m2
      - Chủ cần tiền gấp trước tết nên cần bán ngay mảnh đất đối diện KĐT Đông Tăng Long đường Nguyễn Duy Trinh, Q. 9 với giá chỉ 38tr/m2. Thấp hơn thị trường 7...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Mr Tố (chuyên Bđs Mặt Tiền) Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      bất động sản Kim Land cần bán những sp sau:- Đất 4x16,5m đường 10A giá 175 tr/m;- Đất 4x20m đường 31D, E giá 175tr/m;- Đất 4x20m đường Bùi Tá Hán giá 190...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 1 m2 2050 triệu/m2
      Bán 4 nền đất căn biệt thự liên kế nhau tại thôn 7 xã Lộc Thành (Bảo Lâm) chuẩn bị sáp nhập về Bảo Lộc.* Giá chỉ 2 tr/m2.* Mỗi lô ngang 18 - 20m, DT mỗi...
      Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      MT 5m.Mỗi lô DT 150 mét vuông.Sẵn 100 mét vuông thổ cư.cư dân đông đúc.Giá ngộp.
      Đường Phan Đình Giót, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2 tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Vị trí: Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Sài Gòn. Nằm cạnh khu công nghiệp Lê Minh Xuân.- DT: 105 mét vuông.- Đường trước đất 16m.- pháp lí: Sổ riêng...
      Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh đất Thạch Bàn, Aeon Long Biên, oto, 52m2, mt4m, Đầu tư, chỉ 2.6 tỉ. liên lạc: 0975 904 ***- Cần bán nhanh nền đất Thạch Bàn, oto đỗ cửa, 10m...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường An Phú Đông 1 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Thanh lý mảnh đất ngay đường An Phú Đông 13, P. An Phú Đông, Q. 12.+ DT: 80m2 (5x16).+ Xung quanh có đầy đủ tiện ích, chợ trường học, siêu thị và liên kế...
      Đường An Phú Đông 13, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 453 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 650 tr

      650 triệu 453 m2 1,44 triệu/m2
      650 tr! (Không thỏa thuận)Đất ở DT 453 mét vuông MT đường Bà Vại, xã Mỹ Tân, qTP Cao Lãnh, Đồng Tháp. 0939 647 ***Cách BV đa khoa Đồng Tháp (đường...
      Xã Mỹ Tân, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 92 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 92 m2 28,81 triệu/m2
      Chỉnh chủ kẹt tiền bán ngay nền thổ cư 5x18m đường nhựa 6m khu dân cư Vĩnh Lộc B - Võ Văn Vân.Vị trí: Cách đường Võ Văn Vân 500m, trường học cấp 1 Kim...
      Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 56 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 56 m2 85,72 triệu/m2
      Bán 5 lô liên kế MT đường 30 P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, giá: 5 - 10 tỉ.- Hướng: Đầy đủ các hướng cho KH lựa chọn.- Dt: 50 mét vuông - 150 mét ...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Chỉ 2,65 tỉ (bao ép cọc) lô 100 mét vuông Đông Bắc đường thông rộng trung tâm khu đô thị Mỹ Gia An Khánh Gói 7 Nha Trang.Trung tâm khu đô thị,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 160 m2 6,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 1 lô duy nhất lô đát KD tâm huyết đối diện công viên Vị trí siêu đắc địa - Gần góc ngã 4 2 trục đường lớn 10m5 và trục đường 25m...
      Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 690 tr

      690 triệu 81 m2 8,52 triệu/m2
      - Bán nền Cát Tường 2 Vị Thanh, Hậu Giang giá hấp dẫn.- Chỉ từ 690tr đã sở hữu đc mảnh đất tại TP Vị Thanh.- KĐT có 1 0 2 tại TP Vị Thanh Hậu Giang.-...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 300 m2, mặt tiền 12m , giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 300 m2 59 triệu/m2
      sp mang giá trị lớn, nên tất cả thông tin trong bài đăng đều là chính xác, không làm mất thời gian của KH.Đất nền khu dân cư Phú Nhuận, TP. Thủ Đức - Q....
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 32 m2 tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 32 m2 42,19 triệu/m2
      miếng đất đầu từ giá siêu mềm tại Q. Bắc Từ Liêm - 1,35 tỉ bìa đỏ đẹp ạ!Duy nhất một miếng đất 32m2 giá 1.35 tỉ ạ!- Vị trí đất cách nhà văn hoá chỗ để...
      Đường 70, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 120 m2 14,5 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng bán giá mềm vài lô từ 14,5tr/m2 - 16,8tr/m2 vị trí.TT 45 phần trăm đến 55 phần trăm giá trị hợp đồng.liên hệ -...
      Dự án Haborizon Nha Trang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 120 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 120 m2 22,34 triệu/m2
      mở bán mảnh đất thuộc KĐT Hoà Quý City Điện Âm Q. Ngũ Hành Sơn Đà nẵng.Vị trí ngay chân cầu Khuê Đông.Đường 5m5 lề 3m tên Đường Hoàng Minh Thảo, đối diện...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 2 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      Làm ăn thua lỗ tôi bán ngay 1.560m2 nền thổ cư ngay trung tâm TX, cạnh khu công nghiệp.DT: (1560m2) - thổ cư, đã tách ra làm 5 sổ 312m2.pháp lí: SHR...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!