Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 1020 m2, mặt tiền 32m, hướng Đông - Nam tại Mỹ Đức - Hà Nội, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 1020 m2 2,21 triệu/m2
      + Thế đất lô góc 2 mặt thoáng, view cánh đồng sen, view núi rất đẹp ạ.+ Đường trước đất 5m, cách 300 ra trục đường liên xã.+ Ra đường Thành phố Hồ Chí ...
      Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 236 m2, mặt tiền 18m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 236 m2 5,2 triệu/m2
      ĐẤT NỀN NGHỈ DƯỠNG TẠI GIA - VIEW ĐỒI - SĂN MÂY - FULL THỔ CƯ 100%GIÁ CHỈ từ 4.89 tr/m2HOÀN CỌC NẾU KHÔNG CHỌN ĐƯỢC NỀN ĐẸP ĐĂNG KÝ THAM QUAN DỰ ÁN ...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Ngay ngã 5 Dambri.Đầy đủ tiện ích khu dân sinh: Chợ, cây xăng, trường học.cư dân ở xung quanh.Có 80m2 thổ cư.Sổ sẵn - Công chứng ngay.Đường nhựa vào tới đất.
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      MT 10m DT 170m FULL Thổ Cư Gần Sân Bóng Phú Hữu Thôn 1 Tân Xã, Thạch Thất, KCN Cao Hoà Lạc* gọi ngay gọi ngay: 0974 837 *** Mr Ninh để biết thêm chi tiết...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 94 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tân Thịnh - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 94 m2 17,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất tại Tân Thịnh TP Hoà Bình gần sát KDC Dạ Hợp rất thuận tiện và phát triển.Vị trí: Tổ 6 P. Tân Thịnh, TP Hoà Bình.DT: 93,7 m2,...
      Tổ 6, Phường Tân Thịnh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, mặt tiền 12m tại Quận Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán liên kế Góc, View căn hộ chung cư, MT to bám mặt căn hộ chung cư, Đông Bắc Khu A1.2 đầu dự án.Thông tin chi tiết miếng đất:- Lô A1.2 LK 9...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      📍Giá: 2Tỷ250. TLBán đất MT đường N2 khu dân cư Phú Mỹ Hiệp, p.Tân Đông Hiệp, Dĩ AnDT: 60 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4x15m)Cách khu ...
      Phú Mỹ Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 39 - Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Vì sao khu đô thị New City Phố Nối lại là lựa chọn đầu tư thích hợp nhất trong thời gian này!Đã bàn giao hạ tầng có thể xây nhà để ở ngay khi hoàn thành...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Thanh lý nền đất kế ĐH Nguyễn Tất Thành, gần chợ Vườn Lài, hẻm 1/ Vườn Lài.- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường học, chợ, siu thị,- DT 80 mét ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 124 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 124 m2 133,07 triệu/m2
      Bán khuôn đất góc 2MT Siêu rẻ Đường số 3, KDC Sông Giồng, P. An Phú, Q. 2.- DT: 7x18m.- DT đất trên sổ: 124 mét vuông.- Giá chính chủ mở bán: 16,5...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2, hướng Tây tại Đường 605 - Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 660 tr

      660 triệu 110 m2 6 triệu/m2
      Không còn nền đất nào đã vuông vắn cao ráo, di chuyển thuận lợi, phù hợp an cư hoặc sinh lời,...mà giá lại phải chăng, năm này không mua có lẽ sang năm...
      Đường 605, Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 99 m2, hướng Nam tại Xã Liên Hà - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,89 tỷ

      2.9 tỷ 99 m2 29,21 triệu/m2
      Thông tin mô tả.LK 4 - 2: 99m2 - Giá trúng: 28.2tr/m2 - bán: 29.2tr/m2 - Hướng Nam.- Vị trí vàng của xã Liên Hà vô cùng đắc địa, tiện ích đầy đủ bán kính...
      Xã Liên Hà, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 18500 m2, mặt tiền 40m tại Xã Mỵ Hòa - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 18500 m2 0,17 triệu/m2
      Bán đất Trang trại, Kim Bôi, Hòa Bình.DT: 18.500 mét vuông, MT rộng.Đường trước nhà rộng oto vào đất. Hiện tại, đang làm trang trại, chăn nuôi, trồng...
      Xã Mỵ Hòa, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán lô đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 300 m2, mặt tiền 11m tại Vĩnh Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Hàng hot 300 mét vuông đất Nam Vĩnh Yên sẵn sổ.Giá chỉ 20tr/ mét vuông sang tên 1 nốt nhạc.Đường 16.5m. Không lỗi gì.Bao giá toàn khu vực....
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 119,80999755859375 m2 tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 119,81 m2 17,51 triệu/m2
      🌟 BÁN ĐẤT NỀN liên kế DỰ ÁN - GẦN PHỐ CỔ HỘI AN - ven biển GIÁ CHỈ TỪ 16,2 tr/1 mét vuông 🌟🎯 Vị trí vàng: Giao Trần Thủ Độ – Nguyễn Tất Thành –...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 108 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Làn đường 10m5 KĐT FPT, chính chủ cần bán nền đất:- DT: 108m2.- Đông Nam.- Cách trường đại học FPT 50m.- Nằm ngay cạnh công viên lớn và kênh sinh thái.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần tiền bán ngay đất KDC Bắc Rạch Chiếc - P. Phước Long A - Q. 9, vị trí đẹp nhất và giá mềm nhất hiện nay.- Giá 1.6 tỉ - 2 tỉ/nền- DT 80m, 120m.- Vị trí...
      Đường 410, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 1773 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1773 m2 6,21 triệu/m2
      Bán 1700 mét vuông nền thổ cư QL 27, Đức Trọng, Lâm Đồng.Giá: 11 tỉ thỏa thuận.Vị trí: MT đường chính QL 27, Đức Trọng, Lâm Đồng.DT: 1700 mét ...
      Đường Quốc lộ 27, Xã Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!