Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 453 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 650 tr

      650 triệu 453 m2 1,44 triệu/m2
      650 tr! (Không thỏa thuận)Đất ở DT 453 mét vuông MT đường Bà Vại, xã Mỹ Tân, qTP Cao Lãnh, Đồng Tháp. 0939 647 ***Cách BV đa khoa Đồng Tháp (đường...
      Xã Mỹ Tân, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Biên Hòa Riverside, 100 m2 tại Biên Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Đất nền TP Biên Hòa P. Tân Hạnh giá chỉ 1 tỉ 550. Nơi an cư tuyệt vời cho KH.Cách cầu Hóa An chỉ 500m. Nằm cách làng đại họcQG, Depot Metro Suối Tiên, bến...
      Dự án Biên Hoà Riverside, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 66 m2, mặt tiền 4m tại Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 66 m2 80 triệu/m2
      Tái định cư sân bay cũ Nha Trang, SHR đầy đủ, xây dựng tự do, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai, hiện em còn vài lô ạ:- TĐC1: DT 65,5m ngang 4,5m,...
      Dự án sân bay Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 69 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 69 m2 59,43 triệu/m2
      Ngộp lắm rồi, hạ giá mạnh luôn.Bán đất Hiệp Thạnh, Q12.DT: 68,8m2 (4x17m).Giá: 4,1 tỉ (TL nhẹ) - giá cũ: 4,5 tỉ.Đường 5 mét, đất vuông vắn, sạch.khu dân ...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1132 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1132 m2 1,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất MT Tỉnh lộ 8 gần cụm công nghiệp Khánh Bình, Khánh Vĩnh.- DT: 1132m2, có 1000m2 thổ cư, có sẵn nhà c4.- MT TL8 quy hoạch 32m.- pháp lí...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 8m tại Xã Minh Hưng - Bù Đăng - Bình Phước, giá 535 tr

      535 triệu 1000 m2 0,54 triệu/m2
      Đất bình phước view nghỉ dưỡng giáp sông . Với khí hậu mát mẻ cây xanh ,cảnh quang môi trường ,con người tạo ra môi trường sinh thái gần như là bao trùm...
      Xã Minh Hưng, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 3 m2, mặt tiền 28m, hướng Tây tại Pleiku - Gia Lai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 3 m2 933,34 triệu/m2
      Cần sang nhượng 2.976 mét vuông bám MT Phó Đức Chính 28m gần cầu treo view Biển Hồ Pleiku. Điểm đến du lịch khi đến Gia Lai: Cầu treo, đập tràn Nghĩa...
      Phố Phó Đức Chính, Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất nền 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,78 tỷ

      1.79 tỷ 99 m2 18 triệu/m2
      Bán lô đất 99  mét vuông tại thôn Đìa. Xã Nam Hồng, huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.MT rộng 5,55m nở hậu 5,65m.Trên đất có sẵn 5 phòng trọ ghép kín...
      đường Thôn Đìa-Nam Hồng, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      - Đất nằm ở trung tâm Phúc Lợi, lô đất nằm đúng 1 ngoặt cách 10m ra oto.- lô đất vuông vức, chủ đang cần bán nên giá quá OK so với phân khúc.- bìa đỏ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 163 m2 tại Liên Chiểu, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 163 m2 38,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô góc đẹp bật nhất dự án KĐT Bầu Tràm.- DT lên đến 163 mét vuông - rộng đến 8m bề ngang.- Vị trí nằm ngay góc cổng chào dự án căn ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 116 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 116 m2 10 triệu/m2
      Bán miếng đất Nam Sơn, An Dương đường thông 4m giá chỉ 10tr/m2.hotline 0979 087 ***.miếng đất nằm trên mặt ngõ số 6, ngõ đẹp nhất thôn Cống Mỹ, ngõ hơn 4m...
      Ngõ số 6, Đường Cống Mỹ, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2 tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn? Hãy tìm hiểu về đất tái định cư tại Lộc An Bình Sơn, Long Thành - nơi có vị trí thuận tiện, tiềm...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 14m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 1000 m2 0,35 triệu/m2
      350 tr - 1000m gần khu du lịch Suối Nóng Nhân Tâm 2.Đường Nhựa hiện trạng 10 mét, đang mở rộng 16 mét.
      Thôn Hòn Lay, xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 890 triệu

      890 triệu 87 m2 10,23 triệu/m2
      Đất Nguyễn Chí Thanh xây dựng nhà ở ngay, cách nhựa 50m giá chỉ 890 tr.DT 5x17m full thổ.Giá 890 tr.Đường ô tô thông 3m.call ngay 0933 385 *** Trâm.
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền chuyển nhượng miếng đất khu đô thị FPT Đà Nẵng.Giá 3.1 tỉ với đường 10.5m lề 5m thông cổng trường Đại học.DT 108 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 2600 m2, mặt tiền 26m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 2600 m2 0,9 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất cho ai làm vườn.Thôn 1, Diên Đồng.Ngang 26 mét.Đường bê - tông, xe oto tới chỗ.Dt 2600 mét vuông cây hàng năm.Giá chỉ...
      Thôn 1, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án tại Đường Đô Đốc Long - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      bán nhanh đất MT đường Đô Đốc Long P.Tân Quý Q.Tân Phú- DT :444,7 mét vuông - Gần Aeon Tân Phú , chợ Tân Hương, NH, - Phù hợp xây chung cư dịch vụ,...
      Đường Đô Đốc Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 1 m2, hướng Đông tại Đường 1 - Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 14 triệu

      14 triệu 1 m2 14 triệu/m2
      Đất biển Dốc Lết. Vùng kinh tế Nam Vân Phong TX Ninh Hoà Khánh Hòa.Vị trí Đông Cát, P. Ninh Hải. Nơi hội tụ các hotel và resort.==============DT: 1304...