Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      TT 20 phần trăm chỉ từ 30 đến 33 tr/ mét vuông.Tiến độ TT giãn từ 9 đến 12 tháng.Hạ tầng hoàn thiện - cư dân lấp đầy 60 phần trăm.Xây...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 100 m2 56,5 triệu/m2
      Bán nền 100m2 H. hướng Đông Nam trục A2 khu dân cư Hưng Phú 1 - giá chỉ 5.650 tỉ!+ Hướng: hướng Đông Nam.+ Lộ giới: 30m.+ DT: 5x20=100m2.+ pháp lí:...
      Dự án Hưng Phú, Đường Quang Trung, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      + CC bán đất Cầu Diễn, Kiều Mai, 40 mét vuông, MT 4m, ngõ oto tránh, cách phố 20m, KD, sầm uất, giá 4.1 tỉ, có thỏa thuận.+ Vị trí quá đẹp, mặt ngõ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Đất Biển Khu Ocean Dunes - Phố Biển Phan Thiết - P. Phú Thuỷ - Tp. Phan Thiết.* Tổng hợp tất cả các lô khu Ocean Dunes - ngôi nhà phố nhà phố thương ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 138 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 780 tr

      780 triệu 138 m2 5,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm ĐồngDT 138m2 có sẵn 75m2 đất ở (ngang 6m) đường bê tông 7mCách nhựa Nguyễn Chí Thanh 300mCách...
      Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 71 m2 38,74 triệu/m2
      Bán đất MT kênh cầu 2 cứng thông xe tải ra đường bờ bao sông Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: 2/ Thạnh Lộc 15.Dt: 4x17m tổng 71 mét vuông thổ cư...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 100 m2 73,5 triệu/m2
      Bán nền đất nền HĐ.DT 100m2.Hướng tây.đc xây nhà 4 tầng.giá 7ty350.Mọi chi tiết hotline 0934 139 *** Hải.
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Song Hành, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      4
      Hải Bđs Kdc Phong Phú 4 Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Thị trấn La Hà - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 100 m2 11,7 triệu/m2
      Sau ~ 1 tuần chào bán, Dự án đất nền trong tổ hợp khu đô thị An Điền Phát vẫn đang tiếp tục đc giao dịch rất đều đặn, minh chứng cho việc thị trường đang...
      Thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay đất nền dự án 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nền đất sát KĐT Phúc Hưng Golden, liên kế khu công nghiệp Minh Hưng 3, Bình Phước.* Vị trí: Kp 5, Minh Hưng, Chơn Thành, Bình...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 80 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán đất dự án khu đô thị Lê Hồng Phong 1 - TP Nha Trang:- Vị trí tiếp giáp: Đường Số 5. Là con đường có nhiều bóng cây lớn cũng như đã xây nhiều nhà nhất...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 137 m2 tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 137 m2 85,41 triệu/m2
      - Bán đất xây căn biệt thự ven sông Thành phố Hồ Chí Minh.- SHR từng nền: 6x20, 6x24, khu dân cư Bình Hoà - Bình Lợi.Theo dọc đường Trục Bình Lợi,...
      Dự án Bình Hòa, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền trả nợ NH nên cần bán ngay lô Q58, Q59 dự án Garden riversideĐã có sổThổ cư 100%Đông Bắc, đất không dính cây, không dính cống, trục...
      Garden Riverside, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Xã Lâm Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 80 m2 13,13 triệu/m2
      Siêu phẩm đã ra bìa hàng hiếm tại Lâm Động giá chỉ 1,05 tỉ.Nằm trên trục liên thôn, đường thông, KDC đông đúc. Đường thực tế 4m, sắp mở rộng 7,5m cực rộng...
      Xã Lâm Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 88 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Châu - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 88 m2 16,48 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sập giá lô 2 MT đối diện trường học.Minh Châu, Yên Mỹ, Hưng Yên.Cách đường 39 chỉ 100m.Đường 2 mặt xe contener đều đánh võng đc.Trước cổng trường...
      Xã Minh Châu, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Chú em bán nền đất nền ngay KDC Hồng Long, đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Cách QL13 500m, cách Vạn Phúc 1 kilomet.- DT: 90 mét vuông...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 570 triệu

      570 triệu 180 m2 3,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất full TC 180 mét vuông ngay đối diện trường cấp 1 Đường trước nhà 7m ô tô tránh nhau Khu vực đông đúc cư dân , chợ...
      Đường ĐT 784, Xã Cầu Khởi, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Đường Đinh Đức Thiện, x. Bình Chánh, Huyện Bình Chánh.- DT: 100m2/DT đa dạng.- pháp lí: SHR từng nền.- Giá: 890 tr/ Nền- NH hỗ trợ vay vốn từ 50 phần ...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 118 m2, mặt tiền 17m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 118 m2 102,55 triệu/m2
      LÔ GÓC - CHIA LÔ - KD -VỈA HÈ - oto TRÁNH - 117,7m - 17,6m MT = hậu - full thổ cư - 103t/m. cực hiếm. + Vị trí: khu phân lô tái định cư P. Cự Khối.+ DT:...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!