Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1600 m2, mặt tiền 30m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1600 m2 1,25 triệu/m2
      1,6 sào 100m2 thổ cư Lộc Thành Bảo Lâm.- 30x52m 100m2 thổ cư đất bằng.- Trên đất có coffee, sầu riêng, bơ đang cho thu hoạch.- Giá 2 tỉ bao sổ cho khách...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 116 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 116 m2 12,5 triệu/m2
      - Vị trí đường Nguyễn Văn Khạ cách cầu vượt Củ Chi chỉ tầm 3 kilomet.- Dt: 116m2 (5 x 22m) xây dựng tự do.- Giá 1ty450tr chủ bao thuế phí thuế phí cho...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bù Nho - Phú Riềng - Bình Phước, giá 560 triệu

      560 triệu 200 m2 2,8 triệu/m2
      Đất gần trung tâm Phú Riềng - Bình Phước MT đường DH 32m.- DT 200m2 (5x40), 400m2 (10x40), 500m2 (10x50) có 100m2 thổ cư. sổ hồng riêng sẵn.- Cách TTHC...
      Xã Bù Nho, Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 371 m2, mặt tiền 26m tại Vàng Danh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 700 tr

      700 triệu 371 m2 1,89 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại: Đường Nguyễn Văn Cừ Khu 9, Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh.- DT trên sổ: 371 mét vuông.- Sỏ đỏ chính chủ.- GIÁ: 700tr.-...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 84 m2 30,72 triệu/m2
      Chủ giảm giá cần bán đất kiệt oto Hàn Mặc Tử liên kế KQH Vĩ Dạ.- DT: 84m2, khổ đất vuông vức.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường gần 6m oto tránh nhau thoải...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nền đất 82 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 82 m2
      - Vị trí: Đất cách MT Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức. liên kế cầu vượt Gò Dưa, chợ đầu mối Nông sản.- SHR từng nền.- hạ tầng giao thông: Đường...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      CỰC HOT ! chào bán nhà mặt tiền liên kế và đất nền mới ra sổ giáp P. Bửu Long- Sở Hữu Ngay đất nền chỉ từ 550 tr, nhà mặt tiền xây sẵn hoàn thiện chỉ...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2 tại Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 216 m2
      Vị trí nằm trên trục đường thông dài song song với trục chính Bắc Nam là con đường đẹp nhất FPT.Thuộc tòa căn hộ B3.42 KĐT công nghệ cao FPT Đà Nẵng.Ngay...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 232 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 232 m2 24,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nền đất vĩnh phú, Thuận an, Bình Dương.Vị trí nằm trong khu dân cư Vĩnh Phú 1. Sau lưng Chợ Đầu Mối Thủ Đức.Giá ban đầu 6tỷ500 do...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 6m tại Xã Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 159 m2
      Cần bán 3 miếng đất liên kế mỗi lô 159 mét vuông đường 7,5m khu dân cư Thống Nhất, Điện Bàn, Quảng Nam.- khu dân cư Thống Nhất với tên thương...
      Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự Euro Villa 2, Hoà Xuân. DT: 300 mét vuông ngang 12m. Đường Giáng Hương 4. Sát góc.- Tây Nam.Giá 15 tỉ.liên lạc: 0905...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      - Gia đình có việc chính chủ cần bán mảnh đất dự án Eco Sun DT 90 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng công chứng sang tên trong ngày.- Vị...
      Dự án Eco Sun, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Cường Bđs Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 478 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 478 m2 34,52 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tổng DT 478m vuông, thỏa thuận nhẹ chính chủ cần bán để có tiền chữa bệnh.liên hệ 0905 514 ***
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 818 m2 tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 818 m2 3,21 triệu/m2
      bán ngay 02 mảnh đất cạnh KĐT nghỉ dưỡng Đảo Ngọc hồ Đồng Bến TP Hòa Bình.Lô 1: S = 818 mét vuông (400 mét vuông đất ở, 418 mét vuông...
      Đường Đại lộ Hòa Bình, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 140 m2 19,29 triệu/m2
      Cần bán lỗ gấp tái định cư đại phước 2,699 tỉ còn bớt lộc... (lúc mua 3,4 tỉ).(Xung quanh vẫn giao động 3,2-3,5 tỉ).7x20 = 140m2 full thổ xây tự do, cách...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 88 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 88 m2 27,85 triệu/m2
      Đất sổ riêng thổ cư - đường nhựa 10m - P. Hố Nai - Nhà Thờ Lộc Lâm.Duy nhất 01 lô MT, đường nhựa 10m, giá đầu tư.- Vị trí: KP4, P. Hố Nai, TP. Biên Hoà...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, KP4, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Bán nhanh nền đất 166 m2, mặt tiền 13m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 166 m2 78,32 triệu/m2
      LÔ GÓC - MT RỘNG - GẦN HỒ TÂY - ĐẦU TƯ CHIA LÔ HOẶC XÂY CCMN CHO TÂY THUÊ. Vị trí trung tâm, đất ở Trích Sài sát bờ Hồ, khu vực Nhiều người nước Ngoài ở,...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 40 m2 28,75 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp mảnh đất 40 mét vuông Đình Trung Xuân Nộn Đông Anh TP Hà Nội.Đường 3m, cách đường oto 10m, MT 4.3m, đất vuông vức góc...
      Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!