Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. Phước Long B, Q9.Tổng DT dự án: 4,2 héc - ta.Quy mô: 215 lô căn nhà phố liên kế.DT: 5 x 18m, 5 x 20m, 7...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Số 79, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 580 tr

      580 triệu 125 m2 4,64 triệu/m2
      Bán đất đường 26 kế homestay Phú Quý , gần khu công nghiệp Phước Đông , Gò Dầu Tây ninh , sổ riêng .-Từ ngã ba cây xoài đi vào đường số 26 900m đến vi...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 172 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 172 m2 13,09 triệu/m2
      Một vài lô trong giỏ hàng cần bán ngay - ac cần nhu cầu thế nào L/H trúc ngân 0905 660 *** để cung cấp đầy đủ nhé ạ!----------------------------- 5x24.5...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 100 m2 24,2 triệu/m2
      Bán lô LK4A khu điện âm sát Võ Chí Công, đô thị Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Giá 2.42 tỉ.Vị trí miếng đất gần đường Võ Chí Công, cách nhà phố thương ...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 86 m2, mặt tiền 6m tại Xã Chi Lăng - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 86 m2 9,19 triệu/m2
      "- Nằm trong quy hoạch TX Quế Võ- Cách vành đai 4 900m- Cách khu công nghiệp Quế Võ 3.6km- Cách khu công nghiệp Quế Võ 3 6.3km- Cách khu công nghiệp...
      Xã Chi Lăng, Huyện Quế Võ, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 100 m2 10,3 triệu/m2
      Mua bán - nhận Ký gửi đất dự án XDHN và dự án HUD do tổng công ty Xây Dựng TP Hà Nội và công ty Phát Triển nhà và đô thị làm CĐT.Quy mô: Dự án XDHN (151...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường D1, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ rất cần tiền trả NH nên bán ngay lô góc DT 207,5 mét vuông.Vị trí nền đất:- nền đất 2 MT, đường 17,5m.- Đường thông sang khu căn biệt ...
      Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 262 m2, mặt tiền 12m tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 262 m2 4,59 triệu/m2
      Lô Thọ Tân, Tam Ngọc, Tam Kỳ.Nằm giữ đường Tôn Đức Thắng và Thanh Hóa nên giao thông thuận lợi.Dt 12.5x22 có 200 mét vuông đất ở.Đường bê tông hơn...
      Đường Thanh Hóa, Xã Tam Ngọc, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 280 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 280 m2 51 triệu/m2
      Cần bán gấp đất căn biệt thự mặt kênh A2.3 bT2 khu đô thị Thanh Hà Cienco 5.Nền căn biệt thự mặt đường 17m, mặt sau nhìn kênh thoáng mát.DT...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 1 m2 18700 triệu/m2
      - Nằm vị trí MT chợ , rất thuận tiên KD tất cả ngành , hàng hóa - DT 144,1  mét vuông - Hướng Đông tài lộc hưng thịnh- Giá 18,7 tỉ thỏa thuận- Quý...
      Đường Ngô Quyền, Phường Nguyễn Nghiêm, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Bán bán miếng đất làn 2, dự án Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh, giá rẻ chưa từng có.- DT 100  mét vuông, MT 5m.- bìa đỏ chính chủ, nhận đất xây...
      Đường 295B, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đẹp khu đô thị Đồng Xép Trung tâm mua bán ăn uống và quán xá nằm tại cổng trường mẫu giáo và cấp 1 - 2 tại Hoàn Sơn, Tiên Du,...
      Dự án Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền 220 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 220 m2 13 triệu/m2
      bán ngay 220 mét vuông (12,2x18M) gần đại học Quốc Gia thành phố Hà Nội, Sỹ Quan Chính Trị, đại học Văn Hóa Nghệ Thuật Quân Đội, đại học...
      Đường ĐCT08(Hòa Lạc), Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 52 m2 33,47 triệu/m2
      KDC Blue daimond Đường 8 P. Long Phước Q. 9Chính chủ bán Lô B11 52 mét vuông gần đường 8hướng Đông Bắcgiá rất rẻ chỉ 1740Tiện ích gần Chợ, ủy ban ...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 132 m2 14,78 triệu/m2
      Cần bán gấp 3 lô đường Phan Thanh Giản. pháp lí bìa đỏ chính chủ công chứng sang tên nhanh gọn.6x23=138 (m2) hướng Đông; có nhà c4 đẹp giá 2.3...
      Đường Phan Thanh Giản, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 142 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường Số 28B (Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A, Nha Trang.DT 142.5m2 (ngang 7.5m).Tây Bắc.Gần trục đường Số 4 (Thích...
      Dự án Phước Long, Đường Số 28B, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 604 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 604 m2 14,57 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh đất DT 12x48 (604m2) MT Lý Thái Tổ, xã Tân Tiến - TX LaGi - Bình Thuận.Đất quy hoạch 2022 đất ONT. Có sẵn 200m2 thổ cư.Vị trí MT Lý...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 138 m2 11,96 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán ngay nền đất MT đường Nguyễn Thị Lắng xã Tân Phú Trung.Vị trí đất cực đẹp, ngay chợ chiều Tân Phú Trung, cách BV Xuyên Á chỉ...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!