Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 200 m2, mặt tiền 10m tại Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích nên cần bán nhanh ô căn biệt thự B2.2 Thanh Hà.S: 200 mét vuông, đường 14m, hướng bắc nhìn trung tâm.Vị trí trung...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      DT: 80 mét vuông vuông vắn.- Vị trí đường Chu Văn An - P. 12 - Bình Thạnh.- Khu vực đc phép xây dựng tự do.- Vị trí đẹp cách MT 20m, vào tới nhà, gần...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh Bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 478 m2, mặt tiền 9m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 478 m2 18,42 triệu/m2
      Bán đất MT Bờ Tây ( Nguyễn Văn Ràng) Phước Lộc, Nhà Bè- DT: 478,3 mét vuông (9x52) 300 thổ còn lại CLN- giá: 18,5tr/m (8,8tỉ) bớt lộc- pháp lí: SHR-...
      Đường Nguyễn Văn Ràng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 151 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 151 mét vuông P. Bình Chiểu Q. Thủ Đức 2 MT sổ sẵndt 151 mét vuông giá 7tỉ thỏa thuận chủ2 MT đường có thể tách đôi thành 2 sổ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      - Cần bán ngay 2 miếng đất nền dự án Trí Kiệt Khang Điền Q. 9:+ Lô căn biệt thự 8x20m, Đông Nam, đường rộng 16m.Giá 55 tr/m2 (bao rẻ nhất thị trường...
      Dự án River Town Trí Kiệt, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 85 m2 8,83 triệu/m2
      -Vị trí nằm trên Đường Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, TP.HCM-DT 85 mét vuông ( ngang 4 m , dài 21m )- Giá : 750,000,000 vnđ-Sang tên...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3100000 m2 tại Xã Lợi Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 3100000 m2 0,01 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay hơn 3 mẫu đất lúa. Quy hoạch là đất SKC. Đất vuông vắn MT đường nhựa 5m như hình, đất từng làm mô hình trong trại, lô đất cao ráo....
      Xã Lợi Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 360 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 360 m2 333,34 triệu/m2
      Bán miếng đất khu xây cao tầng MT Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền, Q. 2DT : 12,5x20 kêt cấu : đất giấy phép XD hầm trệt 5 tầng giá : 120 tỉNgoài ra mình nhận...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 1626 m2, mặt tiền 24m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 1626 m2 10,46 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 1626 mét vuông MT nhựa lớn đường Bà Thiên, Củ Chi đã lên thổ cư 1421 mét vuông. Giá chốt 10tr/ mét vuông (MG2 phần ...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      Cần bán đất khu B Mỏ Địa Chất, Bắc Từ Liêm.- DT 40 mét vuông, MT 4m, giá 3.2 tỉ.- Vị trí đep đất nằm trong khu phân lô cán bộ trường đại học Mỏ Địa...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 500 m2, mặt tiền 13m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ rao bán nhanh miếng nhà vườn ở Tỉnh Lộ 7, Phước Thạnh, Củ Chi.DT: 500 mét vuông, 13 x 45m.a/c mua về có thể làm vườn, đầu tư KD lâu...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Đường 208 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt đường 208 giá chỉ 40 tr/ mét vuông.L/H 0979 087 ***.mảnh đất nằm ngay sau căn hộ Hoàng Huy.Vị trí KD buôn bán, cư dân đông đúc...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 triệu

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm trong lòng KCN lớn nhất Việt Nam tổng thể quy hoạch 4633ha trong đó 2200ha đất tái định cư 2433ha quy hoạch công...

      Cần bán ngay lô đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 130 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 4 lô liền nhau tại khu đô thị mới DHOME LẠC SƠN (Đối diện BV Đa Khoa Lạc Sơn) - Thị Trấn Vụ Bản - Huyện Lac Sơn - Tỉnh Hòa Bình.Đất ở...
      Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Vụ Bản, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 200 m2 25,5 triệu/m2
      - Gói 3 -.- Lô 100m đường thông 12m Tây Nam giá 28tr/m bao cọc.- Lô 100m đường thông 12m Đông Bắc gần đường 27m giá 29.5tr/m bao cọc.- Lô 100m đường 18m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 1000 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1000 m2 1,45 triệu/m2
      Gia đình khó khăn cần bán ngay miếng đất vườn Lê Minh Nhựt, Tân Thông Hội, Củ ChiDT: 1000m2Giá: 1 tỉ 450 pháp lý: sổ hồng riêng Khu đất đường ô tô vào...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường NGUYỄN HIẾN LÊ, đường thông.+ mảnh đất nằm trên đường thông dài.+ Song song đường lớn 29/3, giao nhau với đường Thái Văn Lung,+ Rất...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!