Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 67 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 67 m2 18,2 triệu/m2
      Cắt lỗ SÂU cần sang nhượng miếng đất tại Tân Xã, DT 67m full thổ cư. bìa đỏ cầm tay, công chứng sang tên trong ngày. Giá cắt lỗ sâu do cần vốn KD thời...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      Bán đất ngay cổng KĐT nam an khánh Giá đầu tư ....$ gồm 20 lô đã tách sổ đỏ ngon lành _ 32 mét vuông 1.4 tỉ/lô . Ngõ 3m _32 mét vuông 1.6 tỉ/lô...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần tiền đi nước ngoài nên muốn bán nhanh nền đất 200m2 tại Quảng Hợp, Quảng Xương, Thanh Hoá.Trên trục đường 504. Cách ngã ba Cống Trúc...
      Đường ĐT 504, Xã Quảng Hợp, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Century City - Kim Oanh Group.Cơ hội sở hữu dự án cạnh sân bay quốc tế Long Thành.+ Chỉ còn vài vị trí cực đẹp tại Century City.- Century City đã hình thành...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Dray Bhăng - Cư Kuin - Đắk Lắk, giá 700 triệu

      700 triệu 0 m2
      Một mảnh đất giá rẻ dành cho a/c mua ở và đầu tư.mảnh đất ngang 7 dài 20,5, thổ cư 100 phần trăm.Đất gần trường Trung học cơ sở Dray Bhang, kế...
      Đường Quốc lộ 27, Xã Dray Bhăng, Cư Kuin, Đắk Lắk
      T
      Ngô Văn Buôn Ma Thuột Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Vì tình hình kinh tế đang khó khăn, tôi đang vay NH số tiền lớn nhưng không có khả năng chi trả, tối cần cắt lỗ chuyển nhượng mảnh đất nền gần dự án sân...

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phú - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 669 triệu

      669 triệu 75 m2 8,92 triệu/m2
      Cách trường cấp 1 Đồng Chiêm và trường mẫu giáo An Phúc 200m đi bộ.Đường oto vào thoải mái.Khu dân đông đúc, dân trí cao, an ninh đảm bảo.Tiềm năng ở...
      Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 24,9 triệu/m2
      Nằm cách ngã tư Thoại Ngọc Hầu- Luỹ Bán Bích 100m.Nằm liên kế Uỷ Ban Nhân Dân P. Hoà Thạnh, Q. Tân Phú.cư dân đông đúc, buôn bán tấp nập.Xung quanh có...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, nền đất MT đường Số 1 (rộng 30m) Phước Long, Nha Trang.Vị trí đẹp, tiện xây chung cư cho thuê. MT đường Số 1, đối diện KĐT VCN Phước Long...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Số 1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 165 m2 8,19 triệu/m2
      Lô Vịnh vị trí đẹp chính chủ mua đầu tư để dành, nay cần tiền bán gấp.Vị trí đẹp, ngay trung tâm Vịnh.- giá 1tỷ3x, giá đến công chứng.- DT lớn 165m2 ngang...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 150 m2 7,67 triệu/m2
      Ngộp nặng cần ra gấp nền đất ngay MT đường nhựa 8m.- DT: 5 x 30m (150 mét vuông).- Thổ cư 60 mét vuông.- SHR.- MT đường nhựa Mỹ Xuân - Ngãi...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,78 tỷ

      1.79 tỷ 99 m2 18 triệu/m2
      Bán lô đất 99  mét vuông tại thôn Đìa. Xã Nam Hồng, huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.MT rộng 5,55m nở hậu 5,65m.Trên đất có sẵn 5 phòng trọ ghép kín...
      đường Thôn Đìa-Nam Hồng, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 1 m2 2900 triệu/m2
      🌳 CẦN Tiền nên bán nhanh mảnh đất 50 năm chục chính KD đường xe công chạy tại vân côn hoài đức HN.DT:1360m :MT:13m Khu vực nhà xưởng nhiều KD buôn bán...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 176 m2, mặt tiền 9m tại Xã Loan Mỹ - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 176 m2 6 triệu/m2
      Đất 2 MT Tỉnh Lộ 904, và MT sông Măng Thít, DT 176 mét vuông, có 150 mét vuông thổ cư, tiện KD buôn bán, đầu tư phòng trọ, nhà nghỉ.
      Đường Tỉnh lộ 904, Xã Loan Mỹ, Tam Bình, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 400 m2, mặt tiền 16m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 400 m2 23,75 triệu/m2
      Bán đất KP. Tân Phước - P. Tân Bình - TP. Dĩ An.- DT: 400m2, ngang 16m, thổ cư: 200m.- Vị trí: Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương.- nhà c4.- Đã xây tường bao...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Đất sẵn bìa đỏ - sát biển - nằm trong quy hoạch kinh tế du lịch tỉnh Bình Định.Cần tiền nên phải bán ngay cắt lỗ 1ty850/ lô/80 mét vuông.- Lô tôi...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất nền 1321 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 1321 m2 4,71 triệu/m2
      Vĩnh Yên (Phù hợp thổ cư), Vĩnh Yên, Vạn Thạnh.Thửa: 10; tờ: 48 DT 1.321  mét vuông, ngang 34m dài 35m đất HNK vuông vức.Đơn giá 4,7 tr/ mét ...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 90 m2 27 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường 12m rộng nhất dự án tại Mặt Bằng 2125 sau Tòa Án Tỉnh.- DT 90m2, MT 5m,- Tây Bắc. mảnh đất này cho phép xây nhà cấp sổ, đảm bảo an...
      Phường Đông Vệ, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!