Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 540 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 540 m2 18,52 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 53A Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn. 540m đất full thổ cư.Gần BV + siêu thị Coopmart + trường học cấp 1, 2, 3, cách công viên văn hóa Hóc...
      53A, Đường Xuân Thới Thượng 53, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 278 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 278 m2
      Bán đất đường Võ Chí Công - gần Trần Nam Trung - P. Hoà Xuân - Cẩm Lệ - TP. Đà Nẵng.- DT: 278,1m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường: 33m 2 làn đường.Hiện...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Mặt ngõ thông - oto tránh, dừng, đỗ 20m - xây căn hộ mini, hoặc vừa ở vừa KD hết ý.Mô tả:- Vị trí nhà đất nằm ở mặt ngõ thông Phạm Văn Đồng sang Nguyễn Khả...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Giao Thủy - Nam Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 160 m2 13,13 triệu/m2
      - Cần tiền bán mảnh đất MT KD.- Vị trí MT KD QL 37B ngay ngã ba ông Dực (TT. Quất Lâm).- DT 4,5x35m (160 m2).- Giá 2,1 tỉ còn thỏa thuận.- L/H chính chủ...
      Đường Quốc Lộ 37B, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự Euro Villa 2, Hoà Xuân. DT: 300 mét vuông ngang 12m. Đường Giáng Hương 4. Sát góc.- Tây Nam.Giá 15 tỉ.liên lạc: 0905...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất B2 - 02 DA Young Town hướng Tây Bắc.- Thích hợp đầu tư sinh lời trong tương lai.- Tên dự án: Young Town hướng Tây Bắc TP.Hồ...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 200 m2, mặt tiền 10m tại Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích nên cần bán nhanh ô căn biệt thự B2.2 Thanh Hà.S: 200 mét vuông, đường 14m, hướng bắc nhìn trung tâm.Vị trí trung...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 165 m2 tại Đường D9 - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 165 m2 16,07 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT. Đường nhựa 8m. giá cực rẻ thị trường.Dt: 5,5 x 30. 150m2 thổ cư.Giá: 2,65 tỉ.Nằm trong khu sancasa. Gần chợ đêm.Nằm trong lòng khu ...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Đường D9, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 284 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 284 m2 3,53 triệu/m2
      Đất full Thổ Cư NGAY Gò Dầu Tây Ninh+ KDC, đường thông.+ DT:14x36 , 5x37, 10x 35+ Giá chỉ từ 200/m tr+ SHR cầm tay, công chứng liền trong ngày.Thích hợp để...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.16 tỷ 72 m2 16 triệu/m2
      [ Quá sốc -) về giá ]. Chính chủ cần thanh khoản mảnh đất tại Bắc Thượng Quang Tiến Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội. Lô góc (2) MT . DT = 72.3 mét vuông. ...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 86 m2 tại Đường 3 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 86 m2 25 triệu/m2
      bán ngay 85,5m2 tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - TP Hà Nội. giá từ 30tr hạ xuống còn 25tr/m2.Đường oto ngõ thông. Cách QL 3 chỉ 200m. call ngay 0922 696 ***- DT:...
      Đường 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 8m tại Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 88 m2 26,37 triệu/m2
      Đất sát bên trường học tiện KD buôn bán.- Giá: 2tỷ320 (thỏa thuận).- DT: 88m (4x22).- Ngay đèn xanh đèn đỏ, khúc giao FPT chạy ~ 100m là tới.- Gần chợ,...
      Đường Bùi Ngọc Thu, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất nền 391 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 391 m2 17,91 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 391m thổ 100m P. ninh hải TX ninh hoàNgang 12m dài 32Đường hiện trạng petong 5mCách biển doclet vài trăm metmảnh đất quy hoạch 2 MTXung...
      Đường 1, Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 750 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 750 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 150m, DT 750m2, MT 14m, đất ONT 50m2, mặt đường...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 144 m2 tại Đường Vành Đai Tây - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 144 m2 128,48 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT đường ngay Vành Đai Tây, P. Bình An, Q. 2.- DT: 8x18m.- Kết cấu: Đất trống.- Giá 18,5 tỉ.Vị trí đắc địa, khu vực KD sầm uất,...
      Đường Vành Đai Tây, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất nền dự án 408 m2 tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 408 m2 2,5 triệu/m2
      Cần bán đất 50 năm mặt đường 422 tại Sài Sơn.Gần điểm đón xe bus, gần Chùa Thầy và KDL Tuần Châu. Cách TT TP Hà Nội 20p chạy xe.- Đất DT: 408m2.- Phù hợp...
      Đường 421B, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô TĐC Áp Tràn không lỗi lầm giá chỉ 2,35 tỉ.DT 60 mét vuông ngang 4m.Đường, đèn điện vỉa hè đồng bộ, cây xanh thoáng mát, mật độ cư dân,...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 3000 m2 tại Xã Yên Nghiệp - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 3000 m2 1,5 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán lô mặt hồ chạm tay vào nước sâu. Tại Xã Yên Nghiệp huyện Lạc Sơn - Hoà Bình giá rẻ tiềm năng.- DT: gần 3000 mét vuông có...
      Xã Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!