Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 83 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Bán lô MT đường Trương Định Bình Nhâm, TP Thuận An. BD, đường thông KD buôn bán gần chợ bình nhâm 1 cách ngã tư nhà đỏ vài trăm mét, tiện ích xung quanh...
      Đường Trương Định, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1762 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1762 m2 1,14 triệu/m2
      (Hot) - Cần Bán - 3.5 sào đất lúa - MT QL 26B - TDP Hà Thanh 2 - Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hoà.- Phù hợp: Làm nhà xưởng, kho bãi, dịch vụ ăn uống, lưu...
      Đường Quốc lộ 26B, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 45 m2 101,12 triệu/m2
      PHÂN LÔ liên kế khu đô thị NGÔ THÌ NHẬM -- 2 oto TRÁNH -- cực hiếm++ Vị Trí : + Đất phân lô liên kế Thuộc khu đô thị Ngô Thì Nhậm trước nhà 2 oto...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Thụy Phương Bắc Từ Liêm TP Hà Nội.- DT đất: 56,2 mét vuông, MT đất 5.26m, hậu 6.5m.- Đường trước nhà 2.6m, 30m ra đường oto tránh...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 19711 m2 tại Đường 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 220 tỷ

      220 tỷ 19711 m2 11,17 triệu/m2
      Bán đất 19711m2 tại Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.- DT: 19.711m2 (180 x 110).- Vị trí lô góc 2 MT, cách đường dt 743 chỉ 100m.- Đất SKC đóng 1 lần đến...
      Đường 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 105 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 105 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 4 miếng đất căn biệt thự sông Thành phố Hồ Chí Minh.Hẻm 292 Bình Lợi,P. 13,Bình Thạnh.khu dân trí đường thông thoáng.không ngập...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất ở Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.Đất cách Mỹ Phước Tân Vạn 150m, cách Ql13 1 kilomet.Giao thông thuận tiện, chỉ 40p về TPHồ Chí ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2 tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Cần tiền chủ cắt lỗ nền Central Hill gần chợ Gò Đen giá rẻ.Gia bán: 1,15 tỉ còn thỏa thuận.DT: 4x15m.Xung quanh cư dân hiện hữu và đông đúc thuận tiện KD...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nền đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Bán đất Đông Vệ. 82m2 lô góc hai MT KD cực đẹp. Gần Chợ Đông vệ - TP Thanh Hóa.- DT: 82m2.- MT: Hai mặt đường KD.- Vị trí: Tiện ích khu vực đông cư dân.-...
      Đường Đông Vệ 5, Phường Đông Vệ, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán ngay đất nền dự án 6000 m2 tại Xã Tu Lý - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 6000 m2 0,27 triệu/m2
      Hiện trạng: Đất có nhà mái bằng cấp 4 sẵn, nước điện đầy đủ, nước nguồn quanh năm, có bưởi và cây sưa, nhiều cây gỗ khác. Thế lưng tựa núi. Tiện trồng rau...
      Xã Tú Lý, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 9m, hướng Tây tại Đường Biệt Thự - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Biệt thự biển Giáng Hương, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 114 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 114 m2 15,79 triệu/m2
      Bán mảnh đất 6m x 19m= 114m2 full thổ cư, Gần Pouyuen II, KDC đông đúc, xây dựng tự do, đường Tỉnh Lộ 10. - Điện (3 pha) - nước - wifi - vỉa hè đầy đủ hoàn...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 370 triệu

      370 triệu 500 m2 0,74 triệu/m2
      chủ đất cần tiền đáo hạn NH cần bán ngay miếng đất 500m2vi ban gấp nên chủ bán giá rẻ hơn thị trường 200trdiên tich 10 x50m,thổ cư đã đk 100m2,SHR ,sang...
      QL13, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 140 m2 9,86 triệu/m2
      khu đô thị Daresco.khu đô thị có vị trí đặc biệt quan trọng tại vùng kinh tế trọng điểm phía Nam, mang lại bản sắc riêng biệt với cấu trúc thiết kế đầy...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diễn Châu - Nghệ An, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 108 m2 14,5 triệu/m2
      Bán miếng đất phân lô xã Diễn Kỷ, huyện Diễn Châu, Nghệ An:+ DT 108m2, MT 6m, đường trước 15m. View công viên.+ bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.+ Hướng nam nên...
      Dự án TNR Stars Diễn Châu, Đường Lam Giang, Xã Diễn Kỷ, Diễn Châu, Nghệ An

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      bìa đỏ RIÊNG TỪNG NỀN, HIEP PHUOC HARBOUR VIEW GHI ĐIỂM TUYỆT ĐỐI VỚI NĐT- Đến thời điểm hiện tại, Hiep Phuoc Harbour View là dự án hiếm hoi tự tin sở...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 74 m2 tại Đường Tân An - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      Bán đất MT Tân An 2, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu.DT đất: 74,25m²(4,5 x 16.5m).Đường 5m5, lề 3m, KDC tri thức cao.Đất đẹp, gần đường 30/4, song song Hàn...
      Đường Tân An 2, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!