Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 123 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 123 m2 18,7 triệu/m2
      800m là tới chợ Bình Nhâm 1 / Nguyễn Hữu Cảnh, đường thông, oto tới đất.Hạ 150 tr so với thời điểm đầu.DT 4,5 x 27, tổng 123m2 có sẵn 60m2 thổ cư.Khu mát...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 103 m2 15,34 triệu/m2
      Đất nở hậu kiệt ôtô quay đầu 109 Minh Mạng 1tỉ580.Vị trí: Thuộc MT đường kiệt ôtô rộng rãi thoải mái 109 Minh Mạng, ra đường chính tầm 1 ph đi xe máy. cư ...
      Kiệt 109 Đường Minh Mạng, Phường Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp lô đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 144 m2 180,56 triệu/m2
      Khu Huy Hoàng, P. Thạch Mỹ Lợi, Q. 2, tp Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.Dt 8 * 18m Đông Nam. Ngay gần UB tp Thủ Đức, khu vực xung quanh đã xây dựng...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 200 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      * Cơ hội cho các NĐT đây ạ!!!+ Sở hữu ngay miếng đất đường Liên Thôn - Hoàng Văn Thụ, đất F0 ông cha để lại.+ Ngay trục đường liên thôn mở rộng, đầu tư là...
      Đường Liên Xã, Xã Hoàng Văn Thụ, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 3400 m2, mặt tiền 34m tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 3400 m2 0,33 triệu/m2
      Hot 3400 mét vuông (400 mét vuông ONT) Gần ủy ban nhân dân xã Nhân Mỹ, Tân Lạc.Mô tả: Đất bám mặt đường bê tông liên thôn 34m thế đất cao...
      Xã Nhân Mỹ, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 108 m2 16,67 triệu/m2
      Trân trọng kính mời Quý KH đến tham dự event “HỘI TRĂNG RẰM – TRUNG THU THỊNH VƯỢNG”🎉 Thời gian: 9:00 – 12:00 | Thứ Bảy, ngày 14/09/2024📍 Địa điểm: khu ...
      Đường Tỉnh lộ 818, thị trấn Thủ Thừa, huyện Thủ Thừa, tỉnh Long An

      Cần bán gấp nền đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 380 tr

      380 triệu 250 m2 1,52 triệu/m2
      Chủ ngộp nặng cắt lỗ, gửi bán lại gấp nền đất gần khu công nghiệp Becamex 4200ha, DT 5x50m có sẵn 100 mét vuông thổ cư, đường trước đất 19m, xung...
      Đường 753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 1108 m2, mặt tiền 28m, hướng Bắc tại Phúc Thọ - Hà Nội, giá 12,74 tỷ

      12.75 tỷ 1108 m2 11,5 triệu/m2
      Nhượng lại nền đất phân lô căn biệt thự Cẩm Đình Phúc Thọ chính chủ. Đất MT rộng 45m, gần GĐ 2, nở hậu, dễ thanh khoản. Mua từ GĐ I chủ đầu tư Kim...
      Dự án Sunshine Heritage Resort, Đường Quốc lộ 32, Xã Tam Hiệp, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Cắt lỗ 400 tr bán gấp miếng đất 80 mét vuông, thuộc khu dân cư hiện hữu trên đường Trần Văn Giàu, đường trước nhà 20m, Cách MT Trần Văn Giàu 700m...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 147 m2, mặt tiền 8m tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 147 m2 7,49 triệu/m2
      Chỉ cần 1,1 tỉ ac đã đc sở hữu ngay nền đất 147m2 hai MT thổ cư 100m2 tại Hoà Thạch Quốc Oai.+ Cách đường liên huyện Hoà Thạch chỉ 150m.+ sổ hồng riêng...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 41 m2, mặt tiền 3m tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 41 m2 30,49 triệu/m2
      oto vào tận đất rẻ nhất Hoàng Xá - Kiêu Kỵ - Gia Lâm.DT 41m2 đường đẹp thông thoáng.Gần vin 2 và 3.Khu vực tiềm năng đang đà phát triển.Gần chợ, trường học,...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 514 m2, mặt tiền 20m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 514 m2 25,3 triệu/m2
      Sacombank định giá 22 tỉ - cho vay 14.7 tỉ - giá chào 13 tỉ - ngộp bank 9 tỉ - khu căn biệt thự Tam Đa The BCR - 514 mét vuông (10/31x26) - TP. Thủ...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      nền đất góc 2 MT đường rộng.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.- đc: 96 Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân Huyện Nhà Bè (kho C).- DT: 8,5 x 10m.-...
      96, Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 945 m2, mặt tiền 24m, hướng Tây tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,62 tỷ

      6.62 tỷ 945 m2 7 triệu/m2
      Bán đất MT Bàu Me, Thiện Nghiệp.- DT 945m2.- MT 24.5m. Nở hậu 40m. Lô Hiếm với DT nhỏ MT lớn.- Quy hoạch đất ở 100 phần trăm.- Giá 7tr/m2.- bìa đỏ...
      Đường Bàu Me, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 5m tại Tô Hiệu - Sơn La - Sơn La, giá 6,36 tỷ

      6.36 tỷ 106 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất mặt cánh phải Quảng Trường hướng Tây Bắc - TP. Sơn La.+ Hướng: Chính Tây.+ DT: Rộng 5 sâu 21m.+ Bìa vuông vức: Full thổ cư.+...
      Đường Điện Biên, Phường Tô Hiệu, Sơn La, Sơn La

      Sở hữu nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Tên thương mại: Richland Residence.Tên quy hoạch: Khu nhà ở thương mại Thuận Lợi 2.Loại hình: đất nền, Nhà ở xã hội, Nhà ở thương mại.Quy mô: 15,46 ha.Vị...
      Dự án Richland Residence, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 590 tr

      590 triệu 120 m2 4,92 triệu/m2
      Mở shop trên TP,Sài Gòn bị hụt vốn nên cần bán đất khu vực đông cư dân, ngay gần đường Nguyễn Hữu Trí-Tân Bửu-Bến Lức. ( đi từ trường cấp 1 Tân bửu...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bán gấp lô đất nền 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Bán 5 miếng đất gần đường Minh Khai, DT 31 - 33 - 35 mét vuông, giá tương ứng 2.3 /2.4 /2.6 tỉ. Đi ra đường Minh Kha rất gần, chỉ tầm 100m, ngay gần...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!