Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 73 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 73 m2 10,28 triệu/m2
      💥 bán ngay nền đất73m giá 750 tr rẻ nhất khu vực. 🌼cách công nghệ cao 1km🌼gần trường cấp 1 đường rộng thênh thang💥cách đường tỉnh lộ 420 - 300m💥cư ...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 99 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:1. 99 mét vuông Hướng Bắc đường 20m 56tr/ mét vuông gấp!2. 84 mét vuông Hướng Nam Đường 20m 58,3tr/ mét vuông.3....
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Huyện Tân Châu - Tây Ninh, giá 590 triệu

      590 triệu 96 m2 6,15 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền trả nợ nên gửi bán gấp nền đất 6x16(thổ cư 36m).Vị trí đối diện công an huyện Tân Châu, MT nhựa 8m.Nay cần ra gấp với giá 590tr (full...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 300 m2 tại Xã Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 300 m2 8,34 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu miếng đất ngay KDL Bắc Vân Phong, xã Vạn Hưng, huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa.DT: 300m2 đất ở + đất trồng cây lâu năm (ngang 14 - dài 23m).Giá giảm...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 300 m2 1,84 triệu/m2
      Khách hạ giá bất chấp để ra gấp miếng đất.- DT: 300m²(ngang 6,2m).- Vị trí tiềm năng: Ngay trung tâm ủy ban nhân dân, cơ quan công an, trạm y tế, khu...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất gần đường Đông Tác 30m P. Tân Đông Hiệp Dĩ AnCách đường Hai Bà Trưng 200m, Có đầy đủ tiện ích trường chợ Chắc phải có thể xây dựng ở ngayDT: 120m2,...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án tại Đường Vành Đai Tây - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Bán nền thổ cư góc 3 MT đường Vành Đai Tây, P. An Khánh Q. 2.Dt 74,4m2, bìa đỏ cá nhân.giá 18 tỉ. gọi ngay Thảo TL chính chủ 0903 034 ***
      Đường Vành Đai Tây, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Bé - 6 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Đất MT đường rộng thông thoáng ôtô xe máy di chuyển thoải mái tới đất, vị trí đất địa KDC đông đúc, nằm gần chợ, siêu thị, BV,cây xăng, công viên, nhà hàng,...
      Đường Hồ Bé, Phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán lô đất nền 5587 m2, mặt tiền 72m tại Xã Thanh Hối - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 5587 m2 0,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN BĐS NGHỈ DƯỠNG CHÍNH LÀ XU HƯỚNG CỦA TƯƠNG LAIE gửi đến các nhà đầu tư siêu phẩm nghỉ dưỡng Hoà Bình miếng đất 5586,9 mét vuông;...
      Xã Thanh Hối, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 491 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 52 tỷ

      52 tỷ 491 m2 105,91 triệu/m2
      BÁN ĐẤT 4 LÔ MT ĐƯỜNG NGUYỄN HỮU THỌ, P. KHUÊ TRUNG, Q. CẨM LỆ, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 52 tỉ đồng2. Thông tin BĐS (25368)- DT: 491 m (ngang: 20 m)- Đường rộng:...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Khu vực cư dân đông, ngay chợ Mỹ Nga, thuận tiện mua xây ở, buôn bán lâu dài.Từ khu Tên Lửa Aeon MALL Bình Tân qua 1,5 kilomet.DT: 4,5m x 15m =...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 2380 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 87A - Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 2380 m2 3,03 triệu/m2
      ĐỨA EM NHỜ THANH KHOẢN GẤP miếng đất GIÁ ĐTS : 2380m TC 400m, DT thực tế 2600m giáTính tiền giá thực tế,2380m, thừa 220m ngoài rìa xây tường bao khuyến...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 140 m2 tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 140 m2 39,22 triệu/m2
      Hàng hot - MT đường chính số 1 - Vĩnh Phú 41, KD buôn bán vạn ngành nghề, chủ cần tiền gấp hạ giá hết mức, giảm 1,5 tỉ bán gấp. Chỉ còn 5tỉ490 chốt. Yêu...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Số 1, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 112 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 112 m2 15,17 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đường Phan Đình Phùng, Lộc Tiến, Bảo Lộc.Cách vòng xoay Scavi 200m, cách homestay Hoàng Đình 50m, KDC đông.DT: 5x22,5m có 80 mét ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 68 m2 111,77 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô mặt đường Bạch Thái Bưởi DT : 67,5m2 ngang 5m GĐ 1 đã chuẩn bị ra sổ đỏ. Hướng Đông tứ trạch Vị trí đắc địa, đường rộng 30m có vỉa hè 12m...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất P. Tam Phước, Biên Hòa.Đất cách QL 51 200m. Cách ngã ba Thái Lan 500m, cách Bò Sữ Long Thành, khu công nghiệp Long Thành...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.16 tỷ 72 m2 16 triệu/m2
      [ Quá sốc -) về giá ]. Chính chủ cần thanh khoản mảnh đất tại Bắc Thượng Quang Tiến Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội. Lô góc (2) MT . DT = 72.3 mét vuông. ...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư khu dân cư Làng Sen, Đức Hòa, Long AnĐất nằm trên Trục đường thương mại 30M có xây dựng nhà phố thương mại shophouse, thoáng...
      Dự án KĐT Làng Sen Việt Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!