Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 1 và mở rộng.Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8 mét vuông -...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Quy mô dự án: 106 hec tasp, đất nền nhà mặt tiền, đất nền căn biệt thựDT đan dạng 120m² - 150m² - 300m²Đường nội khu 16m5, 17m5.pháp lí hoàn chỉnh,...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 165 m2 8,19 triệu/m2
      Lô Vịnh vị trí đẹp chính chủ mua đầu tư để dành, nay cần tiền bán gấp.Vị trí đẹp, ngay trung tâm Vịnh.- giá 1tỷ3x, giá đến công chứng.- DT lớn 165m2 ngang...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4000 m2, hướng Tây tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 4000 m2 0,43 triệu/m2
      DT 4 sào. Bằng phẳng cách đường ĐT 768 khoản 100 m, ngay KDL hồ Trị An, Vĩnh Cửu.Giá 430 tr/sào.Khu vực đang rộ lên du lịch camping gần Hồ Trị An, Đập thủy...
      Đường 768, Xã Trị An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nền đất 234 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 234 m2 32,48 triệu/m2
      Tiêu đề:- Bán Đất MT Đường Trần Hưng Đạo - Điện Ngọc, giá rẻ bất ngờ gọi ngay 0901 004 *** LànhNội dung:- DT: 234 mét vuông ( 9,2x24,5 ) nở hậu 9m9-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 223 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 223 m2 11,22 triệu/m2
      Bán thửa đất căn biệt thự gần ngay sát Thị Trấn Long Thành.DT 10x21m.Sổ riêng phun thổ.Bán 2 tỉ 5.L/H: 0799 086 *** Lâm.
      Đường Quốc Lộ 51, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Lương Bằng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu.- DT: 100 m2.- Ngang: 5 m, dài 20 m, vuông vắn.- Khu KD sầm uất, vị trí gần Tòa Nhà...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 2515 m2, mặt tiền 24m tại Xã Vĩnh Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2515 m2 3,58 triệu/m2
      Đất 2 MT đường, thổ cư 200m2 giá 9tỉ.
      Xã Vĩnh Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Cần bán lô đất 5 x 30m, đường Bà Rịa - Châu Pha, nằm đối diện khu công nghiệp Châu Đức.Đất có thổ cư 100m2, có vỉa hè, cây xanh.- MT đường nhựa thông...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 57 m2 tại Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 57 m2 61,41 triệu/m2
      Đất LINH XUÂNĐường nhựa 6,5m- Đất 1 sẹc KDC hiện hữu, QL 1K, P Linh Xuân, Thủ Đức- Cách QL 1K chỉ 50m, gần chợ LX- Giá 3,5 tỉ / nền 57 mét vuông ( Đã...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 945 m2, mặt tiền 24m, hướng Tây tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,62 tỷ

      6.62 tỷ 945 m2 7 triệu/m2
      Bán đất MT Bàu Me, Thiện Nghiệp.- DT 945m2.- MT 24.5m. Nở hậu 40m. Lô Hiếm với DT nhỏ MT lớn.- Quy hoạch đất ở 100 phần trăm.- Giá 7tr/m2.- bìa đỏ...
      Đường Bàu Me, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất nền Nha Trang River Park, 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,11 tỷ

      4.12 tỷ 300 m2 13,7 triệu/m2
      Hạ giá hơn 1 tỉ đất nền căn biệt thự đối diện công viên khu đô thị Ven Sông Tắc Hòn Một Nha Trang còn 13,7tr/ mét vuông 300 mét vuông(15 x...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 745 triệu

      745 triệu 100 m2 7,45 triệu/m2
      Cắt lỗ vài mảnh đất xoay sở kinh tế cuối năm, thật sự cần tiền mới bán giá này. Ông anh nhờ bán mảnh đất để lo tết. Sổ riêng thổ cư, ưu tiên tiền sẵn.- NH...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Xã Đan Phượng - Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Cần bán đất Đồng Sậy Đan Phượng DT 50m2.DT 50m2, mặt=hậu=3.69m.+ Đường trước đất 12m vỉa hè.+ Vị trí đẹp, Đông Nam.+ cơ sở giao thông đầy đủ, khu vực...
      Đường Đồng Sậy, Xã Đan Phượng, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 40 m2, mặt tiền 3m tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      bán nhanh, miếng đất Đẹp, Nam Dư/ Lĩnh Nam, 40m2, MT 3,9M, giá chỉ 2,68 tỉ+ Siêu phẩm nét như sony hiện đã có nhà c4 đang có 3 phòng trọ cho thuê . Đất...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 57 m2 tại Đường 9 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 57 m2 94,74 triệu/m2
      Bán đất đường 9. khu dân cư Apec P Trường Thọ - Tp Thủ Đức.- Khu nội bộ cao cấp, hiện các lô đã lên nhà gần hết khu yên tĩnh. Tuyệt đẹp.Đường 6m oto quay...
      Đường 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 1500 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1500 m2 1,67 triệu/m2
      Bán đất Đg Nguyễn Văn Cừ, P.An Bình, Q.Ninh Kiều. Cần Thơ.Dt 1.500m. Giá 2.5 tỉ.Hiện trạng đất đang trồng rau và hoa màu. bìa đỏ mua bán ngay.Khu đất nằm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 142 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nghi Lộc - Nghệ An, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 142 m2 9,37 triệu/m2
      2 lô cuối cùng trong khu phân lô Nghi Trường.DT 144,5 mét vuông và 142 mét vuông.Nằm trên trục đường uỷ ban Nghi Trường, khu đấu giá.Đường nhựa...
      Đường Liên Xã, Xã Nghi Trường, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!