Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 110 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 110 m2 21,81 triệu/m2
      Cát Tường Group triển khai dự án Western Pearl Vị Thanh - Hậu Giang đón đầu làn sóng đầu tư trung dài hạn.Sau dịch bệnh, giá bất động sản nhất định sẽ bật...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Người nhà kẹt tiền NH bán rẻ miếng đất ở Lộc An Bảo Lâm- Vị trí: liên kế resort đôi dép- DT: 150 mét vuông - đất có sẵn thổ cư- Cách QL 20 chỉ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      - Siêu phẩm 80 mét vuông đối diện căn biệt thự, cách hồ sinh thái chỉ 35m.- Mã nền: G2.- DT: 5m x 16m = 80 mét vuông.- Đường: Số 11E.- Lộ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 325 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 325 m2 17,51 triệu/m2
      Chủ cần Bán miếng đất căn biệt thự Phú An Nam 2 Diên An Diên Khánh Vị trí : KĐT phú an nam 2 diên anDT : 325 mét vuông ngang 13mĐường 13m Hướng...
      Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 159 m2 11,51 triệu/m2
      1 Suất ngoại giao rẻ nhất trục đường 10.5m thông thoáng QL1A, Võ Chí Công chỉ 1.82 tỉ tại Vịnh An Hoà City.- Cần nhượng lại 1 suất ngoại giao giá rẻ hơn thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 107 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hoàng Long - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 813 triệu

      813 triệu 107 m2 7,6 triệu/m2
      Chính chủ mới trúng đấu giá nền đất rẻ nhất khu đấu giá Nhị Khê Hoàng Long, do nhu cầu không sử dụng đến cần nhượng lại.- Vị trí nền đất thuộc khu đấu giá...
      Xã Hoàng Long, Phú Xuyên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.12 tỷ

      6.12 tỷ 90 m2 68 triệu/m2
      Đất đối diện khu dân cư Park Riverside ,vị trí đẹp dt:6x15=90 mét vuông,sổ hồng riêng riêngdự án ngay ngã 4 đường Liên P. ,giao thông thuận tiện...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 228 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 228 m2 61,41 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng đường Bắc Sơn - View công viên.- DT 228m2 ngang 12m dài 19m.- Đông Bắc.- Làn đường 7m5 view công viên đẹp.- Có sẵn nhà 3 tầng (xây...
      Đường Bắc Sơn, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán gấp đất KDC cao cấp sạch sẽ, đường nhựa 7m mới hoàn thiện giao nhà nước vị trí sát UB P. An Ninh. DT 80 mét vuông (5x16) Thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Lộng, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương
      C
      Nhà Và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 10000 m2 tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 70 tỷ

      70 tỷ 10000 m2 7 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất 100 phần trăm thổ cư,- Vị trí ngay tại thôn Thắng Thuận, xã Hàm Thắng, Huyện Hàm Thuận Bắc, tỉnh Bình Thuận. Ngay tại TP...
      Thôn Thắng Thuận, Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đã có sổ.- 5x20 m.- Quy hoạch bài bản, hoàn thiện, điện, nước đi âm.- Nằm trong tổng thể dự án KĐT, sân golf, thể thao và du lịch sinh thái Long Thành với...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 114 m2 tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 114 m2 7,46 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán miếng đất đường bê tông 6m..1 sẹc đường nhựa Đức Hòa Thượng - Đức Hoà - Long An.Cách chợ, UB, trường học 500m.DT 114m2.Giá 850 tr.Trước...
      Đường Đức Hòa Thượng, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 120 m2 12,92 triệu/m2
      Bán Đất FULL thổ cư 120 mét vuông Chỉ 1tỷ550 MT QL50 Trong khu dân cư Bình Hưng Gần Bến xe Q8- sổ hồng Từng Nền ( Công chứng liền trong ngày )- Giá...
      Đường số 15 , Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      - Đường trước nhà 10 m.- View sông Tra.- Trung tâm khu đông cư dân.- DT đất: 5 x 25m view sông.- Tây Bắc.- Cách ĐT 824 300m.- Đường thông, đất vuông vắn,...
      Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 86 m2 tại Đường 3 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 86 m2 25 triệu/m2
      bán ngay 85,5m2 tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - TP Hà Nội. giá từ 30tr hạ xuống còn 25tr/m2.Đường oto ngõ thông. Cách QL 3 chỉ 200m. call ngay 0922 696 ***- DT:...
      Đường 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 780 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông tại Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 780 m2 15,39 triệu/m2
      Dt 780m2 (thực tế ~ 1000 - 1100m2)= có 80m2 thổ cư.Mặt biển 28m. Đường ô tô 4chỗ đến nơi.Giá sốc chỉ 12tỉ = đất của dân. Hàng F0.
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 171 m2 tại Đường Trần Phú - Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,19 tỷ

      14.2 tỷ 171 m2 83 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế khu Tái Định Cư Sân Bay P. Phước Hoà TTTP Nha Trang. Đường hiện trạng rộng 18m• DT: 171 mét vuông (ngang 9m)• Hướng: hướng Tây ...
      Dự án sân bay Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2 tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      Chủ đất cần bán nền đất siêu đẹp, Khu căn biệt thự Cao Cấp đường Nguyễn Hữu Lầu, Q. 7DT: 5x25m - vuông vứt, công nhận 125 mét vuông đấtkhu vực đc...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!