Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất Biệt thự Tây Hùng Thắng, 88 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,07 tỷ

      6.08 tỷ 88 m2 69 triệu/m2
      Lòng đường rộng 13,5 m, vỉa hè 5m mỗi bên.Đây là trục thông to đẹp nhất dự án, chạy thông sang căn hộ chung cư Bim, song song đường Hoàng Quốc Việt.Hướng...
      Dự án Tây Hùng Thắng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Xã Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      1 lô góc duy nhất trục đường chính 26m ở TĐC Áp Tràn.DT 106,5 mét vuông ngang 7m.Hướng Tây tứ trạch.Vị trí miếng đất nằm ở vị trí đắc địa ngay ngã ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Lô căn biệt thự khu đt Thanh Hà DT vừa xinh 200m2 MT 10m khu đt cây xanh và tiện ích hồ điều hoà rộng đẹp. Không khi trọng lành top đứng đầu miền Bắc giá ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 17, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      * Bán Đất cách đường Nguyễn Văn Bứa 50m , xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn.- Cách ngã 3 Giồng, đường Phan Văn Hớn giao Dương Công Khi 600m .* DT : 5 x 22m (...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 287 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Thụy Hương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 287 m2 10 triệu/m2
      -DT 287m2, đã có sơ đồ phân lô - Vị trí đất nằm tại trung tâm Xã Thụy Hương, - Vài bước chân ra mọi tiện ích của Thụy Hươg - Cách trường cấp 1 và TT y tế...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Thụy Hương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 475 m2, mặt tiền 19m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 475 m2 4,43 triệu/m2
      Đất thổ dân cư cắt bán tại Ninh Hòa, DT 19x25m full thổ cư, gần chợ, trường học, ủy ban nhân dân.
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 263 m2, mặt tiền 13m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 263 m2
      Chính thức ra hàng quỹ đất căn biệt thự GĐ 2 KĐT Nam Đầm Vạc Vĩnh Yên chỉ 2 ngày ra hàng đã đc sự quan tâm của KH. Đã bán thành công 70 phần trăm...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất nền 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 117 m2 213,68 triệu/m2
      *Bán miếng đất MT đường Bùi Thị Xuân-P. 2-Tp.Đà Lạt - DT: 117m2 (5.3x22m) - Tây Nam- Lộ giới đường nhựa rộng 30m- Đất ở đô thị 100%- miếng đất nằm ngay...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 16m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ với 1.5 tỉ sở hưu ngay...Vị trí vàng:MT đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.Cách chợ Long Trường 200m.Về trung tâm HCM chỉ 20 ph.Trong bán kính...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình Chiểu 2.Chỉ 1.4 tỉ/nền, SHR - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: SHR.-...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 209 m2, hướng Tây tại Xã Thái Bình - Châu Thành - Tây Ninh, giá 900 tr

      900 triệu 209 m2 4,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất ngay Ấp Bình Long, Xã Thái Bình, Huyện Châu Thành, Tây Ninh.Đất gần cổng A sư 5, gần ủy ban nhân dân xã Thái Bình, đường nhựa...
      Xã Thái Bình, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán đất nền 150 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 150 m2 90 triệu/m2
      Bán Đất MT ngay Đặng Thùy Trâm, tiện xây văn phòng hoặc căn hộ chung cư Dịch Vụ cho thuê.-DT: 6.5x25m, công nhận gần 150m2 đường 15m, tương lai 30m khu...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      Cắt lỗ cần gán gấp đất tái định cư Linh Sơn - Bình Yên - Thạch Thất.Gọi 0975 482 *** để làm việc trực tiếp.- DT: 74.3 mét vuông. Đường 8m vỉa hè 4m....
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 225 m2, mặt tiền 9m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 225 m2 311,12 triệu/m2
      - Bên em cần bán 1 cặp Nguyễn Văn Linh vị trí đẹp, ngay khu trung tâm sầm uất nhất nhì Đà Thành.- Nguyễn Văn Linh là tuyến phố nơi tập trung nhiều công ty...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 175 m2 tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 175 m2 10,29 triệu/m2
      Gấp lắm rồi chủ ngộp cần ra gấp miếng đất gần nhà.P. Tương Bình Hiệp - TDM - Bình Dương.1 xẹc Hồ Văn Cống cách 100m.DT: 175.3 mét vuông, có...
      Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 112 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 112 m2
      bán nhanh mảnh trục KD đường 6m giá chỉ 4xtr/m2. L/H 0373 943 ***.DT 112 m2.Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.Cần bán gấp mảnh Du Nội, Mai Lâm, Đông Anh đường...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 455 m2, mặt tiền 13m tại Xã Bình Minh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 455 m2 7,15 triệu/m2
      Đất Bình Trung, Bình Minh, TP Tây Ninh , đất chính chủ không qua cò láiNgang 13m, tổng DT 455m, thổ cư 155m,Đất cao ráo, đường oto đi thoải mái ngay khu...
      Quốc Lộ 22b, Xã Bình Minh, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Nền tại xã Đông Hòa, huyện Trảng Bom, Đồng Nai.- DT 100m2 5x20m full thổ cư. MT đường nhựa 6m.- sổ hồng riêng công chứng ngay.- Khu đông cư dân cách chợ...
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!