Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 160 m2 60 triệu/m2
      + Gần trường đại học tài chính và NH, trường Trung cấp Ngọc Hà, trung cấp kinh tế kỹ thuật Ba Đình, trường Tiểu học, cấp 2, cấp 3 bán kính 500m, gần chợ...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 17773 m2, mặt tiền 40m, hướng Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 135 tỷ

      135 tỷ 17773 m2 7,6 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất MT đường Võ Văn Bích ấp 4b Bình Mỹ Củ ChiThông tin chi tiết BĐS:DT: 17.772,6m2DT đã lên thổ: 6517,9m2Kích thước 39,5m dài 229m...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 144 m2 25 triệu/m2
      Bạn tôi cần bán hơn 140 mét vuông đất thuộc Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.Vị trí đất cách khu công nghệ cao Hòa Lạc 500m. Cách trường...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 250 m2 10,8 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất thuộc KĐT Golden Hills, đường 10m5 lề 5m bên cạnh trường C2 Đàm Quang Trung. Giá sập hầm 1ty/lô. Vị trí gần công viên, trường học,...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 30 m2 125 triệu/m2
      Chị gái tôi gửi bán nền đất tại khu tái định cư Ngọc Thụy, Long Biên:+ DT: 30m2.+ MT = mặt hậu: 3m.+ Hướng: Tây.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán nền đất đường Vũ Xuân Thiều, Đông Bắc. Gần Sông- block căn hộ B1.64 lô 80 , dt: 100m2 - Hướng: hướng Đông Bắc- Gần đường Đỗ Qùy, song song với đại...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 47 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 47 m2
      đc: Xuân Bách - Quang Tiến - Sóc Sơn - Thủ đô Hà Nội.- DT 47 m. Thực tế đc sử dụng hơn 50 mét.- Măt tiền 4,5 mét đất vuông vức 2 MT.- Đường trước đất...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Tháng 12/2023 tổng hợp đất căn biệt thự KĐT Mỹ Gia Nha Trang giá chỉ từ 25tr/m2.Em Thông 0911 355 *** hỗ trợ tư vấn đầu tư, thủ tục pháp lí, làm việc...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường 1A - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 590 tr

      590 triệu 100 m2 5,9 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn ra nhanh mảnh đất thổ cư nằm ngay MT đường 1A sát chợ Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, TPThành phố Hồ Chí Minh. Đầy đủ tiện ích xung quanh trong...
      Đường 1A, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 50 m2 85 triệu/m2
      - Bán đất DV; tại khu Đồng Mới xã An Khánh, Hoài Đức, HN.- Vi trí đất đẹp.- pháp lí rõ ràng.- DT 50m2 bìa đỏ riêng biệt.- MT rộng 3m85.- Mặt hậu 3m85.-...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 80 m2 71 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức Đất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9Đất có sổ hồng riêng đầy đủ mua...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 127 m2 22,05 triệu/m2
      Bán miếng đất Golden Hills khu A1:- B2.65 - 26- Hướng: hướng Tây Nam- DT: 130 mét vuông (5,2 x 25m) lợi thế ngang tới 5,2m.- Đường 7m5 lề 4m lát đá...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 30 m2 26,67 triệu/m2
      Đường trục chính oto đỗ cửa, sát Q. hà đông.Gần chợ, trường học, khu vui chơi, BV,DT 30 m2, bìa đỏ chính chủ.Trung tâm thị trấn cHúc Sơn.đc: Xã Thụy Hương,...
      Xã Thụy Hương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nền đất 236 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,66 tỷ

      5.67 tỷ 236 m2 24 triệu/m2
      CC cần bán ngay nền đất căn biệt thự khu đô thị Đồng Sơn, Phúc Yên, VP.DT: 236 mét vuông, MT 12m, Đông Nam mát mẻ, pháp lí rõ ràng, bìa đỏ...
      Phường Trưng Trắc, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền 128 m2 tại Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,88 tỷ

      10.88 tỷ 128 m2 85 triệu/m2
      Bán đất 6,1 x 21m. Hẻm rộng 8m.H236 đường Nguyễn Văn Linh, cạnh bên ủy ban nhân dân P.. Hẻm thông tứ hướng ra đường Tân Mỹ, ra Trần Xuân Soạn và ra Lâm...
      H236, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 400 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 6 tỷ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất 400m2 view sông đẹp nhất dự án khu đô thị Phước Trạch Phước Hải Cửa Đại.- mảnh đất tọa lạc ở vị trí đắc địa bên biển bên sông....
      Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 127 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Giàng - Hải Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 127 m2 12,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô góc hoa hậu tại Hoành Lộc - Cẩm Văn - Cẩm Giàng.Giá chỉ từ 1,6 tỉ với DT 127m2; MT 5m; vỉa hè 5m.Nằm trên tuyến đường xã kết nối Cẩm...
      Đường Quốc Lộ 38, Xã Cẩm Văn, Cẩm Giàng, Hải Dương

      Bán gấp đất nền dự án 207 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 207 m2 62,81 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất vuông vắn căn biệt thự khu dân cư Sông Đà - P. Hiệp Bình Chánh - 207 mét vuông ngang 10m 62tr/ mét vuông.- Đất vuông ...
      Dự án Sông Đà, Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!