Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 281 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Hải Lăng - Quảng Trị, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 281 m2 4 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lô 2 miếng đất rẻ nhất khu vực.- Vị trí: Thị trấn Diên Sanh - Hải Lăng - Quảng Trị.- Lô 2 đường QL 1A, nằm ngay thị trấn, ngay sát KCN...
      Thị trấn Diên Sanh, Hải Lăng, Quảng Trị

      Cần bán nền đất Khu đô thị New Times City, 100 m2 tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Dự án mới: Khu nhà ở Hội Nghĩa Tân Uyên Bình Dương.Thông tin chi tiết: Khu nhà ở Hội Nghĩa diện vị trí trung tâm cách trường học, chợ và khu công nghiệp...
      Dự án New Times City, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 600 m2 26,67 triệu/m2
      Hàng hot MT Trần Hưng Đạo 10x60m có 200 mét vuông TC, trục đường lớn năm ngay trung tâm TX Phú Mỹ, hiện đang cho thuê giá 16tr/tháng, có móng và cột...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      + Khu đất cực vip khu Chùa Võ 3,5*14m.+ Khu dân trí cao, gần chợ, gần trường học.+ Gần trung tâm thương mại Aonemall, Vin.+ Gần CV Thiên Văn Học, hàng...
      Đường Chùa Võ, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 111 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 111 m2 13,97 triệu/m2
      Cuối năm vốn sang năm mở quán, nên cần sang nhượng gấp 2 nền đất liên kế KDV Bàu Cạn, cách Sân bay Long Thành 800mDtich 111m2 5 x 22Đường 10m rộng rãi,...
      Đường Bàu Cạn, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 310 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 310 m2 3,71 triệu/m2
      Cần tiền bán lại gấp nền đất đẹp căn biệt thự vườn.Vị trí: MT nhựa Thuận Minh, Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.DT: 310.4 mét vuông có...
      Xã Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán đất nền Khu công nghiệp Bắc Phú Cát – Hà Nội, 150 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Thất, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán 150m2 SHR full thổ cư phù hợp đầu tư, KD tại khu tái định cư Bắc Phú Cát - Thạch Hòa.- Mặt đường KD làm hotel, căn biệt thự.- Vị trí: Khu Tái Định...
      Dự án Bắc Phú Cát, Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cà Mau - Cà Mau, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Do cần tiền để KD nên gia đình tôi muốn bán nhanh một miếng đất trong Dự án Happy Home Cà Mau, thông tin miếng đất như sau:- DT: 5 * 20m.- Mặt đường...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      + Vị trí đất nằm sát KĐT Mỗ Lao, xung quanh tiện ích ngập tràn, phù hợp mọi loại hình KD.+ DT 78M - MT 5.6M.+ Sổ vuông vức, nở hậu, sẵn sàng giao dịch...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 40 m2 153,75 triệu/m2
      Chính chủ bán đất mặt phố phân lô, vỉa hè, mt: 5,9m, Văn Phú, Lý Thường Kiệt: 40 mét vuông, 6.15 tỉ.- Phân lô, vỉa hè, 2 thoáng, đường rộng 2 oto tải...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 109 m2, mặt tiền 30m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 109 m2 11,93 triệu/m2
      - Bán miếng đất 109m2 MT cách chợ Bình Chánh 50m- Thích họp mua ở tiện KD buôn bán- Đầu tư đợi Binh Chánh lên TP- SHR- DT: 109m2- Vị trí: Cách chợ Bình...
      Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 839 tr

      839 triệu 100 m2 8,39 triệu/m2
      BĐS luôn là một trong những lựa chọn đầu tư tốt nhất cho tương lai. Nếu a/c đang tìm kiếm một miếng đất đẹp để xây dựng nhà ở hoặc KD, Bình Dương sẽ là...
      Đường Mỹ Phước, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 300 m2 1,34 triệu/m2
      Thổ cư sổ sẵn công chứng ngay.Cách QL13 chưa tới 3 kilomet.Kế chợ Hưng Thủy.Vị trí đẹp.gọi ngay Zalo hoặc số điện thoại: 0932 794 ***
      Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 37 m2 tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 37 m2 79,73 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Yên Xá DT 37m + 3,7m MT.+ Cách 1 nhà ra mặt ngõ ôtô, ngõ thông ra đường nguyễn khuyến - văn quán - phùng hưng khu vực cực kỳ sầm uất.+ bìa...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 49m tại Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 2000 m2 1,55 triệu/m2
      Bán đất thổ vườn đường bê tông ấp Thuận Hòa, xã Long Thuận (sắp lên P.).+ Đường bê tông 2m, DT 2000m2 (Ngang 49 x Dài 40m). Thích hợp phân lô.Giá: 3 tỉ 100...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường Tình Quang - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Lô. Đất đẹp view sông Đuống tại tổ 1 _P. Giang Biên_Long Biên - thành phố Hà Nội.DT: 60m2 MT: 6.5m hướng Tây Tứ Trạch.Chỉ với: 3.6 tỉ có thỏa thuận. Sổ...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 340 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,84 tỷ

      25.84 tỷ 340 m2 76 triệu/m2
      Lô J - DT ngang 20m dài 17m, đường 16m.- Đông Nam, lô sạch đẹp, không vướng cống và tụ điện.- Mặt sông thoáng mát, hiện tại toàn khu rất hiếm sp khu...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô D5.DT: 80 mét vuông.Ngang 5, dài 16.giá siêu mềm đầu tư: Chỉ 1 tỉ 650 tr.Sổ sẵn, NH hỗ trợ cho vay.===================Vị trí đất...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!