Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 540 triệu

      540 triệu 120 m2 4,5 triệu/m2
      Siêu phẩm tại Bắc Giang.- Hơn 500 tr.- bìa đỏ vuông nét.- Đường xe tải tránh.- Quy hoạch 4 cầu lớn nối Bắc Ninh - Bắc Giang - Hải Dương.- Bám trục đường...
      Xã Đồng Phúc, Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán gấp nền đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Đất khu đô thị Công Nghệ FPT Đà Nẵng, DT 105 mét vuông.- Vị trí đất đối diện khu công nghệ FPT Complex Đà Nẵng.- Đường sát ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa.-...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp giá rẻ, gần công viên KDC Hòn Xện, P. Vĩnh Hoà, TP Nha Trang.- Vị trí miếng đất: KDC Hòn Xện, gần bên chợ, cách biển tầm...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Đỗ Nguyễn Thanh Hùng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Đan Phượng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Cần bán ô đất DV Tân Tây Đô.Giá 7x tr/ mét vuông.DT 52 mét vuông.Tây Nam.hotline 0944 974 ***
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      KDC đông Đúc tiện ích chợ gần trường học, gần cầu Nguyễn tri phương .
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Ba Vì - Ba Vì - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5400 m2 1,15 triệu/m2
      - Bán nền đất 5400m2 view đẹp nhất khu Hợp Sơn - Xã Ba Vì - Huyện Ba Vì - TP Hà Nội.- Tổng DT 5400m2 có 4157m2 trong sổ (400m2 thổ cư) và 1300m2 đất khai...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 69 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,04 tỷ

      11.04 tỷ 69 m2 160 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán 2 mảnh đất đẹp - Giá rẻ Bình Khánh (Q2). Nay có việc gia đình cần bán nhanh!* Lô 1.- DT: 5x14 công nhận 69,1m2. Đất đẹp vuông vắn...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 95 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      - DT: 94,6 mét vuông.- Giá: thương lượng.- Sổ sách bao chuẩn, đc hỗ trợ xin giấy phép XD.- Vị trí đẹp KD hàng ăn, gần chợ, gần P., gần trường. MT...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      70 mét vuông MT 5m đường 8m.60m ra tới đường lớn DH10 (19m).Đội 7 Thôn Cầu Sông, Tân Xã, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội, hạ tầng siêu đẹp.Chỉ 1 tỉ x, x...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền 129 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 129 m2 27,14 triệu/m2
      Chính chủ bán 129.3 mét vuông đất SĐCC tại tổ 4 P. Cự Khối, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, MT = hậu = 5m, hướng ĐB, ngõ thực...
      Tổ 4, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Gấp gấp kẹt tiền bán nhanh 120m2, cách trục liên xã Quảng Long 50m.DT 6,78 x 18,28m, full thổ.Giá chỉ 5tr/m2 thỏa thuận.Cư trả giá là bán, bán giá cực ...
      Xã Quảng Long, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      khu đô thị Mỹ Gia - Gói 2 Nha Trang.Lô nhà phố thương mại 150 mét vuông (7.5x20) Đông Bắc.Tiếp giáp đường số 35 rộng 27m.Vỉa hè rộng hơn 5m.Giá...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 125 m2 15,52 triệu/m2
      nền đất đẹp cho người định cư xây nhà - giá mềm cho NĐT.- Trục song song nhà phố thương mại Infinity.- DT đất: 125m2 - ngang 5 dài 25m.- Đường 5.5m vỉa...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 217 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 217 m2 7,79 triệu/m2
      Đất siêu đẹp nằm vị trí đắc địa khu kinh tế Vân Phong.Lạc Bình, Ninh Thọ, Tx. Ninh Hoà, Khánh Hòa.DT: (6,2x35) 251 m2 thổ 60m2.Giá: 1, x tỉ.gọi ngay: Mr...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 1017 m2, mặt tiền 53m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1017 m2
      DT 1017m2 trong đó có 245m2 đất ở lâu dài.Hai MT 1 MT 53m 1 MT 13m.Đối diện là bảo tàng cổ vật rất to đẹp.Sát cạnh là cao đẳng y tế cuối tuần sinh viên về...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án tại Đường Nguyễn Xiển - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất đường Nguyễn Xiển, Q. 9.Gần vin, cạnh sông.Khu văn minh, có công viên riêng, điện, nước âm (có hình thực tế tại khu đất).Có SHR sang tên...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 73 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 73 m2 10,28 triệu/m2
      💥 bán ngay nền đất73m giá 750 tr rẻ nhất khu vực. 🌼cách công nghệ cao 1km🌼gần trường cấp 1 đường rộng thênh thang💥cách đường tỉnh lộ 420 - 300m💥cư ...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 8m tại Xã Minh Hưng - Bù Đăng - Bình Phước, giá 535 tr

      535 triệu 1000 m2 0,54 triệu/m2
      Đất bình phước view nghỉ dưỡng giáp sông . Với khí hậu mát mẻ cây xanh ,cảnh quang môi trường ,con người tạo ra môi trường sinh thái gần như là bao trùm...
      Xã Minh Hưng, Bù Đăng, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!