Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 2 m2, mặt tiền 13m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 280 tỷ

      280 tỷ 2 m2 140000 triệu/m2
      Bán đất xây cao tầng MT 161 trần não P. Bình An Q2 Dt2200 mét vuông chỉ 280tr/ mét vuông Luyến 0909 039 ***- Vị trí 161 Trần Não, P. Bình An, Q....
      161, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Anh Trai mình cần bán 100m2 đất tái định cư Nam tỉnh lộ 420, Thôn Vân Lôi, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hn. Nằm sát Khu CNC Hòa Lạc.Đất cực đẹp view hồ và...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 78 m2 69,24 triệu/m2
      + Bán 78 mét vuông đất Phúc Lợi, Long Biên, đường thông oto tránh, KD.+ Sát trường cấp 1,2,3 Phúc Lợi, trường Chu Văn An, khu chợ Phúc Lợi, vin... +...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán KĐT Tây Dĩnh Trì ( Tên Thương Mại Bavella Green Park ) Vị Trí Thôn Riễu, Xã Dĩnh Trì,P. Dĩnh Kế, TP Bắc Giang._ Tổng Diện Tich Dự Án 12,5ha, Gồm...
      Xã Dĩnh Kế, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang
      K
      Trịnh Trung Quốc Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 597 m2, mặt tiền 20m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 47,16 tỷ

      47.17 tỷ 597 m2 79 triệu/m2
      Vị trí víp đắc địa góc Minh Mạng đối diện Võ Nguyên Giáp.DT 597 mét vuông ngang 20m.Đông Nam.Giá chỉ 47 tỉ có thỏa thuận cho khách thiện chí.bìa đỏ...
      Đường Minh Mạng, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 1811 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 1811 m2 2,55 triệu/m2
      Kim Lập - DT 1811 m2 - Giá phân phối: 4,6 tỉ.- MT bám sông 25m, sâu hơn 70m nở hậu. Đường rộng 10m. Cách đường 12B = 100m, Thủ đô Hà Nội...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 1m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm cần bán ngay - chỉ với 800 tr đã sở hữu đc 120 mét vuông tại thị trấn Long Thành, Đồng Nai.Chiếu khấu cao lên...
      Đường 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai
      T
      Mua Bán Đất Nền Long Thành - Phạm Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Hiện tại, chính chủ cần bán nền đất liên kế KĐT Thanh Hà Cienco 5. nền đất có vị trí nhìn vào khu trường học đã đc xây dựng và đi vào hoạt động.Vị trí:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền 54 m2, mặt tiền 4m tại Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 54 m2 13,89 triệu/m2
      Tôi nợ nần cần bán ngay lô đất ở đường Đồng Tâm, Trung Chánh, Hóc Môn.DT: 54m. Ngang 4m dài 14m.Giá chốt 750 trSổ riêng bao sang tên công chứng.KDC ở xung...
      Đường Đồng Tâm, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 114 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 114 m2 15,36 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất đường số 10 A khu dân cư Tân Đô Đức Hòa.Dt 6 x 19 =114  mét vuông.Giá: 1 tỉ 750 tr chủ thu về, thuế 10 tr.sổ ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường 10A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 760 triệu

      760 triệu 120 m2 6,34 triệu/m2
      MT đường Dương Thị Hai sát ủy ban nhân dân xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An. Đầy đủ tiện ích xung quanh di chuyển trong vòng bán kính 500 như: ủy ban nhân...
      Đường Dương Thị Hai, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp nền đất 124 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú An - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 124 m2 9,28 triệu/m2
      Bán đất Phú an bến cát giá công nhân.Dt 6x20 nở hậu 6,5m tc 70m.Cách nhựa 300m.Xung quanh công ty nhiều.Giá 1ty150 tl.gọi ngay 0384 329 *** luyến.
      Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp lô góc đường Số 13 KĐT Hà Quang 2 đối diện TTTM.Giá chỉ 65 tr/ mét vuông.- Vị trí: Góc 2 MT đường Số 13 và 4A, cạnh ngã 4 đường Số 4, đối...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 112 m2, hướng Tây tại Bãi Thơm - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 783.79 tr

      783.79 triệu 112 m2 7 triệu/m2
      🔥𝐂𝐇Ỉ 𝐕Ớ𝐈 𝟔𝐓𝐑/𝐌𝟐 - 𝐒Ở 𝐇Ữ𝐔 𝐍𝐆𝐀𝐘 ĐẤ𝐓 𝐍Ề𝐍 𝐁Ã𝐈 𝐓𝐇Ơ𝐌 𝐏𝐇Ú 𝐐𝐔Ố𝐂 🔥✔️ sổ hồng riêng thổ cư riêng từng nền, pháp lí minh bạch, an tâm...
      Đường Đường Dương Đông - Bãi Thơm, Xã Xã Bãi Thơm, Huyện Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      lô đất không thể bỏ lỡ vị trí đất để KD hoặc xây nhà ở đẹp tuyệt như khu dân cư An Sương.Duy nhất 40 lô độc nhất vô nhị - nằm trong quỹ đất 66ha 3000 nền...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 460 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 460 m2 6,42 triệu/m2
      Vị trí: Cách QL 1 50 mét, liên kế Bàn Cờ Cam Đức.DT: 460m2 có 100m2 thổ cư.Mặt đường bê tông 7m.Giá chỉ 2.9x tỉ.Bằng chuyên BDS Cam Lâm đất dân, hỗ trợ...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 86 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 86 m2 70,94 triệu/m2
      ⚡ĐẤT ĐẸP XÂY NHÀ LÝ TƯỞNG- KHU NHIỀU căn biệt thự SANG CHẢNH- GẦN CÔNG VIÊN⚡️Bán đất Vip nhất Đường Linh Trung, P Linh Trung, Thủ Đức.- Đường ôtô tải tới...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 88 m2 9,66 triệu/m2
      Lô góc 2 MT 88 mét vuông tại khu Cộng Hòa - Phù Linh - Sóc Sơn, đường 6m oto quay đầu giá chưa đến 10tr/ mét vuông.Thông tin thửa đất:- DT:...
      đường Đền Gióng, Xã Phù Linh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!