Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 5200 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 5200 m2 0,18 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh 5200 mét vuông đất bằng phẳng, cư dân ở xung quanh gần thị trấn Định Quán giả rẻ bèo chỉ 900 tr trọn sổ.DT: 5200 mét ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất ngay cổng sau công ty Bouchen, đường Nguyễn Thị Tồn chỉ 1,8 tỉ.+ Vị trí: Đường Nguyễn Thị Tồn đường oto thông bàn cờ.+ Đối diện cổng sau công ty...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 300 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 300 m2 5,74 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ở KĐT công nghiệp Mỹ Phước 3, Thới Hòa Bến Cát, Bình Dương.Đất tôi 300m2(10x30) thổ cư 100 phần trăm (SHR tôi đứng tên).Đất tôi đã...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 3 m2, mặt tiền 83m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 3 m2 626,67 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp, cách HL 39 chỉ 500m. Ngay khu đô thị Suối Tiên Garden.Vị trí: Tại Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hoà.DT: 2890m2...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 2177 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 267 tr

      267 triệu 2177 m2 0,13 triệu/m2
      Trả trước 80 TRIÊU, mỗi tháng GÓP 13 tr không LS (tổng 267tr)12 tháng sau KH sẽ cầm trong tay sổ hồng riêng 2177m2 đất vườn xã sông luỹ, bắc bìnhGần cư ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp mảnh đất 90 mét vuông nằm kế bên NH Sacombank phạm văn hai bình chánhDT: 5 x18m=90 mét vuông Giá 1ty400 Sổ riêng, bao phí...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cấp nhà hẻm 4.5m thông oto 181,6 ( mét vuông).- Hẻm 252, QL 1K, KP1, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức.- Cách ngã 4 Cầu Vượt Linh Xuân: 1,5 kilomet.- DT:...
      252, Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,84 tỷ

      2.84 tỷ 63 m2 45,08 triệu/m2
      Chính chủ e cần bán nền đất đẹp gần công viên Kim Quy, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.DT 62,8m2.Mt 4,50m. vuông vức.Đường trước đất 3,5m oto đỗ cửa.Cách công...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Một lô duy nhất DS 12 khu dân cư Hiệp Thành 3.DT 5x20 TC 100 phần trăm.Giá chỉ 4,5 tỉ.
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 104 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,26 tỷ

      4.27 tỷ 104 m2 41 triệu/m2
      CC cần bán gấp nền đất Ngọc Giang. Vĩnh Ngọc. Đông Anh. HN. DT 100m2 giá cực mềm cho quý NĐT tiềm năng. Tặng ngay nhà 3 tầng đang cho thuê 4tr/1tháng chỉ...
      Đường Ngọc Giang, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 209 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 209 m2 35,89 triệu/m2
      Chính chủ gia đình tôi cần bán mặt đường QL 21. 2 mặt giáp resort Asean view sân sân golf cực đẹp. Đường QL 21 mở rộng mỗi bên 28m (GĐ 1). Xung quanh nhiều...
      Đường Quốc lộ 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
      0
      Việt Nguyễn 0936118239 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      Mặt ngõ tương đối rộng như phố - KD đỉnh - vị trí tuyệt đẹp - khách mua xây hotel tuyệt vời - ở sướng.+ Vị trí siêu đẹp, nhà mặt hồ điều hoà, đường rộng...
      Đường Ngô Gia Khảm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 86 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 86 m2 8,14 triệu/m2
      Nền đẹp, rộng, thoáng, view công viên và Chợ Đêm.- Nền đẹp, kế nền góc.- hạ tầng giao thông hoàn thiện.- Thuận tiện: KD, mua bán, văn phòng,...- pháp ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 926 m2, mặt tiền 13m tại Long Hòa - Gò Công - Tiền Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 926 m2 2,16 triệu/m2
      giá 2 tỉ thỏa thuận cho 926m2 đất, MT đường nhựa, thuộc xã Long Hoà, TX Gò Công, Tiền Giang.+ DT 926m2 (13m x 70m), 673m2 đất CLN + 253m2 đất lúa.+ pháp ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Long Hòa, Gò Công, Tiền Giang

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 760 triệu

      760 triệu 120 m2 6,34 triệu/m2
      MT đường Dương Thị Hai sát ủy ban nhân dân xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An. Đầy đủ tiện ích xung quanh di chuyển trong vòng bán kính 500 như: ủy ban nhân...
      Đường Dương Thị Hai, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 242 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 242 m2 6,2 triệu/m2
      Bán Đất Gần KDC, xí nghiệp, trường học, tiện ích xung quanh. DT 5*50, thổ cư full, 1tỉ500tr thỏa thuận.
      Xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT đường Bùi Thanh Khiết , Tân Túc , Bình Chánh, Tp HCM.Gần các tiện ích như trường cấp 3 Bình Chánh,BV huyện bình chánh , chợ...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 650 triệu

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Tại Di Linh, tỉnh Lâm Đồng nhiệt độ quanh năm chỉ trên dưới 20 độ C, đồi núi trùng điệp, phong cảnh hữu tình sẽ là địa điểm lí tưởng để chúng ta lựa chọn và...
      Xã Tân Châu, Di Linh, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!