Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 320 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 320 m2 49 triệu/m2
      mảnh đất đẹp trong khu dân cư Kiến Á- DT: 16m x 20m - 320 m²- Đang cho thuê làm xưởng Gỗ - 8 tr/ tháng- Đối diện khu dân cư Global Nam Rạch Chiếc- Tiện...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 600 tr

      600 triệu 130 m2 4,62 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT nhựa 782 tổng 130 mét vuông.Ngang 5x29m full thổ cư kẹt tiền bán ngay.Ai thiện chí chính chủ mua alo em miễn tiếp cò lái.
      Đường 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 533 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 533 m2 3,48 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có 15x35m full thổ cư MT nhựa. sổ hồng. Giá 1.850 tỉ.Vị trí: Ấp Phước Đông, Xã Phước Thạnh Huyện Gò Dầu Tỉnh Tây Ninh.DT: 15x35m full thổ...
      Ấp Phước Đông, Đường 782, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 206 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 206 m2 46,12 triệu/m2
      Bán đất MT Nữ Dân Công:- DT 5x41.- Giấy tờ đầy đủ, sổ hồng riêng công chứng ngay.- Gần chợ đông đúc, thích hợp buôn bán KD.- thỏa thuận sâu cho khách...
      Nữ Dân Công, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      - Gia đình tôi muốn bán nền đất liên kế A2.4 Lk 9 ô số 9 vị trí nền đất rất đẹp, đường trước nhà rộng 25m view thoáng, thuộc khu đường vip khu A tại dự...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Đường trước nhà lộ giới 8m thôngDT 90 mét vuông thổ cưpháp lí: sổ hồng, công chứng ngayGần chợ bình tr, trường học, NH, công viên, hướng vào khu đô...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 10464 m2, mặt tiền 127m tại Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 13,6 tỷ

      13.61 tỷ 10464 m2 1,3 triệu/m2
      Tôi cần bán 10,464 m2 đất trồng cây lâu năm đường ô tô, xã Bình Đức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long Anđất lên đc thổ cưngang 127m dài 81,8mđường đá ô tô...
      Đường ĐT 816, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 120 m2 17,09 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần nền đất 120m2 giá chỉ 2.05 tỉ, có sẵn phần móng đã xây xong.DT 120m2, ngang 6m dài 20m.Có 2 MT, đường trước 5.5m, đường sau có...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 350 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 350 m2 5,4 triệu/m2
      Cần bán ngay đất KP 5, P. Minh Thành, TX Chơn Thành, Bình Phước.- DT: 10x35 =350m2.- Thổ cư: 100m2.- pháp lí: sổ hồng riêng sẵn, công chứng ngay.- Vị...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 3636 m2 tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 3636 m2 2,62 triệu/m2
      Cần bán nền đất vườn gần sông Hồ Chí Minh Xã Trung An Củ Chi.- DT: 3636 m2 đất trồng cây hàng năm, hiện trạng đất trống đã có hàng rào,- Vị trí cách...
      Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      CG: Nền khu Chiến Thắng 81m2 lộ giới 30m. Giá: 3,5 tỉ (thỏa thuận).DT: 4,5x18 (81m2) ODT.HƯớng: hướng Đông Nam.Nằm trên trục đường chính 30 khu CHIẾN...
      Đường A1, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      E đang có chị chủ nhờ bán lại lô ngoại giao view thẳng quảng trường Tấn Đức Central Park, gần hồ giá rất tốt ạ - gọi em Duy: 0847 755 ***.Ngoài ra em còn có...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Sở hữu đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 11m tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      giá: 5 tỉ 900.DT: 114m2 (ngang 11.6m, dài 12.4). Thực tế 165m2.Vị trí: Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P7, Đà Lạt.Kết cấu: Đất trống.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Ưu...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2 , giá tốt

      Thỏa thuận 132 m2
      Quy hoạch hiện đại chuẩn Singapore bởi VSIP, hạ tầng hiện hữu 100 phần trăm.Dự án có sông Phong Niên Hạ uốn quanh.Công viên cây xanh lên đến 3,6 ha.Có...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Bán nhanh nền đất 98 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,01 tỷ

      2.01 tỷ 98 m2 20,5 triệu/m2
      Cần bán 98 mét vuông đất view hồ tại Bá Khê, Liên Nghĩa, Văn Giang.MT 5m, sâu 20m, Đường trước mặt 3.5m.Cách chợ ~ 250m.Cách tỉnh lộ 379 ~...
      Đường DH205, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 960 m2, mặt tiền 16m tại Giồng Trôm - Bến Tre, thỏa thuận

      Thỏa thuận 960 m2
      Nền MT QL 57c Sơn Phú giồng trôm bến tre Dt : 960  mét vuông ( 16 x 60 ) Thổ cư 50 m ( có 2 nền liên kế nhau )Hướng Tây Cách trung tâm thành phố...
      Đường ĐT 887, Xã Sơn Phú, Giồng Trôm, Bến Tre

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 600 m2, mặt tiền 20m , giá 58 triệu

      58 triệu 600 m2 0,1 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường Phạm Văn Đồng khu đô thị mới Vĩnh Hoà - Nha Trang- Lô 66 + 67 + 68 + 69 - Khu 6 - Dt: 1198,6 mét vuông ( ngang 40m )-...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay miếng đất thổ cư 120 mét vuông gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Bà Điểm, Hoc Môn. Giá 1tỷ570 thỏa thuận- Chính chủ cần bán mảnh...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!