Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Bán đất Vsip1 An Phú Thuận An.Dt 90m2 ngang 5m.Đường thông buôn bán.Giá 3ty5 tl.contact 0908 178 *** quân xem đất.
      Dự án VSIP 1, Đường D20, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 778 triệu

      778 triệu 81 m2 9,61 triệu/m2
      Môi trường sạch đẹp, vị trí đắc địa, đầy đủ tiện ích đầu tư hay dùng để xây nhà ở đều hợp lý. Đặc biệt là chủ rất thiện chí bán
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán đất cặp đường Linh Đông Phạm Văn Đồng Thủ Đức.Đất nằm trong KDC đầy đủ tiện ích, cư dân đông vì chủ kẹt tiền bán nhanh.Lô 5x20m hẻm nhựa 7m Linh Đông....
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 110 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 110 m2 16,91 triệu/m2
      Cách Hội An chỉ 4  kilomet.Dự án có quy mô 106 hec ta chia làm 3 GĐ.GĐ 1: 19 hec ta đã hoàn thiện bàn giao sổ, cư dân hiện hữu.GĐ 2: 46 hec ta hạ...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 93 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 749 tr

      749 triệu 93 m2 8,06 triệu/m2
      Vị trí cực kì tốt, thích hợp cho a/c về đầu tư, KD. Khu vực cư dân đông đúc, cực kì an ninh.- Vị trí ngay MT đường Tân Liêm, xã Phong Phú, Bình Chánh, Tp ...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 469 m2, mặt tiền 25m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 469 m2 8,5 triệu/m2
      Chính chủ em bán mảnh đất 469 mét vuông tại thành phố Hà Nội trong đó có 120 mét vuông thổ cư xây căn biệt thự nhà vườn siêu đẹp tiềm năng...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 117 m2 15,81 triệu/m2
      Quá hot - cơ hội sở hữu đất nền bìa đỏ khu đô thị mới Xuân Hoà giá chưa từng có.Bán miếng đất nền sẵn bìa đỏ sang tên khu đô thị mới Xuân Hoà - điện,...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Đông tại Đường Số 11 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,25 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư An Thạnh đối diện KĐT Waterpoint bìa đỏ.DTKV: 4x20 hướng Đông (lệch Bắc).Số 208 đường số 11.Giá: 2.260 tỉ.Quy: 0931 921 ***
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Số 11, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,32 tỷ

      8.32 tỷ 77 m2 108 triệu/m2
      Cực đẹp!Đất Thanh Am phân lô vỉa hè KD ô tô tránh, MT khủng gần đường 40m kết nối Đặng Vũ Hỷ đi KĐT khai sơn city.DT 77 mét vuông.MT 5.9m.Đông ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 10000 m2, mặt tiền 16m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 10000 m2 0,16 triệu/m2
      Team của mình đang giữ nguồn 14 thửa đất có DT từ 1000m trở nên cần tìm khách mua hoặc hợp tác.Vị trí: Sát sông và gần sông La Ngà và Hồ trị an.Cách QL 20:...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán nền đất Stella Mega City, 110 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 110 m2 19,55 triệu/m2
      Ngợp ngợp - kèo ngợp này đẹp khu Ngân Thuận hiện nay, vị trí thuận tiện đầu tư, giá rẻ hơn giá hẻm 2m của Ninh Kiều luôn ạ.DT chuẩn 5x22.pháp lí SHR.Hướng...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Thanh lí gấp đất đường Phạm Huy Thông, P. 6, Gò Vấp+ Vị trí đất trên MT Phạm Huy Thông giao với Dương Quãng Hàm ngay MT góc phù hợp xây dựng KD buôn bán và...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án tại Đường Cây Gõ - An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Cần tiền gấp nên bán rẻ mảnh đất KDC xã An Phú huyện Củ Chi 16x53m (nở hậu 18m) công nhận 1001.4 mét vuông.Đường Cây Gõ vô tới đất 400m, cách ngã ba...
      Đường Cây Gõ, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu công nghiệp Yên Phong, 115 m2, mặt tiền 5m , giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 115 m2 16 triệu/m2
      Hiện em có mấy suất đấu giá , giá rẻ dự án Đất đấu giá Văn Phú Yên phong cần bángiá: 16tr/m2DT: 115m2MT 5mBán đất không bắt xây đã có bìa đỏ từng lôĐiện...
      Dự án Yên Phong Bắc Ninh, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 115 m2 10 triệu/m2
      Cần bán đất sổ hồng thổ cư, đất ở lâu dài.Bán kính 1 kilomet có chợ, giáo xứ, trường học. KDC. Cách khu công nghiệp dầu giây chỉ 3P xe máy.Trục...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 63 m2 tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 63 m2 71,43 triệu/m2
      Hàng siêu nóng.Chính chủ bán 2 lô mặt đường Bạch Thái Bưởi cực hiếm, TĐC Cây Đa GĐ 2.Dtmb: 63m2 ngang 4,5m.Vị trí đắc địa, vỉa hè 12m view công viên, tiện...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 812 triệu

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      Nằm gần các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom, Coopmart,... Trường học quốc tế từ cấp 1 đến cấp 3, tiện ích mọc nhiều như là chợ, Bách Hóa Xanh,...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 24 triệu

      24 triệu 500 m2 0,05 triệu/m2
      + khu đô thị Khai Sơn, Thuận Thành, Bắc Ninh nằm ở vị trí liên kế, cách trung tâm thành phố Hà Nội 15 kilomet về phía hướng Đông Bắc. khu đô ...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Hồng Hạc - Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!