Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 109 m2 tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 600 triệu

      600 triệu 109 m2 5,51 triệu/m2
      Cắt lỗ mảnh đất ngay khu công nghiệp Tam Phước. TP Biên Hòa.DT 109m2, giá chỉ 600tr bao sang tên.Ngay KDC hiện hữu. Đường nhựa rộng mênh mang.Giá quá...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Bán nền ngôi nhà phố dự án Nam Rạch Chiếc Q. 2.- Giảm 2 tỉ bán gấp.- Bán nền ngôi nhà phố dự án Nam Rạch Chiếc, P. An phú TP Thủ Đức (Q2 cũ).- DT: 5 x...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 690 tr

      690 triệu 115 m2 6 triệu/m2
      Bán đất Gò Dầu MT nhựa rộng 8m gần trường học cấp 2 Phước Thạnh.+ đc: Ấp Phước Bình, Xã Phước Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh, Tp. Tây Ninh.+ DT: Ngang 5 dài...
      Ấp Phước Bình, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp nền đất 840 m2, mặt tiền 24m tại Vạn Yên - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 840 m2 6,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường 334, cách Casino Vân Đồn 2 kilomet, đất MT đường rộng 44m.Cạnh khu nghỉ dưỡng phức hợp Casino của tập đoàn Sun Group.Tiện xây...
      Đường 334, Xã Vạn Yên, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 103 m2 25,25 triệu/m2
      Nắm chủ lô MT Bình Thái 4 kẹp kiệt bên hông - Hoà Thọ Đông - Cẩm Lệ.- Đường 6m, 2 oto tránh nhau.- DT: 103 mét vuông (ngang 5.8m).- Hướng: hướng Tây ...
      Đường Bình Thái 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2, hướng Đông-Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 125 m2 21,2 triệu/m2
      Đất dự án Lakeside.mảnh đất kẹp công viên cây xanh lối đi bộ 5m.DT lớn 125m2, ngang 5m.Đông Bắc mát mẻ.a/c thiện chí gọi ngay xem đất.
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 240 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán đất nền khu dân cư Phú Lợi, MT đường Nguyễn Văn Linh & Phạm Thế Hiển, Q8.- Đường trước đất 12m.- DT 10 x 24m = 240m2.- Có sổ hồng riêng, xây nhà đc...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 540 m2, hướng Đông - Nam tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 540 m2 4,36 triệu/m2
      Bán đất MT QL55 Bình Châu, cách uỷ ban xã Bình Châu 200m,Cách chợ Bình Châu 500m.Cách suối nước nóng 2 kilomet.Cách biển chỉ 5 ph chạy xe.SHR từng nền...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 106 m2, mặt tiền 5m , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay đất MT đường T5 khu đô thị An Bình Tân đã có SHR cá nhân lô sạch đẹp✅ Đường rộng 13m, cư dân đông đúc✅ DT 100 mét vuông ngang 5m✅...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 265 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 265 m2
      Chính chủ cần bán gấp lô góc và lô ống bên cạnh đường Phạm Xuân Ẩn và Thanh Lương 24 giá rất rẻ. thỏa thuận cực sâu nếu khách thiện chí.Vị trí đắc địa gần...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 39 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 39 m2 60 triệu/m2
      Nhỉnh 2 tỉ sở hữu ngay thửa đất 39m2 oto đỗ cửa tại Phúc Đồng, Long Biên. Đất gần ngay hồ Sài Đồng, Phúc Đồng, Long Biên. Vị trí vô cùng đắc địa oto đỗ cửa,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Đất ngay khu chế xuất Linh Trung 2, ngay KCN Đồng An 1.nền thổ cư 100 phần trăm, đã có sổ hồng, xây dựng tự do.Khu dân đông, khu vực cư dân mới...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      KĐT sinh thái Nam Hòa Xuân là một trong hòn đảo nhỏ sống trong lòng TP bao gồm tất cả tiện tích xung quanh: Trường học, BV, công viên, khu vui chơi giải...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 225 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 225 m2 7,34 triệu/m2
      Dt: 5x50x50 tc Nằm MT đường nhựa Lớn 32mĐặc biệt là:gần KDT Phúc Hưng,Gần KCNGiá chỉ hơn 1 tỉ (bao sang tên) Với nhiều chiếc khấu cho NĐT tặng ngay 1 chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 280 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 280 m2
      Bán nền giá đầu tư DT 280 mét vuông, dãy C đường 13m, dự The Diamond Park Mê Linh - TP Hà Nội - contact xem vị trí lô 0967 522 ***.Bảo Ngân Land...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trí Yên - Cần Giuộc - Long An, giá 570 tr

      570 triệu 105 m2 5,43 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Trí Yên cách công ty giày FuLuh 500m- Đường trước đất 6m, vỉa hè một bên 1,5m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ dàng lưu...
      Đường Trí Yên, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 110 m2 12,5 triệu/m2
      Gia đình ngộp NH, cần tiền nên bán ngay 3 miếng đất trong dự án Long Thành Air Port City, gần sân bay Quốc Tế Long Thành, Đồng Nai.- Lô MT đường Tân Hiệp:...
      Dự án Long Thành Airport City, Đường Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền tại Đường 27/4 - Phước Hưng - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Cần bán 2 miếng đất liên kế MT đường 27/4 P.Phước Hưng.TP-BÀ RỊAKhu đông cư dânXung quanh tích hợp nhiều tiện íchDT: Lô1:5x35m có 100m thổ cư ...
      Đường 27/4, Phường Phước Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!