Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Dương Kỳ Hiệp - 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 720 triệu

      720 triệu 120 m2 6 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất ngay BV Quân Y Sóc Trăng MTĐ Dương Kỳ Hiệp, P. 2, Sóc Trăng.DT: 6x20m.Đường rộng 12m thông thoáng, cư dân đông đúc. Gần trường học,...
      Đường Dương Kỳ Hiệp, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán đất nền 1044 m2, mặt tiền 36m, hướng Đông - Bắc tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1044 m2 1,63 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất 1004 mét vuông = 36x29m, 100 mét vuông nền thổ cư, giá rẻ nhất.nền đất nằm KDC hiện hữu sát nhà dân, gần...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 130 m2 29 triệu/m2
      Lô 130m2 Gói 5 Thái Hưng vị trí đẹp ngay Võ Nguyên Giáp chỉ 29tr/m2.-DT: 130m2 (ngang đẹp 6,5met).Vị trí gần ngay cổng Thái Hưng, sát công viên, 2 bên xây...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, 101 m2 tại Điện Bàn, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 101 m2 17,63 triệu/m2
      KĐT Ngân Câu Ngân Giang.1. Lô 2 MT 101m2. Giá 1,78 tỉ.2. Lô 2 MT 145m2. Giá 2,2 tỉ có TL.KDC đông, tiện KD buôn bán.Cách chợ Điện Ngọc 400m.Gần ĐH Nội Vụ.
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 102 m2 23,04 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền Cần Bán nền đất đẹp KĐT FPT City Đà Nẵng. nền đất 2 MT trước sau đối diện trường đại học FPT và Trường mầm non FPT . Giá 2,35 tỉ -...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 220000 m2, mặt tiền 200m tại Xã Long Tân - Phú Riềng - Bình Phước, giá 15 tỷ

      15 tỷ 220000 m2 0,07 triệu/m2
      Mình đang ở nước ngoài, ace quan tâm call ngay qua zalo, viber, whatsapp 0918 894 ***. Thanks ACE.- Bán đất cụm công nghiệp Bù Nho, Long Tân Phú Riềng. Phú...
      Xã Long Tân, Phú Riềng, Bình Phước.

      Cần bán ngay đất nền 183 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,04 tỷ

      6.04 tỷ 183 m2 33 triệu/m2
      Bán 3 lô liên kế đường ô tô Nguyễn Quyền, gần chợ Vĩnh Hải, bến xe Phía Bắc.- DT: 50m2, 50.2m2, 83.2m2 (mỗi lô ngang 3m).- Hướng Nam. Hẻm ô tô rộng 4 -...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Quang - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 350 tr

      350 triệu 100 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Điện Quang BT 4m lễ mỏi bên 1m. Cây xanh điện đường đầy đủ.Vị trí: KDC đông đúc, gần chợ trường cấp 1.Giá ra đi chỉ hơn 300 sập hầm...
      Xã Điện Quang, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 153 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 153 m2 9,29 triệu/m2
      Chia nhỏ vốn đầu tư Sinh lời không giới hạn.Nền đã có sổ.Chia đều TT từ 48 - 60 tháng.Hưởng CK lên đến 1 tỉ.Vị trí đắt giá ngay trung tâm TP Vị Thanh.Sở...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      MỞ BÁN ĐẤT NỀN KHU NAM SÀI GÒN CÁCH PHÚ MỸ HƯNG 20 PHÚT, GIÁ CHỈ TỪ 25TR/M2. LH:0919167378.

      Thỏa thuận 120 m2
      ĐẤT NỀN DỰ ÁN T&T CITY MILLENNIA ĐẠI ĐÔ THỊ 267HA. – Vị Trí: Long Hậu, Cần Giuộc, Long An. – Cách trung tâm Phú Mỹ Hưng 20 phút, cách trung tâm quận 1...
      Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      * Chính chủ bán ô đất 100 m2, full bìa đỏ, tặng kiot có sẵn!* nền đất nằm trên trục đường tỉnh 310, cách KCN I, bá thiện II, ~ 600m và thăng long III ~...
      Đường 310, Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền dự án 69 m2 tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất tổ 10 thị trấn Quang Minh. miếng đất nằm trên trục chính của tổ oto tránh MT lớn KD đc.
      Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 58 m2, hướng Đông - Nam tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 58 m2 232,76 triệu/m2
      Bán 58.2 mét vuông đất mặt đường Phú Xá - Phú Thượng, vỉa hè 4m, KD các mô hình, VP, toà nhà...Mặt phố Q. Tây Hồ, hạ tầng đồng bộ, khu vực phát...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 208 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 36,4 tỷ

      36.4 tỷ 208 m2 175 triệu/m2
      Cần bán ngay đất An Phú An Khánh, vị trí đẹp, giá siêu mềm.Khu B:- 10m x 20m, đường 12m, 210tr/m.- 10m x 20m, đường 18m, 260tr/m.- 20m x 20m, đường 18m,...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán nền đất đường Thanh Lương 32, đất sạch đẹp.+ Nằm song song với đường Mai Chí Thọ, KDC đông đúc.+ Con đường thoáng mát, sạch sẽ, xung quanh nhà cửa...
      Đường Thanh Lương 32, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 98 m2 tại Đường 15B - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 98 m2
      - Nằm gần các tiện ích, gần KĐT Phú Mỹ Hưng, Công viên Hồ Bán Nguyệt, các siêu thị, shop tiện lợi, gần trường học,Thích hợp đầu tư sinh lời.Cần bán nhanh...
      Dự án KDC ADC Phú Mỹ, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 7m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 125 m2 18,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại Golden Hills, đường 7.5m, Đông Nam.* Lô: B2 - 34 - X.DT: 125m2.- Đường: 7.5m; View kênh.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá: 2tỷXX.liên lạc:...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + Chủ cần tiền bán gấp lô liên kế Thanh Hà Cienco 5 Mường Thanh, giá chỉ 4.5tỉ. DT 100 mét vuông, HDMB NH hỗ trợ 70 phần trăm giá trị đất cùng...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!