Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 117 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 117 m2 58,12 triệu/m2
      Bán đất hẻm rộng 8m oto tránh chỉ nhỉnh 50tr/ mét vuông đường Làng Tăng Phú, Tăng Nhơn Phú A tp Thủ Đức (q9 cũ)+ Đất trống tích 117 mét vuông...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 240 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 240 m2 40 triệu/m2
      Tôi đang có 1 lô căn biệt thự Thanh Hà, phân khu b1.1. phân khu đc cấp phép xây dựng.biệt thự có DT 240 m2. Dãy BT05.Ai cần pm sớm, giá bán gấp!
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 172 m2, mặt tiền 7m tại Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 172 m2 18,49 triệu/m2
      Bán đất KQH Vinh Vệ đường số 2 giá đầu tư.- DT: 172 mét vuông bề ngang 7,5m kẹp mương 2 mặt thoáng.- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ. Đường quy hoạch...
      Đường Số 2, Xã Phú Mỹ, Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay nền đất 626 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 626 m2 11 triệu/m2
      Tặng ngay 10.000.000 vnđ tiền mặt cho ace đầu tư mua đất của e trong tháng này.Chính chủ em cần bán lô thổ cư Công Hà, Hà Mãn cách ngã 4 dâu 300m, CHỢ đầu...
      Xã Hà Mãn, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán gấp lô đất nền 360 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 360 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 2 MT đường chính D1, D6 khu du lịch BCR Q. 9, đối diện rạch nắn dòng.- DT: 360 mét vuông (14,4mx25m).- Lộ giới: 12m.- Giá...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường D1, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 51 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 51 m2 97,06 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ở đô thị tại đường 22 P. Linh Đông, TP Thủ Đức.DT: 51.3 mét vuông (4.3 x 11.93m). sổ hồng.Vị trí mảnh đất nằm ngay KDC hiện hữu,...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Đất MT t5 KĐT An Bình Tân Nha Trang.DT 100 mét vuông ngang 5.Đường 13m.Tây Nam.Giá chỉ 32.5 tr bao rẻ luôn.Đất 2 MT t5 và t1.DT 165 mét vuông...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Thông tin nền đất:- DT: 200m2 ngang 10m.- Tiếp giáp đường 18m và 7m.- pháp lí: sổ hồng riêng xây dựng tự do theo sở thích.- Hướng: Nam và hướng Đông ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 56 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 56 m2 53 triệu/m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc cuối năm lô E2, Khu Nam Khang 1426 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường Q. 9 Tp Thủ Đức.- DT: 4m x 14m (56m2) (sạch đẹp).- Giá rẻ...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Chuyên đất nền tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Uy tín - chuyên nghiệp - không kê giá - không đăng giá ảo.GĐ kinh tế khó khăn, chủ cần vốn xoay sở KD nên cần...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 65 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 65 m2 96 triệu/m2
      Dt: 5 x13= 65 mét vuông vuông đét( có thể cắt rộng hơn)Giá chào: 96tr/m có TL oto cách nhà nhỏ hơn 100 m ngõ xe ba gác chạy vòng quanhNhà gần đường...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 80 m2 8,13 triệu/m2
      Duy Nhất 10 Lô Ngộp Dự Án Phương Trường An 6, 80 mét vuông Giá 650tr.- Giá ngộp chủ bán lỗ.- sổ hồng, công chứng ngay.- 5x16m, full thổ cư.- MT...
      Dự án Khu đô thị Phương Trường An, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 21 m2, mặt tiền 100m tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 150 tỷ

      150 tỷ 21 m2 7142,86 triệu/m2
      chuyển nhượng dự án Resort Nghỉ dưỡng full pháp lí + Giấy phép.DT sổ: 22.000 mét vuông ( 2,2ha).Dt sử dụng: 2,7ha.Bề ngang 100m.Thửa đất vuông từ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 115 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 115 mét vuông MT 5m ngay thôn 2 Tân Xã Thạch Thất Thủ đô Hà Nội. Nằm trong khu trung tâm nhiều nhà trọ căn hộ mini.sổ ...
      Thôn 2, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 97 m2 19,28 triệu/m2
      Chính chủ bán rẻ mảnh đất đẹp, vị trí vip trục đường chính KDC TP Tân Uyên đang phát triển từng ngày.- mảnh đất nằm vị trí đầu đường trục chính(N5 - N12),...
      Dự án KDC Tuấn Điền Phát, Đường N5, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kim Bảng - Hà Nam, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      khu đô thị Đại Cương bán gấp miếng đất 90 m2 (5 x 18), 2 mặt thoáng đường 20.5 m và đường 3m sau đất 2 mặt.Giá sốc: Chỉ với 2 tỉ 250.Trục đường kinh tế...
      Dự án Khu đô thị Đại Cương, Đường Quốc Lộ 38, Xã Đại Cương, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 117 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 117 m2 11 triệu/m2
      có 1 mảnh đất nền gần trường đại học FPT TP Hà Nội, sát khu cnc TP Hà Nội.nền thổ cư 100 phần trăm.Đất đã có hạ tầng đầy đủ, bìa đỏ riêng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 9m tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Quý KH chỉ cần bỏ ra trước vỏn vẹn 899tr đã có thể sở hữu mảnh đất 60m tại đảo ngọc Long Phước, TP Thủ Đức:- Nằm ngay vị trí đắc địa tại TP phía Đông nên...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.