Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 20m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 180 m2 105,56 triệu/m2
      Khu vực KD sầm uất nhất đường Kha Vạn Cân.Bề ngang lớn, KD mọi ngành nghề: Tòa nhà NH, cà phê, trà sữa, dịch vụ ăn uống...Khu vực xây dựng hầm + xây đc cao...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thắng Lợi - Thường Tín - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      DT 75m2, MT 5 m, hướng Tây, đất ở 100 phần trăm. Đất gần đường QL 1A, ở hoặc KD nhỏ.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thắng Lợi, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 440 m2, hướng Đông - Nam tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 6,82 tỷ

      6.82 tỷ 440 m2 15,5 triệu/m2
      Đầu năm với siêu phẩm căn biệt thự đơn lập view hồ cực kỳ hiếm, kích thước 20*22m tổng DT 440 mét vuông cực kỳ rộng rãi, đường trước đất rộng 15.5m...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 380 tr

      380 triệu 250 m2 1,52 triệu/m2
      Chủ ngộp nặng cắt lỗ, gửi bán lại gấp nền đất gần khu công nghiệp Becamex 4200ha, DT 5x50m có sẵn 100 mét vuông thổ cư, đường trước đất 19m, xung...
      Đường 753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 7m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 125 m2 18,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại Golden Hills, đường 7.5m, Đông Nam.* Lô: B2 - 34 - X.DT: 125m2.- Đường: 7.5m; View kênh.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá: 2tỷXX.liên lạc:...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 480 m2, mặt tiền 21m tại Huyện Thường Tín - Hà Nội, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 480 m2 5,5 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 3 mặt đường bìa đỏ chính chủ.- MT: 21 m.- Tổng DT: 480m2.- Giá: 5,5 tr / m2.- Đất nông nghiệp xen kẹt, đường trước đất 10m.- Vị trí...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội.

      Bán đất nền dự án 321 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 321 m2 15,58 triệu/m2
      - Bán nền đất MT đường Hồ Xuân Hương, TT Cam Đức, Huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- Đường Hồ Xuân Hương rộng 10m, khu bàn cờ TT Cam Đức, KDC đông đúc, gần...
      Đường Hồ Xuân Hương, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      CG: Nền khu Chiến Thắng 81m2 lộ giới 30m. Giá: 3,5 tỉ (thỏa thuận).DT: 4,5x18 (81m2) ODT.HƯớng: hướng Đông Nam.Nằm trên trục đường chính 30 khu CHIẾN...
      Đường A1, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200 - 400tr so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 2 m2, mặt tiền 33m, hướng Bắc tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 13 triệu

      13 triệu 2 m2 6,5 triệu/m2
      Bán nhà xưởng trong cụm Công Nghiệp Kim Bài, Thanh Oai, giá gốc 6tr/m.Dự án Telin Kim Bài Thanh Oai.Em có 1 số suất ngoại giao vip đất công nghiệp kho bãi...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 45m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      Nhà 105m, 5x21m thổ cư, SHR, ngôi nhà phố chợ KD hoặc đất để xây trọ cần bán nhanh đi nước ngoài định cư. LH 0906 276 ***- Ngay MT đường 45m đang làm,...
      Đường 20, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 65 m2 79,24 triệu/m2
      Còn 1 nền đất MT Duy Nhất. Đường Liên Khu 2.5, P. Hiệp Thành. Q12.DT: 4,3m x 16m. Công nhận đủ.MT Đường nhựa 10m thông nhiều nơi. KD Buôn Bán.. Khu nhà lầu...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 4835 m2 tại Xã Ea Blang - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 4835 m2 0,25 triệu/m2
      Đất đỏ bazan thích hợp trồng cây lâu năm, hoa màu.Có sẵn cafe, chanh dây, sầu riêng,...DT gần 5000 mét vuông.Có sổ đầy đủ.Gần suối. Đường mới làm. MT....
      Xã Ea Blang, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Dương Kỳ Hiệp - 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 720 triệu

      720 triệu 120 m2 6 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất ngay BV Quân Y Sóc Trăng MTĐ Dương Kỳ Hiệp, P. 2, Sóc Trăng.DT: 6x20m.Đường rộng 12m thông thoáng, cư dân đông đúc. Gần trường học,...
      Đường Dương Kỳ Hiệp, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền giải quyết công việc nên bán ngay miếng đất nền 80m2 đường N8 Phân Khu 4 KĐT Nhơn Hội.- Quy hoạch đẹp, đầy tiềm năng, đã hoàn thiện cơ ...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,64 tỷ

      4.64 tỷ 40 m2 116 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất 40 mét vuông trong khu tái định cư P. Giang Biên, Long Biên.+ DT 40 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 3.48m.+ Tây Bắc,...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 735 triệu

      735 triệu 100 m2 7,35 triệu/m2
      Chỉ 7xx tr đã sở hữu ngay một mảnh đất thổ cư cách ngã 6 xe tăng chỉ 5 ph đi xe!Đất thuộc hẻm B2, thôn 4 Cưebua. Đường bê tông và nhựa chạy tới đất! Đất...
      Đường B2, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 150 m2 tại Quận 7, giá 39 tỷ

      39 tỷ 150 m2 260 triệu/m2
      Bán miếng đất 7,5x20 đường D1 khu Him Lam Q. 7, vị trí đẹp hướng Đông, đc xây dựng Hầm trệt 2,5 lầu, giá 260tr/ mét vuông.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!