Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Đất nền King Hill Residence - SHR trao tay - Bến Lức Long An.- Vị trí tại xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An. Kế bên Bình Chánh, thuận tiện đi về các tỉnh miền...
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 145 m2 60 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất siêu đẹp khu dân cư Kiến Á - PLB Q9.DT: 5x29m = 145 mét vuông.Lộ giới: 16m.Hướng: hướng Đông Nam.call ngay: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 200 m2 1,45 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lô đất ngay mặt nhựa Chơn Thành giá 290TR Lô đất vợ chồng tôi tâm huyết nhưng do kẹt tiền nên mới bán, lô đất này...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 276 m2, mặt tiền 15m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 6,63 tỷ

      6.63 tỷ 276 m2 24,03 triệu/m2
      ĐẤT căn biệt thự THUỶ VÂN -LÔ GÓC 2 MT TRỤC ĐƯỜNG 16M5 - SAU ủy ban nhân dân P. 💲💲GIÁ CHỈ : 6,X tỉ ✅Vị trí : MT đường đường 16m5 KQH TD2 , P. Thuỷ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.76 tỷ

      1.76 tỷ 120 m2 14,67 triệu/m2
      The Mansion Hội An, dự án đất nền hiếm hoi còn lại bên cạnh phố cổ Hội An đáp ứng những nhu cầu khắt khe nhất là điểm đến tuyệt vời dành cho các NĐT thời...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 151 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 151 m2 9,61 triệu/m2
      CC gửi bán nền đất KH TDC HOÀ LIÊN 3 DT: 151,5 mét vuông - đèn chiếu sáng 1/2 Đường 5m5 - Tây Nam tài lộc . ...
      Đường 11B, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 110 m2, mặt tiền 5m , giá 6,82 tỷ

      6.82 tỷ 110 m2 62 triệu/m2
      MT Đường 35m - KDT VCN Phước Long 1 - DT 110m2 - chỉ 6,8 tỉ.+ DT: 110m2 (5mx22m). Hướng Bắc.- Mã lô: 09.+ Vị trí:- miếng đất thuộc dự án VCN Phước Long 1.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Thanh lý nhanh đất khu dân cư Apec Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức.- hẻm ô tô vào tận nhà, cách đường Đặng Văn Bi chỉ 80m đi bộ.- Là khu trung tâm Q....
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1000 m2 6 triệu/m2
      Suối tiên diên khánh MT hương lộ 39 DT : 1000 mét vuông ngang 20m giá : 6 tỉ có thổ cư, có tách bán 1/2 Lô+ còn nhiều vị trí, DT, nhu cầu theo KH...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Bán đất mặt ngõ oto tránh đường Khuất Duy Tiến, P. Thanh Xuân Trung, trung tâm Q. Thanh Xuân, gần ngã 4 Khuất Duy Tiến-Nguyễn Trãi.Ngõ oto...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 76 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 840 tr

      840 triệu 76 m2 11,06 triệu/m2
      * Dự án Young Town quy mô dự án 20 hec ta quy hoạch 1/500, điện âm, nước máy.- Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm đẹp như KĐT Nhật Bản thu nhỏ: Công...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Đất Biên Hòa giá rẻ thổ cư.- DT: 100m2.- cơ sở giao thông hoàn thiện.- Đường nhựa vỉa hè 13m.- khu dân cư đông đúc.- Cách cầu Hóa An 1 kilomet.-...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 152 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 152 m2 52,64 triệu/m2
      MT Trần Bình Trọng gần hầm rượu Trần Long.DT 152 mét vuông thổ cư 86 mét vuông.giá 8 tỉ.Khu vực sầm uất, cà phê quán ăn.contact 0939 510 ***
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 168 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 11,76 tỷ

      11.76 tỷ 168 m2 70 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô trung tâm trục KD Nguyễn Sinh Sắc chỉ 70 tr/m2, ven biển.Vị trí trung tâm, KD buôn bán thuận lợi, ngay gần sát bùng binh giao...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200 - 400tr so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 504 m2 tại Xã Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 504 m2 2,78 triệu/m2
      Đất xã Bình Khánh Đang kẹt tiền cần ra gấp 500 mét vuông MT đường bê tông 12m x 42m.Giá 1 tỉ 4 hết sổ.liên hệ ngay 0918 182 ***
      Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Hà Quang 2 - khu tái định cư - chỉ 3tỉ5 - cách đường Số 13 chỉ 70m.- DT 64 mét vuông ngang 4m.- Có sổ riêng.- Xây dựng tư do, xung quanh đã xây dựng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 375 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 16,88 tỷ

      16.88 tỷ 375 m2 45 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán nền đất biển Hà My 15x25m, tổng 375 mét vuông, MT đường 13m5, vị trí đẹp, thuận lợi về đầu tư, thương mại, hotel,... Đông Bắc, view...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!