Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 95 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 95 m2 17,9 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại miếng đất thổ cư ở thị trấn Củ Chi.5x19 = 95m2 giá 1,7 tỉ thỏa thuận.miếng đất gần ngay TL8, bệnh xá Sư Đoàn 9, cách khu công ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 101 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 101 m2 8,92 triệu/m2
      Cần tiền KD nên tôi nhượng lại miếng đất ngay chợ Chiều, Tân Thạnh Đông, Củ ChiKhu vực đông đúc, sầm uất, thuận tiện sinh hoạt, KDĐất cao ráo, không mồ mả,...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 126 m2, mặt tiền 7m , giá 3,61 tỷ

      3.62 tỷ 126 m2 28,69 triệu/m2
      Giỏ hàng chủ đầu tư duy nhất lô nhà phố thương mại đối diện căn hộ chung cư cao tầng.DT: 7*18m 126 mét vuông.Vị trí: MT đường lớn 28m, đối...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Hương Nộn - Tam Nông - Phú Thọ, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 120 m2 9 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đấu giá khu 8 Hương Nộn - Tam Nông, Phú Thọ.DT 120 mét vuông, MT 6m. Đường quy hoạch 8,5m.bìa đỏ chính chủ.giá 1 tỉ.liên hệ: 0986...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Hương Nộn, Tam Nông, Phú Thọ

      Sở hữu đất nền dự án 82 m2, hướng Tây tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 82 m2 129,27 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Quang Đạo, khu dân cư 387, Mỹ An, Đà Nẵng.DT: 82.4m2Hướng Tây. Đường 7.5msát biển, khu phố đi bộ trung tâm. Vị trí đẹp để xây căn hộ ...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần bán ngay nền C9 KDC An Phú 2 ngay công an xã Tân Lân di chuyển về Nguyễn Văn Linh 25kmĐất MT đường chính DT 100m2 đường trước đất 10m xây...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 210 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 4,41 tỷ

      4.41 tỷ 210 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất ngay TP sân bay Long Thành, sổ sẵn công chứng, thổ cư 100 phần trăm, sân cư đông đúc tiện buôn bán KD, giá mềm đầu...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 597 m2 tại Xã Quảng Lập - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 597 m2 3,02 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán một BĐS 597 mét vuông (15x39m, nở hậu 16m), sổ riêng sẵn 100, đất ở tại Quảng Lập, Đơn Dương, Lâm Đồng. (Cách TP Đà Lạt...
      Xã Quảng Lập, Đơn Dương, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 427 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 427 m2 6,45 triệu/m2
      Chỉ 2,6tỉ sở hữu ngay lô góc 427m2 rất đẹp tại thị trấn Nông Trường Mộc châu - Sơn LaTổng DT 427m2, 211m2 thổ cư.Đất bằng phẳng ranh giới rõ ràng, tường bao...
      Đường Quốc Lộ 43, Thị trấn Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Ngay MT đường ĐT824 - Đối diện TP tri thức.TT chỉ 999tr - còn lại ân hạn gốc 54 tháng.--------------------------------Vị trí vàng: Cách TPTP.HCM 25 ph.Ngay...
      Dự án King Mall (An Nông 7), Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 105 m2 25,43 triệu/m2
      Bán Đất Nam Hòa Xuân, P. Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn bảng hàng giá cực rẻ thị trường thỏa thuận với KH thiện chí.liên hệ ngay: 0905 621...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      * nền đất view hồ rộng 5ha, đẹp mê hồn, vừa ở vừa KD.* Khách mua về xây tòa nhà 8 tầng thang máy, thì còn gì bằng.* nền đất 2 mặt phố giữa trung tâm Hà...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,67 tỷ

      3.67 tỷ 100 m2 36,71 triệu/m2
      Bán đất đường Vũ Xuân Thiều, P. Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- Đông Nam, DT 100m2.- miếng đất Vũ Xuân Thiều nằm gần đường thông Lê Quảng Chí giao thông thuận tiện.-...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 730 triệu

      730 triệu 100 m2 7,3 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngôi nhà cấp 4, 2 MT QL 28 vừa xây đc 80 phần trăm chủ bể nợ NH cần bán ngay lấy tiền trả nợdá lồ em gửi sổ và thông tin vị trí
      Xã Tân Thượng, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 2 m2, mặt tiền 13m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 280 tỷ

      280 tỷ 2 m2 140000 triệu/m2
      Bán đất xây cao tầng MT 161 trần não P. Bình An Q2 Dt2200 mét vuông chỉ 280tr/ mét vuông Luyến 0909 039 ***- Vị trí 161 Trần Não, P. Bình An, Q....
      161, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Chi Đông, 190 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 190 m2 18 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Chi Đông.* khu đô thị Chi Đông.1. Nền 147m2 bìa đỏ giá 15tr/m2.2. Nền 150m2 bìa đỏ giá 17tr/m2.3. Nền 190m2 bìa đỏ giá...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 108 m2, hướng Đông-Nam tại Thành phố Tuyên Quang - Tuyên Quang, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Dankhông Center Tuyên Quang là một dự án KĐT có tiềm năng phát triển tại TP Tuyên Quang, thu hút sự quan tâm của các NĐT BĐS. Nếu bạn đang quan tâm đến việc...
      Xã Kim Phú, Tuyên Quang, Tuyên Quang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 120 m2 10,75 triệu/m2
      Chủ gửi bán: 6x20 TC 83 mét vuông đất thị trấn Dầu Tiếng, Bình Dương.Gần trường, gần chợ, công viên...giá rẻ nhất chỉ 1,29 tỉ.
      Đường Văn Công Khai, Thị trấn Dầu Tiếng, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!