Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chuyên nhận Ký gửi - Mua bán đất dự án Cienco5, Mê Linh, thành phố Hà Nội. Hiện tại chúng tôi có các nền đất cần bán:Lk13 - 64, khu A, DT 100m, hợp ...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chủ ngộp bank bán nhanh 6 nền đất 2 MT đường Đà Sơn.1. DT: 146m2 ngang 8m.2. DT: 219m2 ngang 10m.3. DT: 100m2 ngang 5m.4. DT: 100m2 ngang 5m.5. DT: 220m2...
      Đường Đà Sơn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường An Phú Đông 1 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: An Phú Đông Riverside nằm ngay MTĐ An Phú Đông 13.- ủy ban nhân dân P. kế bên - an ninh.- Gần chợ cụm trường Trung học phổ thông, mẫu giáo,...
      Dự án An Phú Đông Riverside, Đường An Phú Đông 13, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 56 m2 47,33 triệu/m2
      Cập nhật các lô giá siêu mềm đầu tư khu tái định cư VCN Phước Long 2 - Nha Trang.- Lô góc DT 85 mét vuông, Đông Nam, hướng Tây Nam, giá...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 1500 m2, mặt tiền 29m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1500 m2 1,6 triệu/m2
      + Chính chủ kẹt tiền bán nhanh miếng đất vườn đường Đặng Thị Tô.+ Vị trí đẹp đường nhựa thông thoáng, vuông vắn bằng phẳng.+ Cách QL 22 tầm...
      Đường Đăng Thị Tô, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 427 m2, mặt tiền 30m tại Xã Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 427 m2 4,92 triệu/m2
      bán ngay 1 lô MT đường 45m, DT 427m2 chỉ 2.1 tỉ, đất vùng ven Hoà Vang Đà Nẵng chỉ 5 ph đi xe.Đặt biệt: MT đường dễ dàng KD nhiều ngành nghề.- DT lớn phù...
      Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 283 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hưng Long - Yên Lập - Phú Thọ, giá 250 triệu

      250 triệu 283 m2 0,89 triệu/m2
      miếng đất cực kỳ tiềm năng, gần ngay thị trấn Yên Lập và khu công nghiệp Hưng Long, Phú Thọ.- DT: 282.7 m2, có 70m2 đất ở.- ĐC: Tại Đồng Chung, Hưng...
      Đồng Chung, Đường Quốc Lộ 70B, Xã Hưng Long, Yên Lập, Phú Thọ

      Bán đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 94 m2
      cơ sở giao thông hoàn thiện, điện âm nước máy, vỉa hè 2m.Đường nhựa trước nhà 8m.Xung quanh đầy đủ tiện ích trường học, siêu thị, KDC đông đúc.Ven sông...
      Dự án KDC Thanh Quế, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 25000 m2 tại Xã Vị Bình - Vị Thủy - Hậu Giang, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 25000 m2 1,11 triệu/m2
      MT vầy có gọi là khủng không đây! Chỉ duy nhất có 1 và chỉ 1: MT ngang 234m, MT QL61C, Hậu Giang.+ Ngang 234x105m = 25.000 mét vuông (Phía sau giáp...
      Đường Quốc Lộ 61C, Xã Vị Bình, Vị Thủy, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền dự án 9271 m2, mặt tiền 75m tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 9271 m2
      Đất resort biển Dốc Lết cực đẹp.Vị trí: Biển Dốc Lết Ninh Thuỷ, Ninh Hoà, Khánh Hoà.miếng đất siêu phẩm:- 9271m2(75x120) có sẵn 400m2 thổ.Nằm khu biển đẹp...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 200 m2 36,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất mua là lời - DT 200m2, ngang 9m dài 20m nở hậu 12m.- Thích hợp xây căn biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà trọ. Xây dựng 4...
      Đường 44, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 233 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 233 m2 22,75 triệu/m2
      Cần bán miếng đất xây dựng tại Xã Xuân Thọ, Đà Lạt.DT: 233 mét vuông.MT: 10m.Hướng: hướng Đông Nam.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng.Thế đất bằng...
      Đường Xuân Thọ, Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 110 m2 tại Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      bán ngay miếng đất MT đường Võ Chí Công, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.- Đất nằm ngay cạnh Sân bóng đá Golden Star, nằm liên kế Viện Nghiên cứu, Đào tạo và...
      Đường Võ Chí Công, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 91 m2 17,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất Vĩnh Trung - Nha Trang.DT: 91,1m2 ngang 5m - Đg oto 5m.Thích hợp an cư đầu tư.Cách VNG 50m, cách TTTP. Nha Trang 5 ph di...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 200 m2, hướng Nam tại Đường Him Lam - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số Lk Đ. Số 1 hương TTTM Lotter mart - Lk khuôn viên lớn khu dân cư HimLam Q. 7.Hướng đất thuộc hướng Nam.DT: 10 x 20m - Quy mô hạ tầng XD: Hầm...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Thanh lý gấp 20 nền đất khu dân cư Hiệp Phước 2, Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.- Cách đường Huỳnh Tấn Phát 300m- Gần Trường học, Trạm y tế, Bưu điện, ủy ban ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      chủ đầu tư Dự án HUD Bắc Giang ra hàng đợt 1 giá đầu hấp dẫn, đón đầu thị trường BĐS tại Bắc Giang.- Tên dự án: Dự án xây dựng KDC Thôn Mầu.- chủ đầu ...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bán đất nền 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường 14 - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 430 tỷ

      430 tỷ 46 m2 9347,83 triệu/m2
      Gia đình tôi có miếng đất gần 200m phân ra 3 lô bán. F1 cho NĐT. Nếu mua xây ở rất phù hợp với công nhân, người thu nhập thấp. Gần trung tâm xã. Trường mẫu...
      Đường 14, Thị trấn Sóc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!