Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 412 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 412 m2 4,86 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất thuộc xã Diên Tân MT đường hương lộ 62 mặt trước quy hoạch 30m mặt sau giáp suối, đối diện thôn văn hóa cây sung, cạnh resort,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Bán đất phân lô đường Ngô Đình Mẫn.DT 50m2, Mt 4.2m. Vỉa hè 3m.- nền đất còn sót, vị trí phân lô, đỉnh cao KD, văn phòng.- bìa đỏ chính chủ, pháp lí...
      Đường Ngô Đình Mẫn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 330 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 330 m2 4,55 triệu/m2
      DT: 17,5 x 18,5  mét vuông Nằm ngay tâm hành chính TX điện bàn, trường học, trung tâm y tế.-cơ sở giao thông đc đông bộ hóa như: Điện đường, nước...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam
      N
      Toàn Đất Nền Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 288 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,82 tỷ

      13.83 tỷ 288 m2 48 triệu/m2
      Bán lô góc VIP đường 27m KĐT Mỹ Gia - Gói 5 cạnh đường Võ Nguyên Giáp đối diện tiện ích giá 48tr/ mét vuông.- DT 287.6 mét vuông (15m x 20m).-...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 140 m2, hướng Đông tại Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 140 m2 25 triệu/m2
      Khu đất nền Yên Bình nằm tại Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên, với DT 140m2. giá hấp dẫn chỉ 25 tr / m2.------Ngõ vào rộng rãi, phù hợp...
      Đường Phạm Văn Đồng, xã Hồng Tiến, Huyện Phổ Yên, Tỉnh Thái Nguyên

      Cần bán ngay nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 130 m2 12,24 triệu/m2
      - Đất đường KD mua bán Liêu Bình Hương, Tân Thông Hội, Củ Chi- DT: 5x26m (130m2) thổ cư.- cư dân xung quanh cực đông đúc và sầm uất. bật nhất củ chi, gần...
      Đường Liêu Bình Hương, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 172 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 172 m2
      Do cần tiền gấp, nên chủ gửi bán lại miếng đất siêu víp Vị trí miếng đất nằm trong KĐT Tấn Đức Center Park- Z131 KĐT có CV và hồ điều hòa duy nhất tại Phổ...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      52.5m2 full, chưa tới 1,4 tỉ.Phúc Tiến - Biên Giang - Hà Đông.Vị trí đất đẹp đối diện sân bóng, nhà văn hoá phúc tiến.Đường oto đỗ cửa ngày đêm.Cách QL 6...
      Đường Phúc Tiến, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 8500 m2 tại Xã Hồng Sơn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 8500 m2 2,77 triệu/m2
      DO CHUYỂN ĐỔI KHU VỰC KD CẦN chuyển nhượng GẤP NHÀ XƯỞNG Tổng DT đất 8500m2 ___________________________________Giá sang gấp : 23,5 tỉ còn thỏa thuận DT :...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      E
      Quý Nhâm Sunset Real Estate Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 680 tr

      680 triệu 0 m2
      Bán đất DT 50,2 mét vuông kích thước MT 6,18 MH 6,39 nở hậu, oto vào đất. Ngõ cọc.Vị trí miếng đất: + ) Cách KDL hồ đồng Quan 500m, núi rừng bao...
      Đông Sơn, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán đất đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8. Gần trường THPT Nguyễn Văn Linh. - DT 100m2 - Giá 5 tỉ ( bao thuế ) - SHR sang tay công chứng ngay trong ngày...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 83 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 826 tr

      826 triệu 83 m2 9,96 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Dương Đình Cúc,xã Tân Kiên, Bình Chánh-Giá:83m2-DT:826trSổ sẳn, đc phép xây dựng.Vị trí: MT đường Dương Đình Cúc, Bình Cánh, nằm cạnh...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1615 m2 tại Xã Long Hưng - Phú Riềng - Bình Phước, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1615 m2 4,03 triệu/m2
      - Chính chủ cần ra mảnh đất Long Hưng Phú Riềng Bình Phước.- DT; 1615 mét vuông giá 6,5 tỉ chỉ 4tr/ mét vuông.- Cách DT 741 và DT 755.756 chỉ...
      Xã Long Hưng, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2 tại Đường Vinh Quang - Hà Lầm - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      b.á.n đất cầu vinh quang hà lầm đường ô tôDT : 150m2giá 10tr/m2liên lạc xem đất : 0962 698 ***
      Đường Vinh Quang, Phường Hà Lầm, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Nhận kí gửi - mua bán sp T&T Millennia City. 0949 347 ***rất hân hạnh đc KH tin tưởng).Quản lý giỏ hàng bán lại T&T Millennia City giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường ĐT 826C, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 25m tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 290 m2
      💥 Chính chủ muốn bán nhanh mảnh đất 290m/ 100m tc tại đông xuân - quốc oai - TP Hà Nội⭐️ Lô góc MT rộng thênh thang có thể chia nhỏ làm 2 lô⭐️ Dt sử...
      Đường Liên Xã, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An - Long An, giá 10 tỷ

      10 tỷ 240 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2lô liên kế đường số 2 khu Thái Dương (đường Hùng Vương kéo dài đoạn chưa qua tuyến tránh) P6 TP Tân An. Vị trí đất đối diện quán Đức...
      Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Tắc Xuất - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất MT Tắc Xuất, TT Cần Thạnh, Cần Giờ, TpHồ Chí Minh.DT tuyệt đẹp (5mx20m) 100 mét vuông.Giá siêu đầu tư.sổ hồng, pháp ...
      Đường Tắc Xuất, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!