Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 128 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,54 tỷ

      12.55 tỷ 128 m2 98 triệu/m2
      2 miếng đất hai MT Phạm v Đồng đối diện bến du thuyền quốc tế Anna marina, view toàn cảnh biển và TP nha trang, đc xây dựng 1 hầm, 6 lầu, 1 tum ( như MyDo...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2 tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Cần tiền chủ cắt lỗ nền Central Hill gần chợ Gò Đen giá rẻ.Gia bán: 1,15 tỉ còn thỏa thuận.DT: 4x15m.Xung quanh cư dân hiện hữu và đông đúc thuận tiện KD...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Đất ngộp 2 MT Bến Nôm ngộp thở oxy rồi giảm từ 7,2 tỉ xuống còn chỉ 5,8 tỉ.- Vị trí: 2 MT Bến Nôm, P. Rạch Dừa, Tp. Vũng Tàu.- DT: 84,7m2, ngang 5m, thổ cư...
      Đường Bến Nôm, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 8000 m2, mặt tiền 100m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 8000 m2
      Bán khu đất đẹp nhất Hòa Lạc, khu đất rộng gần 8000 mét vuông nằm ở vị trí khúc giữa hồ Lập Thành.- 100m MT đường 446. Đằng sau giáp hồ, gần 200m mặt...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền 3000 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 3000 m2 3,67 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên muốn bán nhanh miếng đất sát trục đường TL420 chỉ 50 mét.Đối diện với tái định cư Bình Yên đang giao dịch với giá 20 - 25tr/...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      5x30 có 120 mét thổ cư.- Xã Tân An Hội cách thị trấn ~ 3 kilomet, cư dân đông.- Giáp KCN hướng Tây Bắc, cư dân đông buôn bán ngon lành.- Có sẵn nhà...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 108 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Làn đường 10m5 KĐT FPT, chính chủ cần bán nền đất:- DT: 108m2.- Đông Nam.- Cách trường đại học FPT 50m.- Nằm ngay cạnh công viên lớn và kênh sinh thái.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 109 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 109 m2 11,75 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất đường Bến Đường Cát, Tân Thạnh Đông, Củ ChiDT 109 mét vuông: (5x22)MT đường nhựa số 120 lộ giới 12m, xe tải chạy vi...
      Đường Bến Đường Cát, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Cam Hiệp Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 5000 m2 0,15 triệu/m2
      Mở bán!Đất rừng view biển Bãi Dài (Cam Lâm).* Với tiêu chí:1/ Giá vô cùng hợp lý với phân khúc tài chính (dưới 1 tỉ) mà có đc: View biển và view TP.2/ oto...
      Thôn Quảng Đức, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Xã Suối Đá - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 369 triệu

      369 triệu 150 m2 2,46 triệu/m2
      E đang có 03 lô đất Suối Đá - Dương Minh Châu Tây Ninh sẵn sổ!Giá 369tr/150 mét vuông, full thổ cư, đường QH 10m, 3 lô thì bán 1tỷ050.Vị trí: MT TL...
      Đường ĐT 781, Xã Suối Đá, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      bìa đỏ RIÊNG TỪNG NỀN, HIEP PHUOC HARBOUR VIEW GHI ĐIỂM TUYỆT ĐỐI VỚI NĐT- Đến thời điểm hiện tại, Hiep Phuoc Harbour View là dự án hiếm hoi tự tin sở...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán nền đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 280 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2, giá 47,6 tỷ

      47.6 tỷ 280 m2 170 triệu/m2
      Mua bán đất nền bìa đỏ (T6/2023) trong dự án Mystery Villas Q. 2 - P. Bình Trưng Tây - cạnh Đảo Kim Cương.Loại hình: Đất nền - nhà mặt tiền liền kề -...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 239 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 97 tỷ

      97 tỷ 239 m2 405,86 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân khu Vườn Đào.lô đất rất đẹp nằm trên mặt phố Lạc Long Quân sát với Lotte đang sắp hoàn thiện.lô đất thuộc dự án Vườn Đào...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Cần tiền cho công việc KD nên cần bán ngay giá rẻ miếng đất sổ hồng riêng trong khu dân cư Quốc Linh Diamond City Đức Hòa MT đường Vành Đai 4.- DT:...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      - Gia đình tôi muốn bán nền đất liên kế A2.4 Lk 9 ô số 9 vị trí nền đất rất đẹp, đường trước nhà rộng 25m view thoáng, thuộc khu đường vip khu A tại dự...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 133 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 133 m2 16,55 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất trung tâm khu đô thị mới Tp.Hoà Bình _ Dt 133m2 giá chỉ 1x tr/m2 , bìa đỏ sang tên công chứng luôn !!!- Nằm trên...
      Dự án Hòa Bình New Center, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay miếng đất MT đường 7m5 KĐT Kim Long ngay biển Đà nẵng, ngay trung tâm UB Q. Liên Chiểu.Vị trí cực kỳ đắc địa để vừa an cư, vừa đâu tư KD,...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 439 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 439 m2 6,38 triệu/m2
      Bán đất ấp 4 an viễn trảng bom 10x45 sổ riêng thổ cư 300mĐường nhựa 5m thông rộng , ra khu công nghiệp giang điền 1kmRẻ hơn lúc sốt 500trliên hệ ngay...
      Đường Trảng Bom, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!