Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Bán đất nền Kiến Á đường Liên P., Phước Long B, TP Thủ Đức.DT: 125 mét vuông.Giá: 56 tr/ mét vuông, Đông Bắc.Sổ cá nhân công chứng ngay.Vị trí...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 79 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,22 tỷ

      14.22 tỷ 79 m2 180 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nền đất khu vip Thảo Điền Q2.+ DT đất 79m2, ngang 4 x20m, vuông vắn, đường rộng 8m, vỉa hè 2m.+ Giá 14,22 tỉ TL thiện chí.+ Vị trí trung...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất nền 41 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 41 m2 32,93 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất Giao Tất A - Kim Sơn - Gia Lâm - thành phố Hà Nội 41m2 MT 4m giá chỉ nhỉnh 1 tỉ.Vài bước chân ra tới đường to chuẩn bị làm đường 2...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 132 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 132 m2 10,61 triệu/m2
      Vị trí đẹp, ngay đường QL cách chợ 1 kilomet đón đầu cao tốc.
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      S
      Phạm Ngọc Lâm Showhand Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán nhanh đất MT đường Hưng Nhơn ngay trường cấp 1 Tân Kiên, Bình Chánh, Sài Gòn.DT: 120m2 (6x20m).Xung quanh nhiều tiện ích như: Chợ Bờ Ngựa, trường...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 20m tại Phường 1 - Cà Mau - Cà Mau, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      5 lô vị trí siêu hot MT đường Tạ Uyên 20MDT: 80 - 120 mét vuông. Giá 868tr/lô.sổ hồng full thổ cư, mua sang tên công chứng nhận sổ ngay.Nằm ngay TT...
      Đường Tạ Uyên, Phường 1, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán gấp đất nền 239 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 97 tỷ

      97 tỷ 239 m2 405,86 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân khu Vườn Đào.lô đất rất đẹp nằm trên mặt phố Lạc Long Quân sát với Lotte đang sắp hoàn thiện.lô đất thuộc dự án Vườn Đào...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Vị trí đất trên mặt ngõ 206 Cổ Linh, gần trung tâm thương mại Aeon mall Long Biên, gần cầu Vĩnh Tuy, gần các trường học cấp 1, 2, 3, gần sân Golf Long...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 45000 m2, mặt tiền 200m tại Xã Yên Phú - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 45000 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 4,5ha đất công nghiệp vị trí đắc địa, giá cực tốt tại trục chính 379, MT 200m siêu rộng.Hiện tại bên em đang có 1 nền đất DT...
      Đường Tỉnh lộ 379, Xã Yên Phú, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán gấp lô đất nền 188 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 469 tr

      469 triệu 188 m2 2,5 triệu/m2
      Giá rẻ, tiền ít, pháp lí chắc chắn: bất động sản đường lớn siêu tiềm năng.Cơ hội đầu tư X2 TS: Đất nền bìa đỏ gần đường QL15A.Sở hữu ngay 1 miếng đất...
      Đường Quốc lộ 15A, Thị trấn Ngọc Lặc, Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 350 tr

      350 triệu 85 m2 4,12 triệu/m2
      Đất rẻ nhất Biên Hòa 350 tr, còn duy nhất 1 lô 85m2 sổ hồng riêng đứng tên, Long Bình.Còn duy nhất 1 lô 6x14m sổ hồng riêng, Long Bình.DT 85m2, MT 6m....
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 196 m2
      **Thông tin chi tiết:**- đc: khu dân cư Đức Hòa 3, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hoà, Long An.- DT: 198m- MT: 7m, MT lộ nhựa 6m- Đất đã full thổ cư, sổ hồng- Vị...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 200 m2 , giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 200 m2 56 triệu/m2
      * Duy nhất miếng đất căn biệt thự đường Lê Hữu Khánh có đường kẹp cống, thuộc GĐ1 - khu đô thị ven sông Nam Việt Á, bên cạnh Lãnh Sứ Quán Hàn Quốc:-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      1 số sp đẹp hiếm có tại khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Nha Trang.khu đô thị Lê Hồng Phong 2: Các lô nằm trên Đường số 12A, 20, 8, 4.Lô số 1: miếng đất...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 12A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 120 m2 96 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 6x20m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q. 2.Ngang 6x20, 120 mét vuông.- pháp lí đất HĐ kèm sổ hồng riêng (xây dựng xong hoàn...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Vị trí: QL 51, cách chợ Long Thành 3 đi xe.DT: 100m2.Giá: 2tỉ.Khu đông dân thuận tiện KD, cho thuê tháng 10tr.Gần chợ, BV, VinCom,sổ hồng.Alo xem đất ngay.
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 160 m2 32 triệu/m2
      ☘️☘️ nền đất toạ lạc tại ql21 Cổ Đông - Sơn Tây - Hà NôiTông dt 160 mét vuông full thổ cư. Ngoài sổ còn 100 mét vuông 2 MT trước và sau. KD...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 96 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 96 m2 16,15 triệu/m2
      Em đang có 1 sp đẹp nhất khu vực.MT 835B.Khu này KD sầm uất.96 mét vuông full thổ cư.Xây dựng tự do.NH cho vay 50 phần trăm LS dưới 10 phần...
      Đường Tỉnh lộ 835B, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!