Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 1 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1 m2 50000 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- Hiện trạng đất trống, tiện xây mới.+ Ngang 24m, nở hậu 38m, dài 27m. Tổng DT là 1008m2, công nhận 900m2 mà giá chỉ 50tr/m, quá rẻ so với...
      Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền trả nợ NH nên cần bán ngay lô Q58, Q59 dự án Garden riversideĐã có sổThổ cư 100%Đông Bắc, đất không dính cây, không dính cống, trục...
      Garden Riverside, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 63 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      - Chính chủ cần ra gấp đất ngay Nơ Trang Long, P. 13 Q. Bình Thạnh.- MT đường lớn thích hợp mua đầu tư.- KDC đông, gần BV, trường học, chợ.- DT: 63 mét...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 191 m2, hướng Tây tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,39 tỷ

      4.4 tỷ 191 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT KĐT 7B Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam.- DT: 190.97m2 (7,5x25,46).- Hướng: Tây.- mảnh đất MT đường quy hoạch 27m, gần đường...
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 247 m2, mặt tiền 10m tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 247 m2 14,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất vườn đẹp tại An Sơn 38 ,vườn có sẵn cây măng cụt. DT 10x24m thổ cư 114m Thích hợp xây nhà vườn hoặc căn biệt thự mini về ở nghĩ...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 221 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15,47 tỷ

      15.47 tỷ 221 m2 70 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu dân cư Phước Nguyên Hưng, Phước Kiển, Nhà Bè.Tên mới đường An Hòa. - DT: 221,1m2 (10x22)- Hiện trạng: đất trống- Giá 70tr/m2.- pháp...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 752 m2, mặt tiền 19m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 479 tr

      479 triệu 752 m2 0,64 triệu/m2
      479 tr có ngay lô căn biệt thự vườn đồi ngay Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt, Diên Tân, Diên Khánh.- Cách TP Nha Trang 30 ph di chuyển. Kết nối giao thông...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      "sát mặt đường lớn 420 giá rẻ.Ai nhanh hơn.Đất thật chính chủ, giá rẻ tận gốc.DT 200m2, full thổ cư, MT 10m, hưởng trọn tiện ích khu CNC Hoà Lạc, gần đại ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Cần bán Lô trục chính D18 có sổ giá cực ngộp rẻ nhất hiện tại. Mua an tâm không lo rủi ro.Trục đẹp và giá trị nhất dự án và tiền năng KD khỏi phải bàn...
      Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, đường D18, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8 tỷ

      8 tỷ 107 m2 74,77 triệu/m2
      Bán đất! Sp - 198099.- Đại Lộ Hùng Vương - Tp Phan Thiết.- Vị trí: Đại Lộ Hùng Vương, đối diện Mic Bảo Hiểm Quân Đội.- DT: 107 m2 thổ cư (2 sổ: 100m2 và...
      Đường Đại Lộ Hùng Vương, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 12m tại Long Biên - Hà Nội, giá 30,62 tỷ

      30.63 tỷ 175 m2 175 triệu/m2
      Bán đất khu đấu giá Việt Hưng, Long Biên trục chính đường vào vin Hamony.- DT 175m2 - MT 12m.- Hướng Tây tứ trạch, sổ vuông đẹp phân lô.- 2 Mặt đường trước...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 73 m2, mặt tiền 5m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 73 m2 94,53 triệu/m2
      Vị trí đất quá đẹp MT Võ Nguyên Giáp.Cạnh Aeon Mall 50m, vị trí trung tâm, sầm uất, đầu tư sinh lời cao.DT: 73m2.Kích thước: 5m x 14,6m.Giá chỉ 6, x...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 186 m2, mặt tiền 10m tại Đông Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 186 m2
      3015 Chủ thanh khoản gấp lô đất trục đường liên xã mà giá chỉ hơn 10 tr.DT 186 mét vuông MT 10m vuông như bánh chưng.Đường rộng 2 oto tránh.Vị trí...
      Đường 6, Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 209 m2, mặt tiền 11m tại Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 209 m2 162,68 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng miếng đất gồm 2 sổ đứng tên 1 chủ, DT trên 2 sổ tổng 191m2 nhưng thực tế 209m2 vì có 18m lưu không.+ Vị trí đẹp, ngõ thông, KD văn...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      Hoàn thiện hạ tầng tháng 12 này suất ngoại giao miếng đất dự án khôngsy Hà Nam giá rẻ hơn thị trường:- LK21 - DT: 80 mét vuông. MT 5m. Đông ...
      Dự án Kosy Hà Nam, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 2742 m2, mặt tiền 45m tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2742 m2
      Bán miếng đất MT siêu đẹp 2741,9m2 ngay trung tâm Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa, giá đầu tư.sổ hồng riêng DT 2741,9m2 (ngang 45,3m), có 2200m2 đất thổ,...
      Đường Mương Thảo, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 72 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 72 m2 17,78 triệu/m2
      Đất hẻm Nguyễn Trác 6*12m full TC chỉ 1,28 tỉ.DT + pháp lí:- DT: 6*12m thực tế dài 13m.- Thổ cư: 100 phần trăm.- Hướng: Tây.Vị trí:- Cách đường...
      Đường Nguyễn Trác, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền dự án 250000 m2 tại Xã Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 250000 m2 0,11 triệu/m2
      chào mừng đến với cơ hội đầu tư hoàn hảo! Chúng tôi đang bán một khu đất DT 25 ha, đất nông nghiệp lý tưởng cho những KH có nhu cầu trồng cây dược liệu, sầu...
      Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!