Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 17130 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 17130 m2 0,2 triệu/m2
      Lô 1: 17.130  mét vuông - CÓ ĐƯỜNG QUY HOẠCH TRÊN SỔ - Hoà thắng - cách khu du lịch Bàu Trắng 3 kilomet- Cách Biển 5-6 kilomet. - Đơn giá...
      Đường Bàu Trắng, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận
      L
      Bất Động Sản Ms. Liên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà em cần bán ngay nền đất ngay mặt đường 420, trung tâm xã Bình Yên sầm uất. 5p là ra khu CNC và Đại học Quốc Gia.- DT 80,5 mét vuông....
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 665 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 665 m2 0,76 triệu/m2
      499tr miếng đất Khánh Trung, lô góc 2 MT, qh thổ đường ô tô vivuGần TL8 cư dân hiện hữu, nhà vườn xung quanh, thích hợp đầu tư, nhà vườnđiện nước có sẵn...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,14 tỷ

      13.14 tỷ 90 m2 146 triệu/m2
      bán gấp miếng đất nền dự án Phú Nhuận 4, khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.DT 5x18m = 90 mét vuông.MT đường nhựa lộ giới 12m, chạy thẳng đến sông...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán mảnh đất giá rẻ ven thành phố Hà Nội chỉ từ - 690tr - 1 tỉ / 1 lô ký công chứng ngay trong ngày.Vị trí nằm ngay trung tâm xã Bình Yên -...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Thị trấn La Hà - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 100 m2 11,7 triệu/m2
      Sau ~ 1 tuần chào bán, Dự án đất nền trong tổ hợp khu đô thị An Điền Phát vẫn đang tiếp tục đc giao dịch rất đều đặn, minh chứng cho việc thị trường đang...
      Thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Minh - Đông Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cơ hội bắt đáy đất nền tốt nhất thị trường:Toạ lạc ngay nút giao cao tốc Bắc Nam. Mặt đường QL47 và QL45, cạnh quần thể KCN 300ha.+ Cách quần thể Sun Onsen...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Minh, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 115 m2 tại Đường 14B - Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 750 tr

      750 triệu 115 m2 6,53 triệu/m2
      Đầu năm giới thiệu mảnh đất rất đẹp đường thông 7m.+ cư dân ngay trung tâm rất đông đúc, trường mầm non cấp 1 sát bên, chợ tiện ích đầy đủ trong vòng...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 63 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      - Chính chủ cần ra gấp đất ngay Nơ Trang Long, P. 13 Q. Bình Thạnh.- MT đường lớn thích hợp mua đầu tư.- KDC đông, gần BV, trường học, chợ.- DT: 63 mét...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 25879 m2, mặt tiền 322m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 18,11 tỷ

      18.12 tỷ 25879 m2 0,7 triệu/m2
      Bán miếng đất Thôn Bắc - Xã Ninh Tân - TX. Ninh Hòa - T. Khánh Hòa- DT 25.879m2- Bám đường bê tông dài 322m, quy hoạch 90 phần trăm đất ở, đất giáp...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 51 m2 tại Đường 28 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 51 m2 141,18 triệu/m2
      Bán đất MT đường 28 (Vành Đai 2 lộ giới 67m), P. Linh Đông, Thủ Đức.* Tiện ích xung quanh:Vành đai 2 tiềm năng đầu tư rất lớn (dự kiến tháng 6/2023 thi công...
      Đường 28, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 312 m2, mặt tiền 10m , giá 20,28 tỷ

      20.28 tỷ 312 m2 65 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự khu lấn biển Vĩnh Hoà. Vị trí đất MT đường Phạm Văn Đồng.Cửa ngõ phía bắc TP, đường chính kết nối đến các resort cao cấp như...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Gia, 131 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Nhà Bè, giá 3 tỷ

      3 tỷ 131 m2 22,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền ngôi nhà phố bờ rạch khu dân cư Cotec Phú Gia PX Nhà Bè, view bờ rạch thoáng mát, dt 7x18.7, 131m2, dự án kết nối với trục đường...
      Dự án Phú Gia Cotec, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 137 m2 tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 137 m2 85,41 triệu/m2
      - Bán đất xây căn biệt thự ven sông Thành phố Hồ Chí Minh.- SHR từng nền: 6x20, 6x24, khu dân cư Bình Hoà - Bình Lợi.Theo dọc đường Trục Bình Lợi,...
      Dự án Bình Hòa, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      - Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương.- Cách bưu điện trung tâm Q1 - 9 kilomet.- Cách ngã 4 Bình Phước 3 kilomet.- Vài nét về sp :-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 110 m2, hướng Tây - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 110 m2 21,82 triệu/m2
      gọi ngay 0973 478 *** Mr Đức.Bán đất MT đường 32m tại dự án khu dân cư Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai. Hạ tầng kỹ thuật đã hoàn thiện, cây xanh, điện âm,...
      Dự án KDC Phước Tân, Đường Hồ Văn Huê, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền Khu đô thị Biên Hòa Riverside, 100 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Đất nền TP Biên Hòa P. Tân Hạnh giá chỉ 1 tỉ 550. Nơi an cư tuyệt vời cho KH.Cách cầu Hóa An chỉ 500m. Nằm cách làng đại họcQG, Depot Metro Suối Tiên, bến...
      Dự án Biên Hoà Riverside, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Cần bán Lô trục chính D18 có sổ giá cực ngộp rẻ nhất hiện tại. Mua an tâm không lo rủi ro.Trục đẹp và giá trị nhất dự án và tiền năng KD khỏi phải bàn...
      Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, đường D18, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!