Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 198 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 7,92 tỷ

      7.92 tỷ 198 m2 40 triệu/m2
      Bán lô liền kề hoa hậu duy nhất, hot nhất dự án HUD góc đường 35m& 26m DT 198m2 dự án HUD Nhơn Trạch.LK7 - Lô 8 - NV4.MT: 10mx21m.DT: 198m2.Giá:...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Cần bán nhanh nền đất 1200 m2, mặt tiền 5m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 1200 m2 1,85 triệu/m2
      - DT 1200 mét vuông.- Vị trí cách QL 55 5 kilomet.- Đất có thổ cư, sổ hồng.- Có vườn sầu riêng đang thu hoạch.- Đường đổ đá, bê tông.
      Đường 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 128 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 128 m2 38 triệu/m2
      - Chủ cần tiền gấp trước tết nên cần bán ngay mảnh đất đối diện KĐT Đông Tăng Long đường Nguyễn Duy Trinh, Q. 9 với giá chỉ 38tr/m2. Thấp hơn thị trường 7...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Mr Tố (chuyên Bđs Mặt Tiền) Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 120 m2 13,75 triệu/m2
      Để đầu tư an toàn và hiệu quả nên đầu tư vào các khu tái định cư tại Phú Quốc hạ tầng giao thông hoàn thiện vi trí trung tâm ven biển đất ở ổn định.-...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 700 m2 tại Xã Cây Trường II - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 700 m2 3,58 triệu/m2
      Hiện công ty đang có 5 lô liên kế 5m cần chuyển nhượng lại cho khách đầu tư công ty đang khó khăn cần tiền trả lương cho nhân viênđất có sổ hồng và thổ...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Xã Cây Trường II, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp nền đất The Sun City Phước Kiển, 126 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 42 triệu

      42 triệu 126 m2 0,34 triệu/m2
      bán ngay nền đất dự án Thanh Nhựt, giao Lê Văn Lương và Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.Khu vực tiện nghi, đầy đủ các tiện ích từ trường học, TTTM, chợ,...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Văn Giang, giá 65 triệu

      65 triệu 100 m2 0,65 triệu/m2
      Hoa Hậu tại Văn Giang - Hưng Yên mảnh đất 100 mét vuông đất đấu giá khu 4,3ha Vòng Xuyến Văn Giang Đường 13m cả vỉa hè, MT 7,5m, sâu: 13m Không bốt...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Lô dịch vụ N01 khu 16, 17, 18 Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội.- DT: 50 mét vuông Đông Nam, nhìn sang căn biệt thự Nam Cường.(đc xây 6.5 tầng).-...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 138 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 138 m2 35,51 triệu/m2
      DT: 138m2, MT đường Hà Duy Phiên 8,8m, MT đường Trần Lê 16m.Vị trí: Gần các BV lớn tại P. Hòa Xuân, thông ra đường Đinh Gia Trinh, thông ra Phạm Hùng, QL1A,...
      33 Đường Hà Duy Phiên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 99 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 830 tr

      830 triệu 99 m2 8,39 triệu/m2
      Kẹt Tiền bán ngay miếng đất 2 MT Huyện Trảng Bom, KDC Đông Đúc, SHR, Giá Rẻ 850tr - Vị Trí MT Đường Sông Thao Cách QL 1A 500m .- Cách KCN Bầu Xéo 5 ph ....
      Xã Sông Thao, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 59 m2, mặt tiền 7m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,13 tỷ

      5.14 tỷ 59 m2 87 triệu/m2
      CC cần bán mảnh đất đẹp khu Cổ Bồng Xã Di Trạch H Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT 59 mét vuông (Tây Nam) ô góc, sổ hồng riêng Mới Cấp, Cách Cổng...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu sp có 1 - 0 - 2 tại TP Bắc Giang.Vị trí: Đường Tây Yên Tư Bắc Giang.Quy mô: 3.3 ha, gồm 86 lô, trong đó nhà phố thương mại shophouse 11 lô...
      Đường Tây Yên Tử, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      - Vị trí: Nằm trên trục đường Lê Hữu Kiều. Thuộc P. Bình Trưng Tây. Q. 2. Thông sang Nguyễn Đăng Đạo ra thẳng Đồng Văn Cống.- hạ tầng giao thông hoàn...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 52 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      bán nhanh 52 mét vuông đất đường 119 (cách Nguyễn Thị Tư 100m), Phú Hữu, Q. 9, 4x13m, đất trống; không ngập; cư dân đông đúc, tiện xây dựng; để ở...
      Đường 119, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      -Vị trí đắc địa: Tại xã Lộc An, cách QL20 chỉ 500m, nằm trên đỉnh mai rùa cao nhất Lộc An, nhìn đc toàn view 360.-MT quy hoạch 7m, nằm trong khu bàn cờ là...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 100 m2 73 triệu/m2
      - DT: 100m2.- MT: 5m.- Hướng: hướng Tây Nam.- sổ hồng chính chủ.- Đường rộng 13,5m vị trí mặt vườn hoa thoáng mát, rộng rãi để ô tô thoải mái.- KĐT văn...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất tại Đường Mỹ Phước 3 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Cần bán đất 256.1m2 giá 1.2 tỉ tại Mỹ Phước 3 - Chánh Phú Hoà, Bến Cát, Bình Dương.* Đây là nền đất 2 vợ chồng mình mua năm 2020, ban đầu tính mua để xây...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ rất cần tiền trả NH nên bán ngay lô góc DT 207,5 mét vuông.Vị trí nền đất:- nền đất 2 MT, đường 17,5m.- Đường thông sang khu căn biệt ...
      Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!