Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư The Star Village, 82 m2, mặt tiền 5m , giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39 triệu/m2
      * Cần tiền xoay mùa dịch + trả nợ NH nên muốn bán mảnh đất mà mình rất thích, nằm ngay vị trí Đông Nam, DT đất 82.5m2 đã có nhà kế bên xây dựng và vào ở.*...
      Dự án The Star Village, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường thông Gói 5 Mỹ Gia sạch đẹp.DT: 100 mét vuông.Giá: 33,5tr bao cọc.pháp lí: hợp đồng mua bán.liên lạc: Chu Dũng 0825 660 ***
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 370 m2, mặt tiền 14m tại Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 370 m2 5,14 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất full thổ cư 370m2 tại thôn Diệm Xuân, Việt Xuân, Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc.- 1, x tỉ. Ngõ thông, oto đỗ.- KDC, gần ủy ban nhân dân,...
      Xã Việt Xuân, Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc

      Cần bán đất nền dự án 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 160 m2 75 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG NGUYỄN PHONG SẮC - LÊ NGÂN, P. KHUÊ TRUNG, Q. CẨM LỆ, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 12 tỉ đồng2. Thông tin BĐS (25277)- DT: 160.2 m (ngang: 8 m)-...
      Đường Lê Ngân, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 160 m2 tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 160 m2 12,75 triệu/m2
      Vị trí MT QL 22B, 6m chiều ngang 26.7m chiều dài.- DT : 6x26.7 (DTSD 160 mét vuông)- Khu vực yên tĩnh, môi trường sống xanh, gần khu sinh thái thuộc...
      Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 triệu

      390 triệu 200 m2 1,95 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư sat bên khu công nghiệp TÂN QUANDT: 200 mét vuông sổ hồngGiá: 390 tr bao tất cả chi phí sang tênĐường 32m, cư dân đông đức...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 97 m2, mặt tiền 5m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 97 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay miếng đất 2 MT trước sau đường Tân Xuân ngay ủy ban nhân dân xã Tân Xuân - Hóc Môn.Vị trí cực kỳ đẹp, xung quanh cư dân...
      Đường Tân Xuân, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 103 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 103 m2 155,34 triệu/m2
      + BÁN LÔ GÓC 2 MT ĐỐI DIỆN HOMYLAND 3. VỊ TRÍ VỪA Ở VỪA KD HẾT SẨY.- DT NGANG 8x14=103m2. pháp lí sổ hồng riêng.- GIÁ 16 tỉ.Tel. 0972 970 *** Mr. Bình.
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 316 m2 tại Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 25,28 tỷ

      25.28 tỷ 316 m2 80 triệu/m2
      Bán đất ngay dự án đối diện Sunshine City, đất phân lô, DT 316  mét vuông, bao gồm 3 căn liền nhau. Gồm một căn góc và 2 lô thường, 3 mặt thoáng, MT...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 109 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 109 m2 27,99 triệu/m2
      *Vị trí trục đường nhà phố thương mại shophouse cực đẹp, cực sôi động (đường 10,5m)Vị trí đẹp thuận lợi cho KD.-DT: 109 m-MT rộng 6m*bán ngay bao lỗ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2072 m2, mặt tiền 67m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 2072 m2 1,21 triệu/m2
      + DT: 67x30m (2.072 mét vuông).+ Vị trí: Gần ngã tư Tân Lập, thuộc xã Sông Thao, Trảng Bom. Đất hai MT, ngang trên 60 mét vuông rất phù hợp cho...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Hot! Chỉ từ 1tỉ550tr/nền sở hữu ngay mảnh đất 80m2 Dự án Hiệp Phước Harbour View, Cần Giuộc, Long An - Vị trí nằm trên MT đường Nguyễn Văn Tạo có Công viên...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 263 m2, mặt tiền 9m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 263 m2 11,03 triệu/m2
      MT đường chính rộng hơn 24 m.Chiều ngang 9,4 m chiều dài 30 m có 200m2 thổ cư tổng DT hơn 262 m2.Hình chụp thật trước nhà đang buôn bán nhà mới làm 2 năm...
      Đường Mỹ Xuân - Hoà Bình, Xã Sơn Bình, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 1000 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 317 - Tu Vũ - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1000 m2 3,2 triệu/m2
      Thanh Thủy với lợi thế vị trí địa lý giáp danh với Thủ đô Hà Nội, đc thiên nhiên ưu ái có địa hình phong thủy tuyệt vời khi chạy dọc Sông Đà, không khí...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Bán đất dự án Gia Hòa, KDC an ninh, yên tĩnh. hạ tầng giao thông đẹp, công viên lớn cùng nhiều tiện ích nội khu như: Hồ bơi Ánh Viên, san tenis, cầu...
      Dự án Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ có ngay nền đất xây trọ.- DT 100m2 full thổ cư, MT rộng 6m.- Ngay gần chợ, trung tâm xã, trường Tiểu học, 2, 3.- Cách trường Đại học FPT,...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 116 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 116 m2 10 triệu/m2
      Bán miếng đất Nam Sơn, An Dương đường thông 4m giá chỉ 10tr/m2.hotline 0979 087 ***.miếng đất nằm trên mặt ngõ số 6, ngõ đẹp nhất thôn Cống Mỹ, ngõ hơn 4m...
      Ngõ số 6, Đường Cống Mỹ, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 285 m2, hướng Tây - Bắc tại Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 285 m2 168,43 triệu/m2
      Đất căn biệt thự Nam Thông 3 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 MT đường 22.Gần công viên 2ha, DT 15*19m Tây Bắc, đối diện công viên nội khu, giá 48 tỉ thỏa thuận....
      Dự án Nam Thông 3, Đường 22, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.