Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 125 m2 9,51 triệu/m2
      Thị trường đứng nên chủ bán cắt lỗ nửa giá 5 mảnh đất thổ cư đường nhựa, vỉa hè ngay KDC sát ngã ba Dầu Giây để gom tiền làm ăn.Đất khu vực Dầu Giây nên...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 340 m2, mặt tiền 14m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 340 m2
      Chúng tôi cần bán nền đất căn biệt thự view sông Euro Village 2 - vị trí đất cực đẹp thuận tiện xây căn biệt thự. Hàng hiếm, tôi bán trong tuần hoặc để...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Anh chủ cần bán ngay mảnh đất KDC trung tâm thị trấn La Hà.Đường 11.5 m.KDC văn minh, đông đúc, đất bao sạch đẹp.Gần mọi tiện ích, điện, đường, trường...
      Đường La Hà Thạch Trận, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán nhanh đất nền 56 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      Đất vàng Xuân Phương, Phương Canh, Trịnh Văn Bô 3.2 tỉ 56 mét vuông, 7 chỗ đỗ cửa, 10m ra oto tránh.- Ngõ nông, rộng, thoáng, oto 7 chỗ vài chiếc ngủ...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán đất nền 3386 m2, mặt tiền 34m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.36 tỷ 3386 m2 0,4 triệu/m2
      Tôi chính chủ do chưa có nhu cầu sử dụng đến nên cần bán miếng đất 3.386m2 đất thuộc xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận.- MT 34,49m2 đường trải...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1014 m2, mặt tiền 13m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,75 tỷ

      3.76 tỷ 1014 m2 3,71 triệu/m2
      Còn sót lại nền căn biệt thự duy nhất, view siêu đẹp 1014 mét vuông tại khu dân cư Bảo Lâm có thổ cư sẵn, giá siêu rẻ.DT: 1014 mét vuông( MT...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 tr

      950 triệu 300 m2 3,17 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền lắm nên mới bán mảnh đất sát đường 72m.Cách KCN Minh Hưng chỉ 1.5 kilomet.Từ vị trí đất đi ra trung tâm sầm uất của Minh Hưng chỉ mất...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      -Vị trí đắc địa: Tại xã Lộc An, cách QL20 chỉ 500m, nằm trên đỉnh mai rùa cao nhất Lộc An, nhìn đc toàn view 360.-MT quy hoạch 7m, nằm trong khu bàn cờ là...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 210 m2 , giá tốt

      Thỏa thuận 210 m2
      Bán khẩn cấp lô căn biệt thự 210m2 khu D2D Lộc An đường N10 Giá siêu ngộp.- DT: 8m x 26.25m thổ cư 100 phần trăm, sổ riêng có sẵn thích công chứng...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường N10, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 200 m2 53 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất bìa đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức)- Vị trí: Đường 47-CL, sát trường Trung học cơ sở Cát Lái,...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 650 tr

      650 triệu 52 m2 12,5 triệu/m2
      *** Bán nền đất nhỏ nhỏ mà có võ đc tặng kèm căn nhà cấp 4 khi mua.- đc: P. Tân An, TX La Gi.- DT: 52m2 (4x13m), full thổ cư, đường bê tông.- Hiện trạng ,...
      Đường Thống Nhất, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Định cư nước ngoài bán ngay đất đẹp MT đường Nguyễn Thị Định, Phú Hưng, Bến Tre.DT: 6x20=120m2 sổ hồng, xây dựng tự do.giá thương lượng, sang tên...
      Đường Nguyễn Thị Định, Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Nằm ngay trung tâm Cần Giờ MT Lương Văn Nho.DT 100 mét vuông sổ riêng công chứng liền.Giá 1tỷ450 tốt nhất khu vực.Đường nhựa lớn thuận tiện duy...
      Đường Lương Văn Nho, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Bán đất đường 12m Bình Lợi P. 13 Bình Thạnh cạnh khu phức hợp ĐH Văn Lang.- DT: 5 x 24m vuông vắn.- Hiện trạng đất trống, quy hoạch 1/500 (điện âm, nước...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1132 m2, mặt tiền 24m tại Yên Lạc - Vĩnh Phúc, giá 10,41 tỷ

      10.42 tỷ 1132 m2 9,2 triệu/m2
      DT: 1132m2, góc 2 MT, MT 24,5m và 36m.Đường 16.5m, trải nhựa theo quy hoạch.Cụm công nghiệp nằm gần QL2A và QL2C nên thuận tiện giao thông qua lại.Giá:...
      Đường Quốc lộ 2C, Xã Đồng Văn, Yên Lạc, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      5x30 có 120 mét thổ cư.- Xã Tân An Hội cách thị trấn ~ 3 kilomet, cư dân đông.- Giáp KCN hướng Tây Bắc, cư dân đông buôn bán ngon lành.- Có sẵn nhà...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 239 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 97 tỷ

      97 tỷ 239 m2 405,86 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân khu Vườn Đào.lô đất rất đẹp nằm trên mặt phố Lạc Long Quân sát với Lotte đang sắp hoàn thiện.lô đất thuộc dự án Vườn Đào...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      bán gấp nền đất ngay KDC đường Liên P. Phú Nhuận, Phước Long B, Q. 9.Sổ sẵn.Thuận tiện ngay đường Liên P., gần đường đỗ xuân hợp, cao tốc Long Thành Dầu...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!