Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 206 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.61 tỷ 206 m2 17,5 triệu/m2
      Bán 206 m2 có 70 m2 đất ở còn lại đất vườn lô đất cách trục đường 420 là 50 m rất phù hợp xây nhà trọ hoặc đầu tư hotline: Phùng Bộ 0963 065 ***
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      -Cần bán gấp miếng đất đẹp khu An Phú,An Khánh Trung Tâm Q. 2-Vị trí đẹp MT đường rộng 12m đường thông-DT: 100 mét vuông (5x20) Tây Nam.Xây dựng 1...
      Đường 9A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 65 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 65 m2 96 triệu/m2
      Dt: 5 x13= 65 mét vuông vuông đét( có thể cắt rộng hơn)Giá chào: 96tr/m có TL oto cách nhà nhỏ hơn 100 m ngõ xe ba gác chạy vòng quanhNhà gần đường...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 790 triệu

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      chào bán GĐ 2 dự án Phương Trường An 6 MT DT741- Giá: 790 tr/nền, CK 14 phần trăm - Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.- CK ngay 120 tr khi giao...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Lục Nam - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất mặt đường QL 37 xã Bắc Lũng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang, DT 4,5x20=90 mét vuông, giá siêu mềm nhất cho KH có nhu cầu mua ở hay...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Bắc Lũng, Lục Nam, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 169 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 169 m2
      Đất KD trục chínhpháp lí đầy đủ sổ Thủ đô Hà Nội Không tranh chấp công chứng ngay trong ngàyLàm việc chính chủa/c có nhu cầu liên hệ ngay em ạ
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Hà Quang 2 - khu tái định cư - chỉ 3tỉ5 - cách đường Số 13 chỉ 70m.- DT 64 mét vuông ngang 4m.- Có sổ riêng.- Xây dựng tư do, xung quanh đã xây dựng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 100 mét vuông đất ở, vuông vắn, 5*20m tại lô 13 - B2 - 1, đường Tự Đức, Khu tái định cư Hoà Hiệp 4, P. Hoà Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu,...
      Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 350 m2, mặt tiền 7m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 805 tr

      805 triệu 350 m2 2,3 triệu/m2
      Gia đình Anh tôi cần tiền gấp nên bố mẹ có tách cho miếng đất ngang 7m dài 50m, tổng DT 350m2. Tiện ích xã hội: Đầy đủ chợ, trường học, BV, TTTM 5 ph. cư ...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      Bán mảnh đất kiệt oto 4m ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn.- DT: 80m²(5.1x16), nở hậu nhẹ. Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí đẹp, giao thông...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 125 m2 16,8 triệu/m2
      MT đường nhựa xã Tam Thôn Hiệp, DT mỗi sổ 125 mét vuông full thổ cư(5mx25m)phía sau còn đất dư, thực tế 5mx30m. Đã trừ hết lộ giới. Ngay KDC đông đúc...
      Đường Xương Cá, Xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 648 m2, hướng Nam tại Phường 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 648 m2 22,38 triệu/m2
      Mình cần bán ngay đất hẻm 2 xe tránh nhau - P. 10, Đà Lạt.Vị trí ngay khe sanh view thoáng - hướng về chùa quan âm.Đã có giấy phép xây dựng nhà homestay...
      Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Đất Biên Hòa giá rẻ thổ cư.- DT: 100m2.- cơ sở giao thông hoàn thiện.- Đường nhựa vỉa hè 13m.- khu dân cư đông đúc.- Cách cầu Hóa An 1 kilomet.-...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 80 m2 14,88 triệu/m2
      Chính chủ miễn trung gian gửi bán miếng đất ngay trường đại học Tân Tạo, xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa DT: 4x20 ( 80 mét vuông), đất thổ, mặt bằng...
      Dự án Cát Tường Phú Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 276 m2, mặt tiền 11m tại Cần Giờ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 276 m2 13,23 triệu/m2
      nền đất hiếm tọa lạc tại xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, nằm trong KDC đông đúc. Đường ôtô 8m, tương lai có 2 đường dự phóng 20m ra 2 MT tuyệt đẹp.Cách đường...
      Đường Tam Thôn Hiệp, Xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 646 m2, hướng Đông-Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 646 m2 8,98 triệu/m2
      🏡 BÁN ĐẤT VIEW BIỂN – MT RỘNG, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA 🏡📍 đc: Thôn Ninh Thọ, xã Vạn Long, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa💎 LỢI THẾ VÀ TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN 💎✔️ Vị...
      Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã Huyền Tụng - Bắc Kạn - Bắc Kạn, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      Quá HOT luôn! Dự án chuẩn bị chào bán đợt 2 (đợt 1 hết hàng trong 1 nốt nhạc).Giá chỉ hơn 1 tỉ đất nền cạnh chợ trung tâm TP Bắc Kạn.pháp lí chuẩn chỉ,...
      Đường Quốc lộ 3, Phường Huyền Tụng, Bắc Kạn, Bắc Kạn

      Cần bán ngay đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đẹp tại phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ:+ DT: 52 mét vuông.+ MT: 4m, mặt hậu 4,1m, khổ đất nở hậu rất đẹp.+ Hướng: hướng ...
      Ngõ 213, Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!