Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 240 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 240 m2 15 triệu/m2
      Cần bán nền căn biệt thự 240m2 dự án Biên Hoà New City, đã có bìa đỏ, nền đẹp, vị trí đẹp.Em có nhiều nền đẹp giá từ 17 tr/m2, tuỳ vào DT.Khu HV giá 15...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
      T
      Đoàn Thụy Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, khu phân lô, vỉa hè, oto tránh, Bán đất khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, khu phân lô, vỉa hè, oto...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 44 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 930 triệu

      930 triệu 44 m2 21,14 triệu/m2
      Một lô duy nhất 44 m2 Phụng Châu Chương Mỹ 930 tr.- Đường xe tải tránh nhau.- 100m ra ngã ba chợ, UB, siêu thị.- 1 kilomet ra tới QL 6 đang khởi công...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 111 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      bán nhanh gấp đất Hưng Gia - Hưng Phước - PMH - Q. 7 giá siêu rẻ call ngay E Trúc 0914 631 ***.1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 DT...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp lô đất nền 95 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 95 m2 21,06 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền đường QL 13,KP5, Hiệp Bình Phước Q. Thủ Đức . - Gần co.opmart Bình tr, Giga mall. - liên kế có chợ đầu mối Thủ Đức, các NH và...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 455 m2, mặt tiền 22m tại Quận 2, giá 68,25 tỷ

      68.25 tỷ 455 m2 150 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh nền căn biệt thự Q. 2 - cạnh Đảo Kim Cương Q. 2 - cạnh sông Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 230 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Cửa Lò - Nghệ An, giá 5,06 tỷ

      5.06 tỷ 230 m2 22 triệu/m2
      Đất bám mặt Đường ngang Số 20MT 10m sau 23 đất đẹp cam đoan không tranh chấpkhông dính quy hoạchKD thì cực tốtGần chợ Ẩm thực 22tr /m2 Hướng ĐN
      Đường 20, Phường Nghi Hòa, Cửa Lò, Nghệ An

      Cần bán gấp nền đất 128 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,56 tỷ

      18.56 tỷ 128 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất góc 2 MT đường số 9 P. An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 8x16m vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Khu quy hoạch đồng bộ hạ tầng.+ giấy...
      Đường Số 9, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 8357 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 8357 m2 0,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất xả giá lỗ ngay Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng.- DT: 8357 mét vuông.- giá: 550 tr/sào. Bao lên 400 mét vuông thổ cư.Vị...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 448 m2 tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,61 tỷ

      20.61 tỷ 448 m2 46 triệu/m2
      + Lô B2 đường 12m, dt 7x26( 182 mét vuông) -Hướng chính Nam- giá: 53tr/ mét vuông + Lô B1 đường 12m,dt 7x30m( 210 mét vuông)-...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 119 m2 tại Xã Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 119 m2 21,01 triệu/m2
      Cuối năm kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất tại xã Bình Khánh huyện Cần Giờ TP. Thành phố Hồ Chí Minh.mảnh đất full thổ cư đường vào là đường oto cách...
      Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1148 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1148 m2
      MT nhựa Hồ Xuân Hương Mũi Né.DT 1148m2 có 300m2 thổ cư.MT nhựa 29m.Cách biển chỉ 5p đi bộ.Cam kết rẻ hơn khu vực.pháp lí SHR chính chủ.liên hệ 0798 898...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 1060 m2, mặt tiền 6m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1060 m2 1,14 triệu/m2
      bán đất vườn siêu đẹp cho những khách đầu tư... Muốn có 1 chốn thư giãn sau 1 tuần làm việc mệt mỏi tại sài thành...- Vị trí: Sau lưng ủy ban nhân dân xã...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, mặt tiền 14m tại Huyện Cam Lâm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 6m tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 225 m2 6,67 triệu/m2
      Tại đây em có bán đất đẹp- cam kết đẹp hơn Ngọc Trinh luôn- Đất gần Trung Tâm Thị Trấn Trảng Bom- Đồng Nai-Giá chỉ 6tr7/ mét vuông ( giá f0) thích hợp...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 850 triệu

      850 triệu 122 m2 6,97 triệu/m2
      Ngộp lắm rồi bảo đảm không còn lô thứ hai, hẻm 34 Lý Chính Thắng, P. 2, TP Bảo Lộc- DT: 5 x 24 hai MT hẻm, hưởng lợi thêm 5m đường, có thể làm sân đậu xe,...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 25m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 480 tr

      480 triệu 100 m2 4,8 triệu/m2
      KHU VỰC NÀO CÓ TIỀM NĂNG TĂNG TRƯỞNG NHẤT TẠI BÌNH DƯƠNG Trong 10 tháng đầu năm vừa qua, TOP 1 khu vực tăng trưởng mạnh về nhu cầu nhà ở, thương mại và dịch...
      Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán mảnh đất đường Trung Lương 12, tòa căn hộ B1.13 gần sông, thuộc đảo vip - Hoà Xuân, vị trí rất thuận lợi để ở hoặc KD căn hộ chung cư cho thuê.-...
      Đường Trung Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!