Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 120 m2 21 triệu/m2
      Bán miếng đất ngộp sân bay Long Thành.Đất nằm vị trí MT đường vào sân bay.Siêu thị, trường học, NH hiện hữu xung quanh.DT 120m2 - full thổ cư 100 phần...
      Dự án Khu dân cư Hồ Lộc An, Đường Bắc Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Chỉ cần TT 240tr sở hữu ngay đất nền tại Chơn Thành.CK lên đến 31 phần trăm.Trả góp 48 tháng 0 phần trăm LS.Gần KCN Becamex, trung tâm hành...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 76 m2 tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      - Giảm 150tr. Từ 2,5 tỉ còn 2,4 tỉ.- Bán mảnh đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8 P, Bình Chuẩn Thuận An.- DT: 76 mét vuông thổ cư 100 phần trăm...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Đất hẻm thông đường ô tô, thổ cư toàn bộ.Cọ trí đắc địa ở trung tâm TP.Ra Bãi Trước Bãi Sau ~ 5p đi xe.đc cấp phép xây dựng 1T3L.
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 103 m2, mặt tiền 5m tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 600 triệu

      600 triệu 103 m2 5,83 triệu/m2
      Chính chủ bán 103 m2 đất Tam Hợp, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc.MT 5.02m nở hậu, ngõ cộc.Gần trường, gần chợ, nằm giữa 3 khu công nghiệp nổi tiếng.bìa đỏ mới...
      Xã Tam Hợp, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Dương Ngọc (Sea View), 110 m2, mặt tiền 5m , giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 110 m2 20,46 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất thuộc dự án Seaview thuộc block căn hộ E9.Sạch sẽ không cống trụ.Gần chợ.Đường nhựa 15,5m, DT 110 mét ...
      Dự án Khu đô thị Dương Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, hướng Tây tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 14.7 tr

      14.7 triệu 120 m2 0,13 triệu/m2
      Ra mắt 45 sp đất nền cực hot - The Mansion GD2 trong Tháng 6 này- Vị trí đẹp ngay Quảng trường trung tâm dự án- Đa dạng DT: 120 - 130 -150m2- Đường: 16m5,...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 120 m2 187,5 triệu/m2
      nền đất vàng, Phố Vip, 40m ra Hồ Tây, thuộc bán đảo Tây Hồ khu vực toàn Dân Tây Ở. Mặt ngõ thông với Phủ Tây Hồ. Phù hợp Xây chung cư cao cấp 7-8 tầng....
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 110 m2 29,55 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Nam Hoà Xuân.tòa căn hộ B2.58 (trục thông suốt).Đông Nam.Đường 7.5m.DT 110 mét vuông.Giá 3.2xx tỉ.0938 941 ***
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 150 m2, hướng Nam tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      nền đất ngay cổng Mỹ Phước 3, QL13, đối diện siêu thị. DT 5x30 full thổ SHRgiá 1,5 tỉ thỏa thuận nhẹ.
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 6m tại Xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Nhà em trúng mấy miếng đất đấu giá Xuân Hương.- Mặt ngoài giá 1.3xx.- Mặt sau giá 9xx.Các bác quan tâm alo em nhé 0844 663 ***
      Xã Xuân Hương, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1157 m2, mặt tiền 45m tại La Gi - Bình Thuận, giá 30,6 tỷ

      30.6 tỷ 1157 m2 26,45 triệu/m2
      bán ngay 45x31m DT: 1156,6 mét vuông (đã trừ LG) MT Hùng Vương, TX LaGi.Sổ riêng có thổ cư, dân đông, nằm trên trục đường gần biển đẹp nhất TX, tiềm...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 4m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 77 m2 15,2 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất KDT Ngân Câu Ngân Giang.DT 77m2. Ngang 4.7m.Đông Nam, đường 5m5 lề 3m.cư dân đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, điện, nước đầy đủ.giá...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, hướng Đông - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ miếng đất MT nội bộ đường Phạm Hùng, Lộc Phước, Nhà Bè.(Đuôi đất giáp sông, thoáng mát).- DT: 200m2 (8x25) Full thổ cư.- Kết cấu: Đất...
      Đường Phạm Hùng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 318 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 318 m2
      - Vị trí trung tâm, đối diện trường THPT, dãy căn biệt thự đang hoàn thiện vào ở. 0795 669 ***- DT: 318m2 (Ngang 12m, dài 26,5m).- Đường thông 10m5, vỉa...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 123 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 123 m2 15,05 triệu/m2
      * Lô góc 2 MT KD trong KDC Lê Minh Xuân, Bình Chánh - Gần ngay Quán cà phê Now khôngi cà phê.- DT: 123m2 ( ngang 6m, dài 20,5m) - Thổ cư toàn bộ - Giá: 1...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 500 tr

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần ra nhanh nền đất 100m2 full thổ cư sổ sẵn.- Vị trí cách đường Nam Lộ 101 30m.- liên kế với KDC ở đông đúc.- giá siêu mềm nhất thị...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai
      N
      Đất Vườn Đồng Nai Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200 - 400tr so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!