Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 110 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      AQ LAND Nắm chủ Green.Lk20.23 DT 110m2.Đường 5.Giá 1.6 tỉ.L/H mua bán ký gửi GREEN City.
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, hướng Nam tại Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      Đối diện vin Cần Giuộc => Sinh lời cao, vị trí đắc địaĐã có sổ sang tên ngay không lằng nhằng0949919201/p>
      Quốc lộ 50, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 952 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 24,75 tỷ

      24.76 tỷ 952 m2 26 triệu/m2
      LÔ SỐ 1 bán ngay nền đất 2 mặt đường Xã Nghi Phong - Huyện Nghi Lộc - TP Vinh - Nghệ An nằm trên trục Đông Tây, Đại lộ Vinh - Cửa Lò. Đường rộng 95m - 12...
      Xã Nghi Phong, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán Đất MT đường Tiền Lân 14c ,đường Nhựa trước đất 8m , đường Thông . Cách trường Trung học cơ sở Bùi văn Thủ , đường Phan văn Đối 500m , KCN Vĩnh Lộc...
      Đường Tiền Lân 14, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Nam An Khánh, 75 m2 tại Huyện Hoài Đức, giá 788 tr

      788 triệu 75 m2 10,51 triệu/m2
      Chính chủ e cần gả lô hoa hậu mặt đường LK8, view Hồ đất DV An Thượng giá rẻ nhất cho ae vào việc luôn.-DT: 72,8  mét vuông-MT 5m44-Vị trí siêu...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 400 tr

      400 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      Đất full thổ Khánh Phú.DT 200 mét vuông ngang 7m.MT đường bê tông 8-9m, xung quanh đất vườn, nhà dân đông đúc.Cách ủy ban nhân dân xã chỉ...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 6m tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 122 m2 25 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất làn 2 Tỉnh lộ 277 tại dự án Vườn Sen Đồng Kỵ.bìa đỏ sẵn sàng sang tên.DT 121.6m2.MT 6m.giá chỉ 25tr/m2.liên hệ ngay tôi SDT 0989...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 0 m2
      Vừa nãy trên đoạn đường đi mua kẹo kéo từ văn phòng công ty bất động sản GOLDEN LAND Tầng 8 toà nhà 89A Hồ Đền Lừ sang bên Dự Án Đất Đấu Giá tại Kim Hoa (...
      Đường Quang Minh, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 7259 m2, mặt tiền 55m, hướng Tây - Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 9,44 tỷ

      9.44 tỷ 7259 m2 1,31 triệu/m2
      - Cần bán hơn 7sào đất thuộc xã Quang Trung.- Đất cách đường bêtông thông thương chưa đến 500m.- Cách dự án đường cao tốc dầu giây liên Khương ĐL, và TL...
      Xã Quang Trung, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Vị trí.Phía bắc giáp với cocobay đà nẵng.Phía đông giáp với sông cổ cò.Phía nam giáp với KĐT sentosa RiverSide.Xung quanh có rất nhiều toà hotel đang xây...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 310 m2, mặt tiền 17m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 310 m2 4,8 triệu/m2
      "Chính chủ cắt lỗ trả NH".310 mét vuông ở Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - TP Hà Nội. Chỉ 1,5tỉ.MT 17m sâu vào 19m, vuông vức bằng phẳng.Gần hồ, nằm...
      Đường 6, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 500 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 490 tr

      490 triệu 500 m2 0,98 triệu/m2
      500 mét vuông mà giá có 490tr nha cả nhà Ninh Tân - Ninh Hoà có vườn xoài tứ quý trên đất ạ.500 mét vuông quy hoạch thổ, cách ĐT 5 chỉ 300m.Alo:...
      Đường Tỉnh Lộ 5, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí tuyệt đẹp, kế bên căn hộ chung cư The Manor, siêu dự án vin Central Park, view Landmark 81, tiện ích đi qua Q. 1, các Q. trung tâm.- Khu vực có...
      Đường Nguyễn Quý Cảnh, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 118 m2 20,77 triệu/m2
      Bán nhà c4 cũ đường 5,5m lề 3m MT đường Phù Đổng, Hoà Xuân. DT đất 5*23,5m hướng đông. Xung quanh cư dân đông đúc, gần trường, chợ. Quan tâm liên lạc.
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 117 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Cần Kiệm - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 117 m2
      Giá cắt lỗ cho quý AC sở hữu lô 117,4m2 full thổ cư tại cần kiệm gần khu cnc hoà lac- DT 117,4m, full thổ cư, MT 8m.- Ranh giới pháp lý rõ ràng, sang tên...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Cần Kiệm, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 275 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 275 m2 21,82 triệu/m2
      Cần bán ngay bán ngay bán rẻ cho 1 cuộc tình DT 275m2 đất đấu giá dự án Riverview đô thị Lương Sơn.View cánh đồng nhìn ra sông Bùi.Giá chỉ 6 tỉ thiện chí...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 115 m2 tại Xã Đông Phú - Đông Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất thuộc MB 2248 Đông Phú giá cực rẻ chỉ 7xxtr/ lô 115 - 120 m2.- mảnh đất thuộc án nằm ngay trục chính đi TP Thanh Hóa,...
      Xã Đông Phú, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu nền đất mặt tiền 50m tại Đường Tỉnh lộ 519 - Nguyệt Ấn - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 895 tỷ

      895 tỷ 0 m2
      Chủ chuyển vào Nam sinh sống cùng các con, cần bán mảnh đất 2266,8m2 có 1950m2 thổ cư, trên đất có nhà kiên cố đầy đủ công năng, nhà bằng vừa xây, MT mảnh...
      Đường Tỉnh lộ 519, Xã Nguyệt Ấn, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!